Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp đất 902 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Xã Ninh Phú - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 902 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH PHÚ___________________ Vị trí : Thôn Bằng Phước - Xã Ninh Phú - Tx Ninh Hoà - Tỉnh Khánh HoàDT: 901.6 mét vuông ....
      Xã Ninh Phú, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 1308 m2, mặt tiền 15m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 1308 m2 0,58 triệu/m2
      Chủ nợ bank cần bán nhanh.Khánh Bình Khánh Vĩnh.DT 1308m2 CHN.Giá chỉ 750tr.cư dân đông đúc.Tiện ích đầy đủ.Chúc AC sớm sở hữu đc miếng đất tiềm...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 33000 m2, mặt tiền 430m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 33000 m2 1,28 triệu/m2
      * Khu KT Bắc Vân Phong.Đầm Môn, Vạn Thọ, Vạn Ninh Khánh Hòa.DT: 33.000 mét vuông, mặt biển 430m, đường nhựa 12m.Có 8000 mét vuông đất quy hoạch...
      Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất 1184 m2, mặt tiền 36m tại Đường Tỉnh lộ 3 - Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1184 m2 3,81 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Tỉnh lộ 3 đối diện khu công nghiệp Trảng É Nha Trang - Khánh Hoà.Vị trí cực đẹp trước mặt khu công nghiệp.Có thể xây dãy nhà trọ cho thuê...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 108 m2 21,5 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. (Hạ tầng đã xong).- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- Giá chỉ từ 20 -...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 4500 m2, mặt tiền 37m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 4500 m2
      Bác mình cần tiền làm ăn nên cần bán mảnh đất MT Hương Lộ 39 lộ giới 42m tại xã Diên phước huyện Diên Khánh.DT: 4.500m2 (37m MT đường quy hoạch 30m, 38m MT...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      * Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá rất tốt.- Lô 150m2 (ngang 6m) - Đường A4 giá 110 tr/m2. (Gần đường Tố Hữu.)- Lô 132m2 (ngang 6m) -...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      miếng đất thuộc khu tái định cư Vĩnh yên.- Tổng DT 100 mét vuông full thổ cư.- Vị trí: Khu tái định cư Vĩnh yên.- Khu tái định cư Vĩnh Yên là nơi duy...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 101 m2 tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 101 m2 40,6 triệu/m2
      4 lô Đoàn Trần Nghiệp liên kế. Giá cực tốt.Giá chỉ 45tr/ mét vuông.DT: Từ 100 mét vuông - 120 mét vuông (95 mét vuông thổ cư mỗi...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 300 m2 41 triệu/m2
      Chủ bán rẻ: 41 tr/ mét vuông.mảnh đất xây căn biệt thự Lô 14 - O37 đường tr Quang Phục, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 300 mét vuông (ngang 15m...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Quỹ đất nền full thổ gần biển khu kinh tế Vân Phong càng ngày càng hiếm.- Đón sóng khu kinh tế Vân Phong tại Ninh Thuỷ - Ninh Hoà.- Đất đấu giá, sổ hồng.-...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 1558 m2, hướng Tây - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 420 triệu

      420 triệu 1558 m2 0,27 triệu/m2
      420tr - gần 1600 mét vuông đất giáp sông Trò.- MT đường nhựa 12m.- Sát uỷ ban Khánh Hiệp.- Quy hoạch thổ cư.- pháp lí: SHR.Giá chỉ 420 tr.
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 134 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 134 m2 22,39 triệu/m2
      Lô góc siêu đẹp Vạn Thắng, Vạn Ninh.+ Đường rộng 20m và 6m.+ Cách bãi biển chỉ 300m.+ DT 133,5  mét vuông full thổ cư.+ Ngang 6m, hướng bắc và đông.+...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Phạm Đình Hiếu - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 1597 m2, mặt tiền 28m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1597 m2 4,08 triệu/m2
      Cần bán nền đất dt 1597m thổ 100m Vĩnh Phương - TP nha trangnền đất 2 MT MT petong 5m :28mMT đường đất 3m :44mGần chợ , trường học Cách QL1A vài trăm...
      Đường 1, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,24 tỷ

      9.24 tỷ 132 m2 70 triệu/m2
      Bán đất mặt biển Đường Trần Hưng Đạo - Trung tâm kinh tế Vân Phong.Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo - Tổ 9 - Thị Trấn Vạn Giã - Huyện Vạn Ninh - Tỉnh Khánh...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp đất vườn cây ăn quả dt 1000 mét vuông giáp sông Cái, MT tỉnh lộ 2 Diên Thọ- DT: 1000m2- Giá 3,5 tỉ - hotline 0917 951 ***
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh.Lô 100m²(5x20m).Đường thông 18m, trục đường chính Gói 2.Lô sạch vị trí đẹp, khu an ninh, gần bv trường học.giá mềm so với thị...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 2, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 193 m2, mặt tiền 8m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 193 m2 2,07 triệu/m2
      nền đất Khánh Phú full thổ cư quá rẻ.Dt: 193,2m2 lô góc cực đẹp đã đc rào trồng trụ riêng biệt.Hiện trạng đường bê tông 10m đường đất rộng 2,5m cực thoáng...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!