Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 97 m2 tại Xã Diên Thạnh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 97 m2 15,37 triệu/m2
      Vị trí đất Cách QL1A: 30 m, cách ngã 4 Cầu Lùng Cao Bá Quát 70m, Đầu đường Đại Lộ Võ Nguyên Giáp, Cửa Ngõ Phía Tây Vào TP Nha Trang.- MT rộng: 5,8 m.-...
      Xã Diên Thạnh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 300 m2 5 triệu/m2
      miếng đất MT Tỉnh lộ 2 nằm ngay Sân vận động xã Sông Cầu Khánh Vĩnh.Đường hiện trạng 9m quy hoạch 26m.Vị trí trung tâm xã, gần UB, chợ, trường học, cây...
      Đường Tỉnh lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Mai Tiểu Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 722 m2, mặt tiền 40m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 722 m2 5,13 triệu/m2
      Lô góc, hai MT đường nhựa sát biển. KKKT Vân Phong, thôn Tân Đức Tây. Chỉ 8tr1/ mét vuông.- Cách biển 500 mét, cách quốc lô 1A 200 mét, hạ tầng hoàn...
      Thôn Tân Đức Tây, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 321 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 321 m2 15,58 triệu/m2
      - Bán nền đất MT đường Hồ Xuân Hương, TT Cam Đức, Huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Đường Hồ Xuân Hương rộng 10m, khu bàn cờ TT Cam Đức, KDC đông đúc, gần...
      Đường Hồ Xuân Hương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 85 m2 70 triệu/m2
      Lô góc Đường Số 22 VCN Phước Long thông qua KĐT Sân Bay Nha Trang.- Nằm cách Vành Đai 2 sông Quán Trường chỉ 100m.- Khu KD, buôn bán sầm uất.- DT...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 360 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 360 m2 13,89 triệu/m2
      - Bán đất Vĩnh Trung phù hợp xây căn biệt thự vườn.- Vị trí: Thôn Đồng Nhơn, Vĩnh Trung. Cách Võ Nguyên Giáp 50m.- Đường hiện trạng đá bi 8m.- DT 360m2 có...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất Đường Số 15 Hà Quang 1, Phước Hải, Nha Trang - DT: 100m2 (ngang 05). Đông Bắc - Đối diện là trường học, Công Viên, cạnh ngay nhà Ở Xã...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 500 m2, mặt tiền 8m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 500 m2 0,5 triệu/m2
      ☘ Đất vườn VIEW SÔNG Khánh Vĩnh - Giá rẻ cực đỉnh - Chỉ từ 250Tr/nền ♻️♻️♻️✨ Đường oto 5-7m ✨ Giáp sông mát mẻ✨ Cách ủy ban...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất TĐC VCN Phước Long 2.- Đất tái định cư VCN Phước Long 2, DT 40 mét vuông ngang 4m, đường rộng 10m, xây dựng tự do.- Tây Bắc.- sổ ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 300 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 300 m2 20 triệu/m2
      KHÔNG TIN đc LUÔN, LỠ MẤT CƠ HỘI LÀ TIẾC LẮM LUÔN.Nhà siêu đẹp thế này mà chủ bán chỉ hơn 6 tỉ gần 300m, có thổ cư, đường oto.Vị trí: Thị Trấn Diên Khánh...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 90 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán lô góc hiếm ngang hơn 5m. Đường chính 13m đường phụ bên hông 5m. Đối diện trường học, đường KD buôn bán, cách Trục đường Chính Phong Châu 60m * Lô...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Gói 5.Lô 100m2:- Đường thông 12m đối lưng view sông gần đường lớn Võ Nguyên Giáp giá 30tr/m2.- Lô đối lưng công viên giáp Võ Nguyên Giáp giá 33.5tr/m2 bao...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 280 m2 12,86 triệu/m2
      Bán lô MT QL1A P. Ninh Đa, Tx. Ninh Hòa.- DT: 10mx28m, thổ cư 50 mét vuông (ODT).- giá: 3,6 tỉ.- Vị trí: Cách ngã ba Huyndai 100m, gần nút xoay Cao...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 540 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 540 m2 1,02 triệu/m2
      Cần bán nền đất khu bàn cờ Ninh Thượng giá rẻ cho NĐT.- Đất nằm trong KDC, đường hiện trạng 4m.- DT: 540m2 có 60m2 thổ cư.- Ngang 10m.- Đất bằng phẳng...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 81 m2, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 81 m2 15,19 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm 5 Quý - đường ô tô - Vĩnh Ngọc.DT: 81m2 (5mx16m).Hướng: Đông lệch Bắc.Đường: 3m.pháp lý: SHR  phần trăm Thổ cư.giá: 1 tỉ 230 tr /...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm 5m cách đường Điện Biên Phủ 20m, cách đường biển Phạm Văn Đồng 300m, thích hợp cho việc xây nhà ở nghỉ dưỡng hàng ngày đi dạo biển, gần...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 2600 m2, mặt tiền 26m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 2600 m2 0,9 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất cho ai làm vườn.Thôn 1, Diên Đồng.Ngang 26 mét.Đường bê - tông, xe oto tới chỗ.Dt 2600 mét vuông cây hàng năm.Giá chỉ...
      Thôn 1, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Lô 100m2 đường 16m giá 30.5tr/m bao cọc, lô sạch đẹp gần BV giá 33tr/m bao cọc - Lô 100m2 đường sô 6 rộng 18m thông qa gói 4 ra sông giá 36tr/m- Lô 100m2...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!