Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 9,07 tỷ

      9.08 tỷ 216 m2 42 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 170 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 170 m2 8,83 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM XÃ CAM THÀNH BẮC,HUYỆN CAM LÂM,GIÁP VỚI THỊ TRẤN CAM ĐỨC,giá mềm CHO KHÁCH ĐẦU TƯ.VỊ TRÍ : Thôn Tân Phú , Xã Cam Thành Bắc , Huyện Cam Lâm ,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 80 m2 38,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất nằm ngay MT đường T8 (đường lớn), con đường kết nối giao thông giữa các KĐT.Lưu lượng xe di chuyển liên tục, thuận tiện...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Đoàn Thông: 0911 355 *** Chuyên khu đô thị Lê Hồng Phong, TP Nha Trang.1. căn biệt thự:- DT: 225 - 300 mét vuông (ngang 15m) - giá từ: 36...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,48 tỷ

      2.49 tỷ 108 m2 23 triệu/m2
      Cần tiền bán nền đất 108 mét vuông thuộc KDC Phú Ân Nam, hướng nam mát mẻ, vị trí cực đẹp, giá 2 tỉ 484. Hàng đẹp, hiếm có, mua ở hay đầu tư đều rất...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 210 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 210 m2 4,53 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Thôn 3 Diên Điền Diên Khánh.Chỉ 950tr.DT sổ: 136m2 nền thổ cư.(tặng thêm hơn 60m2 ngoài sổ).DT thực tế 210m2 đã có móng đá sẵn.KDC đông...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 490 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 690 tr

      690 triệu 490 m2 1,41 triệu/m2
      Mình Chính chủ cần Bán Giảm hơn 100tr bán nhanh nền đất Có Sẵn Vườn Cây Ăn Trái MT Tỉnh Lộ 8b Khánh Nam Ngay Thị Trấn Khánh Vĩnh Thích Hợp làm Nhà Vườn Ở...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      nền đất thổ cư Võ Dõng, xã Vĩnh Trung, tp Nha Trang.- DT: 80 mét vuông. Ngang 5m (bìa đỏ thổ cư).- Đường oto mở rộng 14m. Đông Nam, đối diện Sông...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 108 m2 32 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong).- Sắp nhận nền.- DT: 6x18- Giá chỉ 32tr/m2- Đã TT 90%-...
      Dự án Golden Bay 2, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 117 m2
      Đất thổ ven biển, KKT Vân Phong. Thuộc KĐT Vạn Giã, vùng phụ cận.- Cách biển 50 mét, cách QL 1A tầm 300 mét.- Thuộc KDC Tân Đức đông, quy hoạch hiện hữu và...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 660 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 660 m2 7 triệu/m2
      - Bán đất Vĩnh Hiệp, MT đường Cầu Ké.- Phù hợp xây căn biệt thự vườn.- DT 660 mét vuông có 200 mét vuông thổ(còn lại là tcln và lúa).- Hướng...
      Đường Cầu Ké, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 97 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 97 m2 12,89 triệu/m2
      giá mềm sập sàn cho khách mau mắn chỉ 1 tỉ 250.MT Thành Hồ - Diên Phước siêu đẹp đường nhựa 6m QH 20m, gần ngay Cây Xăng Chắn Giã.DT: 96,8 mét vuông...
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 1168 m2, mặt tiền 28m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Xuân Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      GIẢM SÂU BÁN ĐẤT khu đô thị AN BÌNH TÂN - NHA TRANG Rẻ nhất khu vựcVị trí đất đường T22 khu đô thị An Bình Tân rộng 13mDT 80m2Hướng hướng Đông BắcĐất...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 200 m2 22,5 triệu/m2
      Hạ giá đất tái định cư cạnh đường Đinh Tiên Hoàng 100 phần trăm Thổ đường 9m!DT: 200 mét vuông (10m*20m) 100 phần trăm thổ cư!Cách đường...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 299 m2, mặt tiền 7m tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 299 m2 8,03 triệu/m2
      Đất full thổ cách QL1A 100m - KDC - Giá chính chủ bán ngay.Vị trí: Thôn Bắc Vĩnh, xã Cam Hải Tây.Cách QL1A 100m - Cách Đầm 300m - Xung quanh KDC hiện...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1876 m2, mặt tiền 33m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1876 m2 3,74 triệu/m2
      nền đất CÁCH BIỂN CHỈ 1 kilomet, CÓ NHÀ YẾN THU HOẠCH HƠN 1Kg/Tháng. GIÁ CHỈ HƠN 3tr/m2 🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴🌴 - Dt : hơn 1.800m2 ,MT...
      Đường 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 469 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 469 m2 2,6 triệu/m2
      Đất dân Diên Xuân, gần KDL Nhân Tâm chỉ 400m.DT mỗi lô 469m2 và 470m2, toàn bộ thổ cư. Mỗi lô ngang 10m2, nở hậu 11m. Đường bê tông rộng 5-6m thông 2...
      Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!