Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 2500 m2, mặt tiền 40m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 2500 m2 6,2 triệu/m2
      Mặt đường nhựa 651(2 sổ), đường Tuần Lễ 651, Vạn Thọ.Thửa: 96 và 98, Tờ: 19 DT 2.500m2."Ngang: 40m dài: 62m".Sẵn đất ONT: 100m2 đơn giá 6. X tr/m2 tổng giá...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      Bán nền đất MT Tỉnh Lộ 2 Trung Tâm Diên Lạc.DT từ 106 mét vuông trở lên.Đường 30M vỉa Hè 5M.KDC đông đúc.Phù hợp KD, đầu tư.
      Đường ĐT 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1596 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1596 m2 1,88 triệu/m2
      Đất trung tâm xã Sông Cầu, quy hoach full thổ cư, đã đăng ký lên thổ. Nằm trong KDC. Đất cao ráo, vuông vức. Phù hợp xây khu nghỉ dưỡng gia đình hoặc đầu...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 1680 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1680 m2
      Vị trí toạ lạc ngay Xã Diên Hoà, Huyện Diên Khánh Tổng S: 1680m2 - Ngang : 21m2 Đường nhựa 2 xe ô tô né nhau . Cách HL39 300m. Đi về TP Nha trang...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. (Hạ tầng đã xong).- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- Giá chỉ từ 25tr -...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 212 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,99 tỷ

      8 tỷ 212 m2 37,7 triệu/m2
      DT 7x30m thổ cư 100 phần trăm, SHR pháp lý rõ ràng.Đường hiện hữu 40m, trục chính nối đại lộ Nguyễn Tất Thành.Vị trí ngay trung tâm hành chính huyện,...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa
      X
      Nguyễn Thị Thanh Xuân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 41 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 41 m2 32,93 triệu/m2
      3 Lô liên tiếp tại Hòn rớ 1 DT: 41 mét vuông/lôNgang 4,5 m.Giá Ngợp 1,350 tyr/lôliên hệ 0906 911 *** gặp Trung
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 116 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp cho ai đam mê du lịch nghỉ dưỡng.Đất tại đảo Điệp Sơn, 100 phần trăm thổ cư, MT 5.5m, phía trước là bãi cát biển đẹp.Đảo Điệp Sơn nổi...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      Bán miếng đất TĐC VCN Phước Long.Dt: 70 mét vuông ngang 4m. Đông Nam, đã có sổ, đc xây dựng tự do.Mặt đường B9, thông suốt với các KĐT vừa ở vừa...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 70 m2 15,43 triệu/m2
      - Đất ODT, DT 70 m²;- MT 5 m² vức;- Thuộc thôn Võ Cạnh, cách đường 23/10 ~ 200 m. Đường từ 23/10 vào bê tông 8 mét, quẹo vào nền đất đường 5 mét, xe oto...
      Đường 12A, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 245 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 245 m2
      #BĐSThiênPhước: ĐẤT NINH QUANG___________________ Vị trí : Thôn Vạn Hữu - Xã Ninh Quang- Tx Ninh Hoà Khánh Hoà DT: 245m. Ngang 7m dài 35m. Có 60m thổ cư....
      Thôn Vạn Hữu, Xã Ninh Quang, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,41 tỷ

      2.42 tỷ 134 m2 18 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đất hẻm đường Gò Chùa Vĩnh Thạnh - Nha Trang.Vị trí: Nằm trên đường bê tông hơn 5m. Cách chợ Ga 700m.DT: 134.5 mét vuông ngang...
      Đường Gò Chùa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 23535 m2, mặt tiền 70m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 23535 m2 0,15 triệu/m2
      Bán nền đất rẫy QH một phần thổ vị trí bao đẹp.- Phía trước mặt kênh Tây Đá Bàn, nước chảy quanh năm.- Đất bằng phẳng, phù hợp làm trang trại, chốn thư...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán nền đất hẻm ô tô đường Cây Gáo xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang.Vị trí: Nằm trong KDC, cách đường 23/10 chỉ 300m, gần BV, trường học, nhà hàng... Đầy đủ...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 607 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 607 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH THƯỢNG ___________________ Vị trí : Thôn Tân Hiệp - Xã Ninh Thượng - Tx. Ninh Hoà - Tỉnh Khánh HoàDT: 607,3m. Ngang 10m...
      Xã Ninh Thượng, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 830 triệu

      830 triệu 84 m2 9,89 triệu/m2
      Bán nền đất Diên Phú cạnh thôn trung Vĩnh Phương, Nha trang Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m Khu vực cư dân , đầu tư lâu dài. DT:...
      Đường Hương lộ 45, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 1821 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1821 m2 0,66 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay miếng đất Vị Trí Siêu Đẹp giá rẻ nhất Tại Cam Thành Namđc: xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh, tỉnh Khánh HòaDT: 1821m (30x67m; nở hậu 38m)giá: 1...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Duy nhất lô khu đô thị An Bình Tân giá rẻ nhất khu vực.Đường T8 13mét tòa căn hộ 17B.DT 80m²(ngang 4, hướng chính Bắc).Khu vực dân trí cao,môi trường...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!