Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 630 tr

      630 triệu 500 m2 1,26 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất Xã Cam An Nam.- DT: 500 mét vuông.- Ngang: 10,5m Dài: 46m (100 phần trăm quy hoach thổ Cư).- Đường Bê tông rộng 5m, Nằm...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 99 m2 20,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT Hoàng Minh Thảo - Phước Đồng - Nha Trang.DT 98,6 mét vuông, DT thực tế 115,5 mét vuông (ngang 5m5).Vị trí: Nằm MT...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 340 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 340 m2 1,47 triệu/m2
      Hiện tại chính chủ Phong cần bán 9 nền đất nền sau:- Vị trí: Thôn Bắc - Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa- DT đất : + Từ 340m đến 440m - pháp lí: SHR chính...
      Xã Ninh Tân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Giỏ hàng ký gửi KH đầu tư GĐ đầu dự án KN Paradise Cam Ranh, giá chỉ từ 22tr/m2. anh chị LH: 0909 382 ***Xem view 360 thực tế dự án:-...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 417 m2, mặt tiền 12m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 417 m2 15 triệu/m2
      Đất trung tâm Ninh Hoà.Vị trí: MT Đường 16/7, TDP18 Ninh Hiệp, Ninh Hoà.DT: 417 mét vuông(12,4x38) 240 mét vuông thổ cư Đông Nam cực mát mẻ.Mặt...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Không có nhu cầu xây ở cần sang nhượng lại miếng đất tái định cư thuộc VCN Phước Long 2.Đường hiện trạng trước đất nhựa 12m, xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 85 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Hạ giá từ 1,3 tỉ xuống còn 1 tỉ 150- Bán nền đất 2 MT thôn Vĩnh Điềm Thượng- Vĩnh Hiệp- Nha Trang- DT: 85,2 mét vuông ( ngang 7m dài 13m thế đất...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 193 m2, mặt tiền 20m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.29 tỷ 193 m2 17 triệu/m2
      Mặt biển Ninh Đảo, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 52; tờ: 65 DT 193 mét vuông có thổ cư ONT: 188 mét vuông.Đơn giá 17 tr/ mét vuông tổng giá...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 200 m2 22,5 triệu/m2
      Giá ngộp tái định cư bến xe Phan Đình Phùng - Đinh Tiên Hoàng.- Vị trí: Phan Đình Phùng, cạnh Đinh Tiên Hoàng kéo dài, thị trấn Cam Đức, Cam Lâm.- DT:...
      Đường Phan Đình Phùng, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 272 m2, hướng Tây tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.9 tỷ 272 m2 18 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp ngay Chợ Vĩnh Ngọc, cách Lương Định Của 30m. Giá chỉ 18 tr/ mét vuông.Vị trí nằm trên đường bê tông 4m đến 5m, cách đường Lương Định...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 1000 m2 0,35 triệu/m2
      CHỦ NGỘP CẦN bán gấp- WIEW NGẮM TOÀN CẢNH BÃI DÀI- vị trí: vĩnh đông- cam an nam- cam lâm- khánh hòa- DT: 1000  mét vuông - lô góc 2 MT- ngắm toàn...
      Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 527 m2, mặt tiền 21m tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 527 m2 3,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 527m2 mặt đường 26m (đường liên xã) thôn Tân Tứ Ninh thượng.Giá 1 tỉ 600 đã có 100m2 thổ.liên hệ ngay: 0934 707 *** Vũ.- Ngang...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, hướng Nam tại Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 71 m2 20,99 triệu/m2
      Khách cần bán mảnh đất MT đường Đồng Khởi (TL8) , gần chợ Gò Đình , thông ra bờ kè Sông Cái Diên Khánh.- Vị trí thả gim :...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 6000 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 6000 m2
      Chính chủ tôi cần bán đất đẹp MT biển Bắc Vân Phong, thuộc khu đô thị Sinh Thái Bán Đảo Hòn Gốm.Giá tôi bán chỉ từ 1.49 tr/m2, đầu tư sinh lời ngay.Chính...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 115 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 115 m2 20,87 triệu/m2
      Ruộng Lù (Lô kề góc), Phú Hội 2, Vạn Thắng.Full thổ cư DT 115 mét vuông đường quy hoạch 20m, khu đông cư dân, hạ tầng, tiện ích hoàn thiện.Cách cảng...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Nguyễn Thị Định, P. Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa- DT: 60m²(4mx15m).- giá: 3.5 tỉ (Có bớt lộc)liên lạc*902420621- Trên đất có sẵn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2 tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 103 m2 18 triệu/m2
      Cần bán đất KD xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Đất MT hương lộ 46 rộng 13m, Giá 18tr/m2Vị trí đất rất thuận lợi, hiện trạng cư dân khu vực rất đông, có thể vừa ở...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Tô Hiệu - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán đất nền Mipeco trên đường Tô Hiệu.+ Đường Số 2 giá 59tr/m2 (đã có sổ hồng riêng).+ Đường Số 4 giá 60tr/m2 đã có sổ hồng riêng.+ Đường Số 6 giá...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.