Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 16000 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 16000 m2 1 triệu/m2
      nền đất nằm ngay MT đường xe tải lớn, bề ngang rộng gần 250m ôm đường lớn. Hơn 1.2ha quy hoạch full thổ cư.Hiện đang chuẩn bị làm đường trong đầu quý...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 197 m2, mặt tiền 8m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 197 m2 6,71 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần ra nhanh lô góc Ninh Phụng 2 MT full thổ cư-Dt 197 mét vuông ngang 8.5m-Đường nhựa liên xã, ngay KDC-Cách Ql26 2p chạy xegiá:...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm rộng 5m ở Cây Duối, Diên An, giá 1,25 tỉ.Nằm đường ô tô hơn 5m cách 23/10 tầm 150m, khu vực cư dân.DT: 81,4 mét vuông (Ngang...
      Đường Cây Duối, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 3000 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 3000 m2 0,34 triệu/m2
      - Bán đất xã Diên Tân - Diên Khánh - DT 2990m2 - MT đường ngang dài 55m2 - vuông vứcg - Thích hợp làm nhà vườn siêu ok luôn- Hiện trạng và quy hoạch đất...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      hot Quá hot luôn. 1 mảnh đất chỉ 6,2 tỉ Sát Tô Hiến Thành kéo dài mở rộng 25m.Tiếp Giáp Dự Án TTTM Sân Bay Nha Trang.Vị trí Độc tôn giữa Khu Phố Tây -...
      Dự án sân bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 130 m2 tại Đường Hòn Rớ - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      bán gấp nền đất 2 MT đất TĐC Hòn Rớ 2, Nha Trang.DT : 130 mét vuông Lô góc 2 mt đường 13,5m và 4m, gần khu trung tâm, trường chính trị, sát sông mát...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 110 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,18 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất 100 phần trăm thổ cư tại Bắc Vân Phong, Khánh Hoà.DT 110 m2, vị trí sát chợ Vạn Thọ.Cách suối nước nóng gần 900m,...
      Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nền đất TĐC Ninh Thọ Vạn Long Vạn Ninh Khánh Hòa.Vị trí đất nằm trục đường chính lưu thông từ QL1A xuống biển.Đường nhựa QH 12m, đường hiện trạng 6m,...
      Đường 1, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Tổng hợp sp giá siêu mềm tại khu đô thị VCN Phước Hải.* sp đất:- Đường B1: 75 mét vuông ngang 5m, đối diện công viên giá 4,5 tỉ.- Đường A3:...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 3180 m2 tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 3180 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán 3180m2 đất cây lâu quy hoạch cây lâu năm gần cảng hòn khối đất đồi view biển.DT 3180m2.Giá 2.5tr/m2.contact 0393 307 *** để xem đất.
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 37 triệu

      37 triệu 126 m2 0,3 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 80 m2 38,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất nằm ngay MT đường T8 (đường lớn), con đường kết nối giao thông giữa các KĐT.Lưu lượng xe di chuyển liên tục, thuận tiện KD...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1000 m2 36 triệu/m2
      Siêu phẩm cuối tuần giá giảm mạnh cực sốTừ 42tr/m2 xuống 36tr/m2DT 1000m2 nằm trong KĐT The Capella Garden (gói 8 Mỹ Gia)Khu vực an ninh, hạ tầng giao ...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 713 m2, mặt tiền 37m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 713 m2 16,84 triệu/m2
      View biển Tân đức đông - vạn lương - vạn ninh - khánh hòa. KKT vân phong. Giá cực ngộp chỉ 1x tr /m2.- DT: 713,1 m2 - full thổ cư.- Vị trí: Nằm sau trung...
      Đường Tân Đức Đông, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 475 m2, mặt tiền 19m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 475 m2 4,43 triệu/m2
      Đất thổ dân cư cắt bán tại Ninh Hòa, DT 19x25m full thổ cư, gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân.
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 146 m2 14,04 triệu/m2
      KĐT duy nhất huyện Diên Khánh.Khu vực vùng trũng về giá, Tỉnh lộ 2, đường bờ kè Trần Phú, đường Hà Huy Tập.KĐT đc NH BIDV hỗ trợ vay 70 phần trăm giá...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 176 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 11,44 tỷ

      11.44 tỷ 176 m2 65 triệu/m2
      Giá Ngộp Cần Ra Nhanh Mặt biển Trần Hưng Đạo Bắc Vân Phong Khánh Hòa - Giá chỉ 6x tr/m²- Đường Trần Hưng Đạo là một trong bốn tuyến đường chính bao quanh...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 66 m2 tại Đường Dương Vân Nga - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Giảm mạnh 200 tr.Từ 1,65 tỉ nay còn 1,45 tỉ.Cho lô góc hai MT đẹp lung linh, tặng luôn bản vẽ thiết kế ngôi nhà đẹp.- DT: 66,5m2 ngang 7m.- bìa đỏ đất ở...
      Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!