Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 41 m2, mặt tiền 4m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 41 m2 32,93 triệu/m2
      Cần bán gấp 3 miếng đất 2 MT trước và sau ở khu Tái định cư Hòn Rớ 1 - Phước Đồng. Đường hiện trạng rộng 4m và 10m.DT: 41m2/lô (ngang 4,5m).giá: 1 tỉ...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Hòn Rớ 1, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 730 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 triệu

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp, đất đỏ, tốt màu mỡ phù hợp nghỉ dưỡng, làm vườn, đầu tư.. Giá rẻ hơn xung quanh.- DT: 730m2 ngang 24m vuông vắn.- Vị trí:...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 730 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 tr

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      Cần bán 730m2 ngang 24m ngay Hồ Cây Sung, Diên Tân, Diên Khánh - DT: 730m2- Giá 390 tr.Đất trống, bằng phẳng, đất đỏ màu mỡ phù hợp nhiều loại cây.Hiện...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.sổ hồng từng lô đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 Ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 66 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Bán lô góc đường Dương Văn Nga, Vĩnh Hải.- Dt: 66,5 mét vuông. Ngang 7m.- SHR. Có 50 mét vuông thổ cư.- Lô góc. Đường betong 4m. oto quay...
      Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 104 m2 tại Đường Phú Nông - Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,87 tỷ

      1.88 tỷ 104 m2 18 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp - xã Vĩnh Ngọc - Tp Nha Trang- Vị trí miếng đất gần chợ - ủy ban nhân dân - Trạm y tế trung tâm xã Vĩnh Ngọc- Gần đường Cầu Dứa...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 363 m2, mặt tiền 19m, hướng Tây - Bắc tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 363 m2
      Chính chủ, độc quyền một số sp mặt biển hàng độc còn lại duy nhất tại Khánh Hoà, giá đầu tư.Vị trí: Cách Nha Trang 5 ph, cạnh bến tàu Six Sences, Vịnh Ninh...
      Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 75 m2 9,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra nhanh nền đất tại Diên LạcVị trí : Thanh minh 3- Diên Lạc - Diên khánhDt : 75m2 - ngang 5m .Hướng NamĐường bê tông 5mHưởng gió mát từ sông...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 141 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 810 tr

      810 triệu 141 m2 5,75 triệu/m2
      Chủ cần bán đất suối Tiên, vị trí đẹp, tương lai phát triển mạnh.Đường bê tông, xe oto tới chỗ,Dt 141,3 mét vuông.Giá 810tr thỏa thuận cc.liên lạc...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 843 triệu

      843 triệu 99 m2 8,52 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phước Trung, Xã Phước Đồng, 99,2m2 giá 843tr.Vị trí: Gần giáo xứ Phước Đồng, trại giam, cư dân hiện hữu, đường bê tông 5m...DT: 99,2m2 ngang...
      Đường Nguyễn Khắc Diện, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 180 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 180 m2 15 triệu/m2
      - Cam Ranh City Gate là dự án có vị trí đẹp nhất Bãi Dài Cam Ranh vì sở hữu 1,5 kilomet MT Nguyễn Tất Thành, ôm trọn 1,1 kilomet Đầm Thuỷ Triều và...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 93 m2, hướng Nam tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 740 tr

      740 triệu 93 m2 7,96 triệu/m2
      - Diện tích: 92.6m2 ngang 5 nở hậu dài 18,52 m, mặt tiền đường rộng 5m, view núi cực đẹp- Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, thổ cư 100 phần ...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 108 m2 81 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 2.Chính chủ bán lô 107.5 mét vuông, MT đường Số 4 STH51, đối diện trung tâm thương mại, cách ngã tư Tố Hữu 50m.- Vị trí KD...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,41 tỷ

      4.41 tỷ 126 m2 35 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 170 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 389 tr

      389 triệu 170 m2 2,29 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán miếng đất nền sau:- Khu vực: Nhỉ Sự - Ninh Thân - Ninh Hòa .- DT đất: 170m ( ngang 5 dài 34 )- pháp lí: SHR chính chủ, thổ cư 70m,...
      Xã Ninh Thân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 1326 m2, mặt tiền 12m tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 360 tr

      360 triệu 1326 m2 0,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại thôn Suối Cau, xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.- Gần ủy ban nhân dân, trường học, chợ, thôn Suối Cau, Khánh Đông, Khánh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 398 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 398 m2 5,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Phước Hạ, Phước Đồng, Nha Trang.DT: 398,1 mét vuông (ngang 10m).Đất cây lâu năm (quy hoạch đất ở).Đường hiện trạng: 8,5m.giá:...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 136 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 136 m2 6,99 triệu/m2
      MT đường Mỏ Đá - Suối Tiên, Diên Khánh.Đường 10m, quy hoạch mở rộng 20m.Chỉ 200m ra Hương lộ 39 và 14 kilomet về trung tâm Nha Trang.DT 135,5 mét ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!