Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 69 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 69 m2 16,96 triệu/m2
      bán gấp nền đất xã Vĩnh Ngọc tp Nha Trang. 1 tỉ 170 tr 69m2.- Vị trí: Cách đường Liên Hoa 150m, Cách chợ Vĩnh Ngọc chỉ 1 ph đi xe máy, gần trường, uỷ...
      Đường Liên Hoa, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 1248 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 155 tỷ

      155 tỷ 1248 m2 124,2 triệu/m2
      DT: 124,8 mét vuông ngang 7mĐường oto hiện trạng 7m quy hoạch 13m, gần cầu Vĩnh Phương, cách Nguyễn Lương Bằng 400m.KDC đông đúc, thuận tiện buôn bán,...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 979 m2 tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 180 triệu

      180 triệu 979 m2 0,19 triệu/m2
      Nhà không có nhu cầu làm nông nữa nên cần bán 979 mét vuông đất lúa Suối Cát.- Cách KDC tầm 1 kilomet, tương lai quy hoạch đất ở.- Giá 180 tr....
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiễn - P. Vĩnh Hải - (khu AT) Nha Trang 72,4 mét vuông (ngang 4m) giá 1,6 tỉ.- Dt: 72,4 mét vuông (ngang 4m) có 13 mét ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 646 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 646 m2 2,02 triệu/m2
      Đất Khánh Phú MT Yang Bay giá rẻ.- DT: 646 mét vuông (300 mét vuông ONT).- MT đường Nhựa Yang Bay QH rộng 30m, vị trí siêu đẹp.- Đất đã làm mặt...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 147 m2, mặt tiền 7m tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 147 m2 57,83 triệu/m2
      TĐC Núi Đỏ Cam Nghĩa - Cam Ranh. Hàng xóm siêu dự án khu đô thị Sân Bay VinGroup chỉ cách biển vài bước chân. Tiềm năng x2, x3 TS đầu tư.* Vị trí: Khu TĐC...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 290 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 290 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp Lô căn biệt thự Khu VIP Vĩnh Điềm Trung B giá rẻ nhất chỉ 8,7 tỉ- DT : 290m2 (ngang 14.5 x 20) - Hướng Nam.- Còn sót lại 1 nền đất trống...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 11622 m2, mặt tiền 110m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 11622 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất RSX quy hoạch thổ - P. Ninh đa.MT rộng 110m, dài hơn 105m, đừờng hiện trạng hơn 5m5.Nằm trong Khu vực nhiều trang trại, lân...
      Đường Huỳnh Đai, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 13000 m2 tại Phường Ninh Hà - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 13000 m2 0,1 triệu/m2
      Vì gia đình cần tiền xoay sở nên muốn bán ngay mảnh đất view biển cực thoáng, sử dụng làm khu nghỉ dưỡng cực kì hợp líDT: 1,3 hagiá: 1 tỉ 300 trcall ngay...
      Phường Ninh Hà, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 288 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,84 tỷ

      15.84 tỷ 288 m2 55 triệu/m2
      khu đô thị MỸ GIA mảnh đất GÓC 2 MT SIÊU VIP ĐỐI DIỆN BV QUỐC TẾ TP NHA TRANGgiá mềm chỉ 55tr/m2Vị trí : Góc đường 27m và đường 18m gói 3 khu đô thị...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường liên thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.DT: 185m2 có 120m2 ONT.Vị trí: Cách đường 23/10 1 kilomet Đường thông ra Võ Nguyên...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 127 m2
      nền đất VIP xây dựng tư do Hòn Rớ 2 MT hướng sông.- DT: 127m2 (ngang 6m, góc 2 MT). Đông Bắc.- Vị trí MT đường Số 2 rộng 13,5m vs mặt hẻm 7m. View trực...
      Đường Số 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 1000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Bán vườn Bưởi 1000 mét vuông giáp sông Cái, MT tỉnh lộ 2 Diên Thọ - Giá 3,5 tỉ - liên hệ ngay 0917 951 ***
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 8473 m2, mặt tiền 50m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 8473 m2 2,96 triệu/m2
      2 miếng đất MT TL3- Phước Sơn - Phước Đồng - Tp Nha Trang1. DT 3.482m . Ngang 16 bám đường - Có 50m thổ cư , còn lại CLN quy hoạch full thổ cư . Giá...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 690 tr

      690 triệu 60 m2 11,5 triệu/m2
      Diên Lạc Diên Khánh đầy tiềm năng phát triển với nhiều hạ tầng mới- DT 60.1 mét vuông full thổ ngang 5m- ĐƯờng bê tông 4m gần trục đường Lạc Bình sắp...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 331 m2, mặt tiền 16m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,62 tỷ

      6.62 tỷ 331 m2 20 triệu/m2
      🌟 căn biệt thự VIEW SÔNG | khu đô thị VEN SÔNG TẮC, VĨNH THÁI, NHA TRANG ✔️Đất thuộc đất ở đô thị TP Nha Trang. Hạ tầng khu đô thị đã hoàn...
      Nha Trang River Park, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán lô Gói 3 Mỹ Gia Lk34 sạch đẹp hướng BắcĐường thông rộng 12m gần Võ Nguyên Giáp sát đường 27mGiá chỉ 30 tr/m²DT 100m2 ngang 5m hotline : 0778 577 ***...
      Đường Số 28, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 81 m2, hướng Tây tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Phú Ân Nam 3, xã Diên An, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa- DT: 81,4m2.- Đất hẻm rộng 5m ở Cây Duối, nằm trên đường oto cách 23/10 ~ 150m. Trong...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.