Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 116 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp cho ai đam mê du lịch nghỉ dưỡng.Đất tại đảo Điệp Sơn, 100 phần trăm thổ cư, MT 5.5m, phía trước là bãi cát biển đẹp.Đảo Điệp Sơn nổi...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      Golden Bay Hưng Thịnh nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Phú - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất.Thôn Hội Phú Bắc 2, xã Ninh Phú, TX Ninh Hoà.Vị trí: 1228'51.5"N 10909'45.8"E.https://goo.gl/maps/FpdyWBLeU4K5jj9f6- Cách QL1A &...
      Thôn Hội Phú Bắc 2, Xã Ninh Phú, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 211 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 211 m2
      nền đất Diên Thọ view hồ câu cá (cạnh khu công nghiệp Diên Thọ)- DT bìa đỏ: 211,6 mét vuông (dt thực khoảng 380 mét vuông), đã có thổ cư-...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 83 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất đẹp TĐC Hòn Rớ 2 (nhánh núi) giá chỉ 2 tỉ 750 (bớt lộc).DT: 82,9 m2 (ngang 6 m).Tây Bắc, MT quay ra đại lộ Nguyễn Tất Thành, lưng tựa...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 132 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 132 m2 100 triệu/m2
      Còn sót lại nền đất MT đường Số 4 tại khu đô thị VCN Phước Hải. Sầm uất nhất phía tây tp Nha Trang.Đường rộng 22,5m, vỉa hè đá granit 6m. Xây xong có...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 21000 m2, mặt tiền 100m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 20,79 tỷ

      20.79 tỷ 21000 m2 0,99 triệu/m2
      Mặt biển Đầm Môn 2ha, Đầm Môn, Vạn Thạnh.Thửa: 52 và 53, Tờ: 4 thuộc quy hoạch đất nghỉ dưỡng, TMDV.DT 10.357x2m2 "Ngang: 100m dài: 220m" phù hợp chuyển đổi...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 69 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 69 m2 16,96 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Ngọc tp Nha Trang. 1 tỉ 170 tr 69m2.- Vị trí: Cách đường Liên Hoa 150m, cách chợ Vĩnh Ngọc chỉ 1 ph đi xe máy, gần trường, uỷ...
      Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 500 m2 0,5 triệu/m2
      Đất vườn Khánh Vĩnh, view sông, giá chỉ 250tr/500m2, call ngay: 0914 870 *** Hoàng Hoa.- Vị trí: Sông Chò, Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.- Đón sóng hạ tầng KĐT...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 700 m2, mặt tiền 26m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 700 m2 10,72 triệu/m2
      * Bắc Vân Phong.+ Bán mảnh đất góc 3 MT Vạn Hưng, Vạn Ninh.Vị trí đẹp, đường xuống biển Đường ô tô thông thoáng, cách biển 200m.+ DT: 26*30m DTCN...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 211 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 211 m2 3,42 triệu/m2
      DT 211m2, Đất 2 MT vuông vức, ngang gần 8, nở hậu 9m. Quy hoạch đất ODT.Đường trước là 6, 7m. Đường bên hông 3, 4m.Bán kính vài trăm mét đầy đủ trường C1,...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 72 m2 16,25 triệu/m2
      ĐƯỜNG THÔNG TIN PHÚ ÂN NAM , DIÊN AN . DT 72 mét vuông . Đường lớn rộng 8m. bán gấp 1tỉ170.L/H: 0899 377 *** ( Em NHƯ) 🥰 nhiệt tình vui vẻ
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 89000 m2 tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 89000 m2 0,29 triệu/m2
      - Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà- Dt: 8ha9 - có 800 mét vuông ONT còn lại Cây Lâu Năm- Đất giáp sông Giang 400m suối chảy quanh năm- Hệ thống tưới...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      1. MT đường T22 (13m), còn 01 lô có sổ hồng riêng, đường nhiều cây xanh, KDC hiện hữu.Hướng: hướng Đông Bắc.DT: 80 mét vuông (8x20).Giá: 3 tỉ.pháp...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 88 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 88 m2 12,5 triệu/m2
      Bán nền đất đường ôtô 5m Thôn Phước Hạ - Xã Phước Đồng - Nha Trang...Vị trí đẹp, hạ tầng đường sá sạch sẽ đẹp.Đất nằm gần Nguyễn Tất Thành DiamondBay nơi...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 133 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 133 m2 15 triệu/m2
      Đất MT đường bê tông 7m quy hoạch 14m, Vĩnh Trung, Nha Trang.DT 133 mét vuông. Ngang 5m. Full thổ cư.Tây Bắc.KDC đông đúc. Gần chợ, siêu thị Mega...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 80 m2 33 triệu/m2
      NÓNG ! Lô sạch(không hố ga,không tụ điện,không ngã ba) đường T8 KĐT An Bình Tân TP Nha Trang giá chỉ 33tr/m2-DT:80m²(ngang 4) Đông Bắc.-lô sạch không dính...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 130 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 130 m2 10,39 triệu/m2
      Đất tại Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa 130 mét vuông ( ngang 9 nở hậu ) Full ONT Đường hiện Trạng bê tông 7 m cách đường nhựa Phong Châu chỉ 100m...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!