Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 500 m2 1,6 triệu/m2
      Cơ hội gia tăng TS với miếng đất ngay mặt đường QH rộng 16m. Chỉ cách trung tâm xã 300m. Trong bán kính 500m đầy đủ các tiện ích: UB, trường học,...
      Đường ĐT 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 9271 m2, mặt tiền 75m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 9271 m2
      Đất resort biển Dốc Lết cực đẹp.Vị trí: Biển Dốc Lết Ninh Thuỷ, Ninh Hoà, Khánh Hoà.miếng đất siêu phẩm:- 9271m2(75x120) có sẵn 400m2 thổ.Nằm khu biển đẹp...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 225 m2 4,89 triệu/m2
      (CH Đầu tư) Hạ giá 150 tr thu - bán gấp lô góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà.DT: 225m2 (ngang 5,8m), DT sau QH là:...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 3583 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 3583 m2 1,09 triệu/m2
      Bán 3 lô ruộng phù hợp chuyển đổi đất ở, nằm trong KDC tại thôn Tân Phước Tây, Vạn Phước.- Một mặt sông, một mặt đường 16m, gần BV Tu Bông, gần QL 1A.- 3...
      Thôn Tân Phước Tây, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 185 m2, mặt tiền 8m tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 185 m2 15,14 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh khoản nhanh mảnh đất thổ cư tọa lạc tại xã Cam Hải Tây Cam Lâm Khánh Hòa.- Tổng DT 184,7 mét vuông, có 100 mét vuông nền ...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2070 tỷ

      2070 tỷ 80 m2 25875 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá cần bán nền đất TĐC hòn rớ 2 . DT 80m2 full thổ .. Đường xe tải 13m Đông Nam mát mẻ quanh năm Khu vực cư dân đông đúc , tiện...
      Đường 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 6800 m2, mặt tiền 150m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 6800 m2 0,34 triệu/m2
      Ninh Tây - ngang 150m - CLN - Phù hợp thổ - thích hợp tách lô.Vậy mà chỉ có 15tr/m ngang!Gọi gấp cho e nhé: 0898 373 *** e Hoàng hỗ trợ thông tin bất động ...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 730 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 triệu

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      CẦN bán ngay nền đất 730 mét vuông XÃ DIÊN TÂN, GẦN HỒ CÂY SUNG GIÁ CHỈ 390 trDT 730 mét vuông, ngang 23m vuông như bánh chưng. Đường hiện...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Gói 7, Mỹ Gia, giá kẹt bán.- DT: 100m2 (ngang 5m).- Đường rộng 15m, lô sạch, Đông Bắc.giá: 32tr/m2 (3.2 tỉ, bớt lộc).L/H chính chủ: 0978...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 195 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,72 tỷ

      10.73 tỷ 195 m2 55 triệu/m2
      Hàng hiếm nền đất có sổ, xây dựng tự do - đường 8E KĐT Hà Quang 2, chỉ 55tr/m2.- DT: 195m2 (ngang 7m) nở hậu 15m.- Đường rộng 16m, cư dân đông đúc, dân...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8E, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 189 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 189 m2 12,97 triệu/m2
      Bán miếng đất Diên Hoà -Diên Khánh chỉ cách HL39 chỉ chưa tới 100m DT 189 mét vuông SHR full thổ cư.Đường bê tông 2 ô tô né nhau Phù hợp xây căn ...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 131 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 131 m2 11,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất. Diên An đường Bầu BạnNgay KDC đông đúc đường thông thoáng DT 131.1m2 giá 1 tỉ 570
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 730 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 tr

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền đất gần hồ tại Diên Khánh mà giá còn rẻ hơn đất Khánh Vĩnh, chỉ 390tr !!!- DT 730 mét vuông ngang 22m đường qh rộng 10m- Vị trí gần...
      Đường Hương lộ 62, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 5770 m2, hướng Bắc tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 5770 m2 2,08 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn xã Suối Tiên - Diên Khánh- MT đường liên thôn. Gần giáp ranh với Suối Cát. Cách Hl39 tầm 300mVị trí cách cao tốc tầm 100m. Đoạn này làm...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 215 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 215 m2 6,98 triệu/m2
      Vị trí: Đường Tổ 7,8,9 Thôn Thanh Minh 3 - Xã Diên Lạc, Diên KhánhCách TL2 chỉ 100m, gần Chợ, Trường Học, ủy ban nhân dân Xã, Trạm Y Tế,...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 7870 m2, mặt tiền 260m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 7870 m2 0,35 triệu/m2
      Bán đất Khánh Bình, Khánh Vĩnh giá rẻ, 7800m, ngang 260m, QH thổ cư. contact 0977 681 ***- DT: 7.870 mét vuông ( ngang 260m)- Hiện trạng: đất cây hàng...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 728 m2, mặt tiền 42m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 920 tr

      920 triệu 728 m2 1,27 triệu/m2
      mảnh đất MT Tỉnh lộ 8, Khánh Bình, Khánh Vĩnh.- Hiện có 4 lô liên kế.DT từ 551 m2 - 728 m2, QH full đất ONT.Sát bên KDC.Sổ sẵn công chứng ngay.Trục đường...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Kim Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường 23/10 - Vĩnh Thạnh - Nha Trang, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 128 m2 37,97 triệu/m2
      Bán nhà đất MT 23/10 gần chợ Ga Vĩnh Thạnh, bao rẻ chỉ 38tr/m2.- DT: 128m2 (ngang 5m).- Thổ cư 48.5m2, gần chợ Ga, về trung tâm 10p...giá: 4 tỉ 860tr (đang...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!