Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 132 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 132 m2 100 triệu/m2
      MT đường Thích Quảng đức - VCN Phước Hải lô sạch giá 100tr/m2.-------------Vị trí đẹp đường Thích Quảng Đức, trục đường KD sầm uất bậc nhất KĐT, xung quanh...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 776 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 776 m2 6,19 triệu/m2
      "Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 775.8m, MT 7.14m, đất ONT240m , mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 480 m2 tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 340 tr

      340 triệu 480 m2 0,71 triệu/m2
      Shock Đất tx.Ninh Hòa chỉ từ 700k/m2Mặt trước giáp đường rộng 10.7m view kênh Tây rộng 15 nước chảy quanh năm, mặt sau giáp suối LỐT phong thủy cực kỳ...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 162 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 162 m2 58,65 triệu/m2
      Bán nền đất TP nha trang. Cách biển 500m phù hợp KS, nhà homestay.Vị trí thuộc Hoàng Diệu TP biển Nha Trang.(đường thông nhau ra Dã Tượng - Nguyễn Tri...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiễn - P. Vĩnh Hải - Nha Trang- Dt : 72,4m2 ( ngang 4m ) có 13m2 : QHGT- Hướng đông- Đường bê tông hiện trạng 3m ( quy hoạch 10m)- KDC ổn...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 1043 m2, mặt tiền 11m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 1043 m2 0,68 triệu/m2
      Em bán lô đất Diên Lâm - Diên Khánh mặt tiền đường TL8 giá rẻ hơn cả Khánh Vĩnh Diện tích: 1043m2. Giá chỉ 700 triệuMặt tiền đường tỉnh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 288 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,84 tỷ

      15.84 tỷ 288 m2 55 triệu/m2
      Mỹ gia lô góc vip đối BV Nha Trang, đường 27m giá siêu mềm chỉ 55 tr/ mét vuông.Vị trí: Góc đường 27m và đường 18m gói 3 Mỹ Gia (cách đường Võ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 78 m2 14,75 triệu/m2
      77,6m2 ngang 6m Vĩnh Trung full thổ cư. Cách đường 23/10 tầm 50m. Giá 1,15 tỉ. Call 0931 601 ***
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Liên Thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.MT đường thông thoáng, gần chợ, trường học, nằm giữa trục đường 23/10 và Võ Nguyên Giáp...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 197 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 197 m2 68,53 triệu/m2
      - Lô góc tái định cư K8 đường D3 và N3 - 2 rộng 20m.- DT: 196,7m2, (Ngang 10m).- pháp lí cực kì an toàn.- Hướng Nam mát mẻ.- Nằm vị trí đắc địa khu vực Bắc...
      Đường K8, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 306 m2 tại Xã Diên Điền - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 306 m2 8,01 triệu/m2
      Diên Điền Diên Khánh Khánh Hòa.DT: 306,8 mét vuông.Có 60 mét vuông đất ở nông thôn.Ngang 10m tách đc 2 lô.Đất nằm KDC đông đúc.Đường rộng 6m...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 177 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 177 m2 9,48 triệu/m2
      1938. Bán đất Xuân Phong, thôn Đông xã Vĩnh Phương - Chỉ 1 tỉ 6xx tr.DT: 176,6 mét vuông (ngang 6m, full thổ cư).Hướng Nam lệch nhẹ Đông.Đường bê tông...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Bán 3 lô TĐC Đất Lành mặt đường Phong Châu 22,5m, đường 13m và 5m.0888 127 ***.1. DT: 67.8 mét vuông ngang 4m.Đông Nam. Đường rộng 22,5m.Giá: 2 tỉ...
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 287 m2, mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 287 m2 36 triệu/m2
      Bán lô góc xây căn biệt thự khu đô thị Mỹ Gia An Khánh - TP Nha Trang.- Vị trí đất góc 2 MT vỉa hè siêu to rất đẹp đường thông, rộng có bồn hoa rất...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 622 m2 tại Xã Đại Lãnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 622 m2
      Bán 2 nền đất mặt biển Bắc Vân Phong, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà.nền đất chính chủ có DT 622 mét vuông, và 1217 mét vuông, mặt biển có bãi tắm...
      Xã Đại Lãnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 38000 m2, mặt tiền 280m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 34,2 tỷ

      34.21 tỷ 38000 m2 0,9 triệu/m2
      280m mặt biển Đầm Môn, thuộc đất quy hoạch nghỉ dưỡng du lịch.Tổng DT 3.8ha.4 thửa giáp nhau, mặt biển đẹp, đất quy hoạch nghỉ dưỡng, du lịch.gọi ngay 0977...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 290 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 290 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh Lô căn biệt thự Khu B Siêu Đẹp khu VĨNH ĐIỀM TRUNG giá chỉ 30tr/m2- Đường C8 Khu căn biệt thự Cao Cấp Nhất, Xung Quanh căn ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 506 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 506 m2 3,07 triệu/m2
      - DT: 505,6 mét vuông (13*40m), có 230 mét vuông thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Có thể phân đc 2 lô.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất, tiện ích đầy...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!