Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất nền 142 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,79 tỷ

      10.8 tỷ 142 m2 76 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường Nguyễn Dữ + Vũ Hữu P. Vĩnh Hoà tại Nha Trang.- DT: 142,4 mét vuông (ngang 9m).- Hướng Tây: Đường Nguyễn Dữ hiện trạng 20m.- Hướng...
      Đường Nguyễn Du, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 87 m2 21,27 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán gấp đất hẻm Phú Nông - Vĩnh Ngọc.- DT: 86,6 mét vuông ( thổ cư 100 phần trăm )- Đường bê tông rộng 5m Cách đường phú nông 40m,...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 27000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 27000 m2 0,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay 2ha7 đất mặt biển Đại Lãnh Vạn Ninh Khánh Hoà. DT 2ha7 mặt đường QL 1a 100m ngang. Hiện hữu xung quanh đất là nhà hàng quán ăn,...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 561 m2, mặt tiền 13m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 155 triệu

      155 triệu 561 m2 0,28 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn có thổ cư sau Uỷ Ban Diên Lâm giá chỉ 2,7tr/m2 DT 561 mét vuông thổ cư 230 mét vuông. Ngang 13m vuông vức đẹp Đường thông...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 142 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,37 tỷ

      9.38 tỷ 142 m2 66 triệu/m2
      Góc đối diện công viên Hà Quang 1.MT sử dụng 22m. Dt142m2. Vị trí ngay 3 căn hộ đông đúc. giá: 66tr/m2 có thỏa thuậnliên lạc 0901 318 ***
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 60 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      bán căn nhà phố thương mại hud Phước Long hiện đang KD quán cà phê, 2 tầng 60m2 . 2 phòng ở và KD 2  phòng vệ sinh, để lại toàn bộ nội thất và...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 64 m2 tại Đường Triệu Quang Phục - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 64 m2 53,91 triệu/m2
      Bán miếng đất MT tr Quang Phục, Đông Mương khu dân cư Đường Đệ P. Vĩnh Hoà TP Nha Trang- Vị trí cực đẹp nằm ngay khu căn biệt thự, Đông Mương nơi tập...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 95 m2 41 triệu/m2
      Lô góc dt 95m2 gồm 2 mặt thoáng. Một mặt đường 13m hướng bắc và 1 mặt đường 5m hướng Tây.Nằm đối diện công viên và căn hộ chung cư thích hợp KD, buôn...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.41 tỷ 126 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ! Gia đình tôi kẹt tiền cần bán ngay nền Goldenbay 1.Vị trí: MT đường Nguyễn Tất Thành ngay biển bãi dài Cam Ranh.Mã nền: D16 - 06B đối diện công...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 25 tr

      25 triệu 126 m2 0,2 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 710 m2, mặt tiền 9m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 710 m2 7,05 triệu/m2
      "Chính chủ bán miếng đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 709.7m, MT 9m, đất ONT 84m , mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2241 m2, mặt tiền 50m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2241 m2 2,01 triệu/m2
      "miếng đất trồng cây 2.241m mặt đường 26m, view biển, giá 4.5 tỉ(2 tr/m)- Thuộc quy hoạch đất ở.- Phù hợp đầu tư xây dựng hotel, resort hoặ phân lô.- Mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 226 m2 tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,08 tỷ

      18.08 tỷ 226 m2 80 triệu/m2
      #CẦN_BÁN_LÔ_ĐẤT_MẶT_TIỀN_ĐƯỜNG_ĐIỆN_BIÊN_PHỦ - ven biển Vị trí: - MT đường Điện Biên Phủ, P. Vĩnh Hòa, TP Nha Trang, Khánh Hòa DT: 226  mét vuông...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 326 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 326 m2
      ven biển, gần trung tâm thị trấn, kkt Vân Phong. 452m, nhiều thổ. Hàng đầu tư.- Nằm ngay KDC hiện hữu, đi bộ ra 100 mét có ngay công viên ven sông trước...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán ngay nên sẽ chốt nhanh cho khách thiện chí mua !!!- DT 100m2 ngang 5m , đất đẹp vuông vắn- Đông Bắc- giá chỉ 3ty ( thỏa thuận)- Vị trí gần...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 1171 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 1171 m2 2,17 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay MT đường DT6, Thôn Tân Phong, Ninh Xuân, Ninh Hòa.DT: 1171,2  mét vuông có 400 mét vuông đất ở nông thôn. Ngang 23m.Thích hợp...
      Đường DT6, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 84 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Vị trí: Diên An - Phú Ân Nam 2 đường Thông Tin.Giao thông cực kì thuận tiện.Cách 23/10 chỉ 100m, đi về TP Nha Trang chỉ 5 ph lái xe.84,3 mét vuông...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 750 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 750 m2 6,5 triệu/m2
      Bán nền đất MT rộng, giáp biển, MT đường nhựa 20m tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.- DT 750 mét vuông có sẵn 50 mét vuông thổ cư.- Phù hợp xây hotel,...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!