Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất 402 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 764 triệu

      764 triệu 402 m2 1,91 triệu/m2
      Chính chủ MT trung tâm Ninh Sim chỉ 1,9tr/m2.
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 185 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường liên thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.- DT: 185m2 có 120m2 ONT.- Cách trường cấp 1 Trần Nhân Tông chỉ 50m.- Giá: 9,9tr/m2 (1 tỉ...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 148 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 148 m2 32 triệu/m2
      Trung tâm Vạn Giã, KKT Vân Phong. Đường lớn, ven biển, mua bán thuận lợi.- MT đường Ngô Quyền, đường nhựa to thông biển. Cách biển 240 mét.- Trục đường...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải.DT 100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá chỉ 70 tr/ mét vuông (thỏa thuận).Đường A2 rộng sầm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất nằm trong khu đô thị Mỹ Gia là một trong những khu đô thị sở hữu vị trí đắc địa của Nha Trang.- Nằm dọc theo tuyến đại lộ Võ Nguyên Giáp nối...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 329 m2, mặt tiền 11m tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 329 m2 14,9 triệu/m2
      Bán đất và nhà xưởng Xã Diên Sơn, Huyện Diên Khánh, Khánh Hoà.- DT: 329 mét vuông, ngang 11,6m, dài 29m. Có 100 mét vuông ONT còn lại đất trồng...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 5405 m2, mặt tiền 82m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,78 tỷ

      3.79 tỷ 5405 m2 0,71 triệu/m2
      Mặt biển Ninh Đảo HNK, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 02, tờ: 38.DT 5405.10m2 "Ngang: 82m dài: 66m".Gần KDC, gần bãi tắm, thích hợp làm hotel, khu resort.Đất...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 160 m2 33 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô MT Golden Bay 602.Vị trí:: Đường Nguyễn Tất Thành, Tp Cam Ranh.- Cách sân bay Quốc Tế Cam Ranh 5 ph.- Cách TP. Nha Trang 30...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất khu tái định cư K8 Cam Lâm thuộc Bắc Bán Đảo Cam Ranh.- DT: 10*20m full thổ cư, có SHR, pháp lí rõ ràng.- Giá chỉ: 8,5 tỉ (cam kết...
      Đường N3-4, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      - DT: 83,6 mét vuông - chiều ngang 6m.- Hướng: Tây.- Vị trí: Xung quanh đã có KDC, thoáng mát, yên tĩnh.- giá: 1 tỉ 650 tr (thỏa thuận).- Vui lòng...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 86 m2, mặt tiền 15m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 86 m2 12,8 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ lô góc đường oto tránh Cam Thành Bắc.- 86m2 full thổ.- Giá nhỉnh 1 tỉ.- Quy hoạch cực đẹp.-----------------------* hotline: 0936 629 ***...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 750 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 750 m2 6,5 triệu/m2
      - Phía trước là bãi biển, giáp biển vịnh Vân Phong.- DT 750 mét vuông, MT 14m, đất ONT 50 mét vuông, đường Vĩnh Yên bê tông nhựa. Phù hợp làm...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 46 m2 61,96 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4, đường Dương Văn An sát Nguyễn Đức Cảnh và Hoàng Diệu - Phước Long - Nha Trang.- DT: 45,8 mét vuông, ngang 4,4m.- Tây Bắc.- Vị...
      Đường Dương Văn An, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 7m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 899 triệu

      899 triệu 92 m2 9,78 triệu/m2
      Hiện chủ bán ngay nền đất diên toàn diên khánh.DT: 91,5 mét vuông đất ở 100 phần trăm qh ODT.Nằm trên 2 MT 4m và 3m ô tô tận nơi.Sau lưng cf...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 78 m2, mặt tiền 10m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 78 m2 15,65 triệu/m2
      Đất nền trung tâm phước đồng nha trang DT 78 mét vuông ngang 5Hướng bắcpháp lí bìa đỏ thổ cưGiá chỉ 1220 tr thỏa thuậnLô 2 phước lộc phước điền nha...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Hàng hot MT đường nhựa rộng 17m khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, Gói 7.- Chỉ 2,65 tỉ (bao ép cọc).DT 100m²(5x20),- Đông Bắc.MT đường nhựa nội bộ rộng nhất:...

      Sở hữu nền đất 39000 m2, mặt tiền 205m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 39000 m2 0,54 triệu/m2
      "3,9ha Tân Phú, Vạn Phú - giáp đường dài 205m.------Ưu điểm:+ MT ngang miếng đất khá dài, phù hợp chia lô về sau (dài 205m).+ Phía mặt trước đất lại QH:...
      Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 1086 m2, mặt tiền 27m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 1086 m2 13,36 triệu/m2
      Góc 2 MT gần Cảng cá (2 sổ) - VIP Phú Hội 2, Vạn Thắng.Thửa: 602 + 603, Tờ: 51 DT 1,086m2 "Ngang: 27m Dài: 40m".Đất ONT: 400m2; CLN: 686,6m2.Lô góc 2 MT...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!