Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Cần bán đất TĐC Đất Lành - Vĩnh Thái giá siêu mềm nhất khu vực- DT: 72 mét vuông ( ngang 4m ). Tây Bắc - Nằm đường rộng 5m gần công viên, cách...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 342 m2, mặt tiền 9m tại Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 342 m2 8,19 triệu/m2
      342 mét vuông (ngang 9,86m) MT QL1A Ninh Đa gần ngay ngã ba Huyndai, khu vực KD sầm uất.Đất cao ráo vuông vắn có sẵn 45 mét vuông thổ cư.Giá...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 623 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 623 m2 30,5 triệu/m2
      "Siêu phẩm mặt suối mặt biển, sát resort Đại LãnhThông tin mô tảSiêu phẩm mặt suối mặt biển sát Resort Đại Lãnh.Ưu điểm.+ Biển siêu đẹp trước mặt với bãi...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 396 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 640 tr

      640 triệu 396 m2 1,62 triệu/m2
      - Nằm ngay Trung tâm xã Khánh phú cách Hương lộ 62 chỉ vỏn vẹn 50m - DT mỗi lô 396,2 mét vuông có sẵn 50 mét vuông thổ cư toàn bộ Qh thổ- Mặt...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Cặp đẹp Bán 2 lô Đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Long.DT 200m2 ngang 10m.Đông Bắc.Nằm trên trục đường chính A4 tập trung nhiều công ty, chung cư cho...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 2283 m2, mặt tiền 50m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,02 tỷ

      5.03 tỷ 2283 m2 2,21 triệu/m2
      nền đất 2 MT - Phước Sơn - Phước Đồng - DT 2.283 mét vuông . Bám 2 mặt đường bê tông otto thông , cách TL3 50m- Hiện trạng đất CLN quy hoạch full thổ...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.59 tỷ 144 m2 11 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Bình Khánh, Xã Diên Hoà - Diên Khánh.Cách Hương Lộ 39 chỉ vài bước chân, xác ngay Chợ, đi ra Cao Bá Quát chỉ 100m.DT: 144 mét vuông full...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 198 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 198 m2 16 triệu/m2
      Đường 8m có bãi tắm khu qh tái định cư xã giấy tờ pháp lí đầy đủ.Vị trí đất khu Bãi Bàng Thôn Tây Xã Ninh Vân.
      Thôn Tây, Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 270 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 270 m2 13,71 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Hillside Garden Villas Nha Trang3 tỉ 7- đường Hoa Cau 270m2 giá trị và tuyệt đẹpkhu căn biệt thự trên đồi...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 296 m2 tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 296 m2 3,01 triệu/m2
      Vay lãi NH cần bán ngay đất Suối Cát Cam Lâm. pháp lí SHR Thổ CưLô 1:BÁN ĐẤT SUỐI CÁT, CAM LÂM - NGAY KDC ĐÔNG- DT 233,7 mét vuông (ngang 7,6m, đất...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,06 tỷ

      1.07 tỷ 125 m2 8,5 triệu/m2
      ❌ Thêm 1 lô đẹp giá đầu tư - chủ hạ bán ngay trong tuần ❌❇️ Đất xã Diên Phước - Diên Khánh- DT: 124,9m2 (5x25 có 60m2 ONT)- Hướng Tây- Đường betong hiện...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 70 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 35 tr

      35 triệu 70 m2 0,5 triệu/m2
      Hiện tại bên phân đc 11 lô bán đc 4 lô rồi ạ Còn chờ đợi gì nữa ạ xem và đặt cho mình 1 lô đi nào anh/chị đầu tư ạLô 1 : Ngang 7,7m ( DT 71,9m )Lô 2 :...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 330 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 330 m2 4,1 triệu/m2
      Diên Sơn Diên Khánh 330 mét vuông có 80 thổ cưphù hợp xây nhà vườn , cổng vàođường liên xã bê tông to oto né nhau1 tỉ 350 tr(chỉ 4 tr/ mét vuông...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 2200 m2, mặt tiền 200m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 2200 m2 1,82 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán miếng đất trồng cây hàng năm khác (BHK) quy hoạch full thổ nằm trong KDC đông đúc Tại Thôn Phú Cang 1 Bắc Vạn Phú Vạn Ninh khánh Hoà...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 761 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 761 m2 3,05 triệu/m2
      MT tl2 hướng Tây Nam. Sông cầu. Khánh vĩnh. Khánh hòa.DT: 761,5m2.Có 100m2 đất ở nông thôn.Lô góc 2 MT đường.Đất nằm KDC đông đúc.Gần trường dân tộc nội...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 3392 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 3392 m2 1,1 triệu/m2
      Bán nền đất xã Ninh Tân, Ninh Hoà.- Dt: 3392m2.- Ngang hơn 26m. Nở hậu 43m2.- Cách DT5 chỉ 100m.- Có 140m2 đất ở còn lại đất CLN quy hoạch đất ở.Giá bán ...
      Đường ĐT 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất 300 m2, mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 300 m2 29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất dãy LK5 - 9 KĐT Mỹ Gia Thái Hưng, Nha Trang.- DT: 15x20m, tổng 300 mét vuông.- Giá chỉ: 29 tr/ mét vuông.-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 113 m2 40 triệu/m2
      nền đất đầu đường T3. Sát đường vành đai, thông sang VCNPL2.bìa đỏ cá nhân. Sang tên ngay.DT 113.4 mét vuông. Ngang 5.67m.Lô sạch.Giá 40tr/ mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.