Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 95 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 55 triệu

      55 triệu 95 m2 0,58 triệu/m2
      Dự án sân bay cũ Nha Trang - KĐT đáng sống nhất TP Nha Trang.- Dự án trung tâm đô thị thương mại - du lịch Nha Trang (dự án sân bay cũ Nha Trang), nơi đáng...
      Dự án Dự án sân bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 652 m2 tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 652 m2 61,35 triệu/m2
      Bán mảnh đất lớn 2 MT trước sau đường Đồng Nai Phước Hải.Tổng DT: 652,3 mét vuông(17,22 x 38,63m).Trong đó có 27,8 mét vuông là DT QHGT.Hiện...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 114 m2 tại Xã Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 114 m2 10,97 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT chính Hội Khánh, Vạn Khánh, H. Vạn Ninh, Khánh Hoà(Cách biển 300m).DT: 114,5 mét vuông (5x23) full thổ.Hiện trạng đường bê...
      Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 167 m2 tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 167 m2 10,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất liên kế siêu đẹp ngay tổ dân phố Nghĩa Lộc, P. Cam Nghĩa, TP Cam Ranh, Khánh Hòa.- 2 mảnh đất có vị trí đẹp, thuận tiện đi...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 17000 m2, mặt tiền 90m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 17000 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất thổ cư thuộc xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm.DT: 17000 mét vuông(ngang hơn 90m, có 200 mét vuông thổ cư).Giá chỉ 1,x...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 184 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 184 m2 25 triệu/m2
      Hàng hiếm lô đẹp MT bờ kè biển, Đảo Trí Nguyên - Nha Trang Khánh Hoà.Vị trí: Nằm trên Đảo Trí Nguyên, cách Nha Trang 5p đi tàu.- DT: 184.2m2 - Ngang 9m.- Có...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 120000 m2 tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120000 m2 0,25 triệu/m2
      Bán 12 ha đất QL27C Diên Thọ gần khu công nghệ cao, Diên Khánh, Khánh Hòa - DT: 12ha đất RSX- Được quy hoạch lên thổ cư và đất trồng cây.-...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 1400 m2, mặt tiền 34m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 1400 m2 7,22 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền lo việc gia đình nên bán ngay miếng đất đẹp 3 MT tại Vạn Bình, Vạn Ninh, khu kinh tế Bắc Vân Phong. - miếng đất 3 MT cực đẹp: 2 mặt quy...
      Xã Vạn Bình, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 1200 m2, mặt tiền 110m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1200 m2
      Mình chính chủ cần tiền bán 03 thửa đất LUC liên kế, quy hoạch đất Ở đô thị, MT đường lớn D6 Diên Lạc - Diên Khánh- Khánh Hòa (thuộc trung tâm đô thị -...
      Đường D6, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 2479 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 17,35 tỷ

      17.36 tỷ 2479 m2 7 triệu/m2
      Bán đất MT đường 652D đối diện resort Jungle Beach Nam Vân Phong Khánh Hòa* DT đất: 2.479m (40m x 60m). Đất LCN quy hoạch đất ODT.* Đường trước đất : 13m.*...
      Đường 652D, Xã Ninh Phước, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      100 mét vuông ngang 6m 2 MT, Đông NamĐất đẹp, mát mẻ, đường thông thoáng thuận tiện đi lạiGần các hãng xe, trung tâm siêu thị, BV, rạp chiếu phim, đi...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 600 m2, mặt tiền 20m tại Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 600 m2
      Cần bán ngay mảnh đất KDC Cam Thành Nam, tp Cam Ranh.DT: 20x33m (toàn bộ thuộc qh đất ở đô thị, đã đăng ký full thổ cư có thể cắt làm 4 lô), 2 MT đường bê...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      ❇️ Bán 2 Lô TĐC Đất Lành, mặt đường Phong Châu 22,5M và đường 13M ❇️—————— 0888 127 *** ————1️⃣ DT : 67.8m2 Ngang 4m. • Đông Nam . Đường rộng 22,5m• Giá :...
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 1200 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 1200 m2 0,3 triệu/m2
      Chỉ 350tr có ngay 1200 mét vuông đất- Gần dân, chợ, trường học, trạm xá,- điện, nước đầy đủ- không khí trong lành, mát mẻ.- thổ nhưỡng tốt, phù hợp...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 1228 m2 tại Đường 2 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,47 tỷ

      1.48 tỷ 1228 m2 1,21 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất thôn Cà Thiêu, Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.- DT: 1228,4 m2 (Ngang 12m).- Có 200m2 Đất ONT còn lại CLN.- Đất nằm ngay MT đường, KDC...
      Đường 2, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 223 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 223 m2 8,17 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 nho nhỏ MT ql26 Thôn Phước Lâm Ninh Xuân Ninh Hòa.DT: 223,8m2 ngang 7,50 nở hậu 8,5m.Có 50m2 thổ cư.Khu vực đông cư dân đông đúc.Cách...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 60 m2 12,5 triệu/m2
      Đất thôn 1 Diên Phú giáp vĩnh phương vị trí cực đẹp giá rẻ cho khách mua xây nhà DT : 60m2 (full thổ cư), ngang đẹp 6.6m, đường 5m oto thoải mái, Đông ...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 81 m2 15,81 triệu/m2
      Khu đất 81.4 mét vuông trong khu đông cư dân thanh bình, cách đường 23-10 chỉ 150m, giao thông thuận tiện, gần UB xã Diên An, gần siêu thị, bách hoá...
      Đường Cây Duối, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!