Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, hướng Bắc tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Giỏ hàng căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia.Lô 300 mét vuông mặt Phong Châu hướng Nam giá 29tr.Lô 200 mét vuông đối diện sân banh hướng Nam giá 32tr.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 75 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 75 m2 9,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra nhanh nền đất tại Diên LạcVị trí : Thanh minh 3- Diên Lạc - Diên khánhDt : 75m2 - ngang 5m .Hướng NamĐường bê tông 5mHưởng gió mát từ sông...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      Bán đất Hòn Xện - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT 64 mét vuông, ngang 4m.- Hướng bắc gần công viên.- Đường rộng 7m gần chợ, trường học, sát biển. - giá 2,2...
      Đường Hòn Xện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 172 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 172 m2 20,94 triệu/m2
      bán nhanh lô góc đẹp Vĩnh Châu, Vĩnh Hiệp, Nha Trang.- DT: 172.5m2, full thổ. Giáp gói 6 Mỹ Gia.- KDC đông. Đường ô tô tận đất. Giá 3ty6 (có TL)liên lạc:...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 288 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 288 m2 27 triệu/m2
      Đất đẹp view trực diện sông trục KD tìm chủ mới.View chính đông. MT sông Cầu Bè - Vĩnh Thạnh.Xây căn biệt thự nghỉ dưỡng thì hết ý.288,2m2 (10,2m x 28m)...
      Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 187 m2 tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,28 tỷ

      10.29 tỷ 187 m2 55 triệu/m2
      Đất đẹp 2 MT đường Võ Văn Kiệt, KĐT mới Phước Long, Nha Trang:- DT: 187m2.- 2 MT đường 30m và 12m.- Tây Nam và hướng Tây Bắc.- Giá 55tr/m2 bao chi...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 86 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 86 m2 36,63 triệu/m2
      - Cần bán ngay lô Thị Trấn Diên Khánh - MT Trần Phú Giá siêu tốt.- Dt 86,3m giá 3ty150 (giá chủ cần tiền gấp).- KD buôn bán mọi măt hàng, gần các quán ăn,...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 77 m2 28,58 triệu/m2
      Kẹt bank! bán gấp miếng đất đường Lương Đắc Bằng (13m) - Vĩnh Hoà - Nha Trang.DT: 76,6m2 (ngang 4m). Nở hậu.Hướng: Đông.Đường nhựa 13m.Vị trí: Gần Bến xe...
      Đường Lương Đắc Bằng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 152 m2, hướng Đông tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 152 m2 16,45 triệu/m2
      Bán đất sát biển Ninh Hải - Ninh Hoà (View biển).- DT: 151,8m2 (6.8x22.4) KDC (ODT) đất đô thị.- Vị trí đắc địa, MT đầm hướng biển, đường QH 12m chạy dọc...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 578 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 578 m2 5,2 triệu/m2
      Bán mảnh đất 542 mét vuông MT hương lộ 39 Suối Tiên, Diên KhánhDT: 542 mét vuông ngang 10mHướng: hướng Tây Bắcgiá: 2,8 tỉDT: 577,9 mét ...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 150 m2 11,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư MT Đường Bầu Bạn Xã Diên An giá rẻ.MT đường Bầu Bạn đường thông rộng 7 - 8m.Cách đường Võ Nguyên Giáp 900m.Tiện ích: Trường, chợ,...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Phú - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 200 m2 5,9 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất:Thôn Hội Phú Bắc 2, xã Ninh Phú, TX Ninh Hoà.Vị trí: 12 28'51.5"N 109 09'45.8"E.https://goo.gl/maps/FpdyWBLeU4K5jj9f6- Cách QL1A &...
      Thôn Hội Phú Bắc 2, Xã Ninh Phú, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 700 m2 tại Đường 8 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 tr

      250 triệu 700 m2 0,36 triệu/m2
      chào bán 24 mảnh đất vườn giáp sông tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa giá siêu rẻ chỉ 250tr/ lô.- DT: 500 mét vuông - 700 mét vuông.- Hạ tầng đường...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,65 tỷ

      5.66 tỷ 95 m2 59,5 triệu/m2
      Chủ cần vốn đầu tư nên bán miếng đất vị trí đẹp tại Mipeco Nha Trang cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 132 m2, hướng Đông - Nam tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 132 m2 3,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Thôn Nước Nhĩ. Khánh Phú. Khánh Vĩnh.DT: 132,4 mét vuông ngang 5m Full đất ở (Đông Nam).Khu vực cư dân đông.giá: 500tr (có bớt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Căn rẻ nhất thị trường gói 8 Capella Nha TrangChính chủ e cần bán ngay căn liên kế gói 8 giá cực rẻ thị trườngTiện ích xung quanh đầy đủ, gần hồ bơiDt...
      KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán đất đường 1B khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) Tp Nha Trang.Lô STH35B 12A DT 100 mét vuông ngang 5m.Đông Bắc.Đường 1B rộng 13m, đối diện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 216512 m2, mặt tiền 100m tại Xã Đại Lãnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 216512 m2 0,03 triệu/m2
      "Cần bán mảnh đất rừng 5* Bắc Vân Phong Đại Lãnh - tọa lạc hướng Tây Nam 2 nhìn view biển giá rẻ - Lô một DT 21651,2m . Hai 5000m 150k/m đường xe máy ô ...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!