Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất:- DT: 200 mét vuông ngang 10m.- Tiếp giáp đường 18m và 7m.- pháp lí: sổ hồng riêng xây dựng tự do theo sở thích.- Hướng: Nam và...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Lô hướng đông hàng hiếm khu đô thị An Bình Tân chỉ 2,75 tỉ sát công viên!Rất rẻ - Thích hợp xây nhà, xung quanh dân cư đông đúc, sát bên công viên lớn...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      Cần bán nền D16 - 18 Đông Nam.Giá: 28,x tr/ mét vuông.contact chính chủ (zalo, viber, tele) 24/7: 0778 641 ***
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 100 m2 35,3 triệu/m2
      Bán đất TĐC Mỹ Gia thuộc Xã Vĩnh Thái - Xây dựng tự do.* Lô sạch 100 mét vuông Đông Nam, đường nhựa rộng 16m, pháp lí sổ hồng riêng XD tự do.* giá...

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 126 m2 26 triệu/m2
      Golden Bay Hưng Thịnh nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...

      Cần bán đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 96 m2 41 triệu/m2
      Bán đất MT Tôn Đức Thắng - Hòn Rớ - Nha Trang.- DT 96m2 ngang 6m.- Tây Nam.- Giá 41 tr/m2.thỏa thuận khách thiện chí.hotline: 0908 198 ***
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Bán nhà Tái định cư Đất lành -vĩnh thái . Nhà cấp bốn đối diện công viên .Giá chỉ 1.6 tỉ . có nhà ở ngay . L/H Hoàng...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 152 m2, hướng Nam tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,18 tỷ

      10.19 tỷ 152 m2 67 triệu/m2
      Hàng hiếm!Bán lô góc đường Số 3 (đường An Lạc) khu đô thị Hà Quang 1.Vị trí mảnh đất nằm trên đường lớn (đường Số 3) rộng 20m thuộc khu đô thị Hà Quang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 2287 m2, mặt tiền 70m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 13,72 tỷ

      13.73 tỷ 2287 m2 6 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng, sổ trao tay. Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh 651.- DT 2.287m2, MT rộng đến 70m đường tỉnh 651.- Giá chỉ 6 tr/m2, đất thuộc quy...
      Đường 651, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, hướng Bắc tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 tr

      250 triệu 500 m2 0,5 triệu/m2
      Đất vườn giá rẻ cực đỉnh - Chỉ từ 250Tr/nền.- Đường oto 5 - 7m.- View sông mát mẻ.- Cách ủy ban nhân dân Khánh Hiệp, chợ, trường học, chỉ...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 104 m2 20,68 triệu/m2
      mảnh đất đẹp thôn Võ Cang, Vĩnh Trung, Tp Nha Trang.DT: 5.2 x 20.9 = 104.5m2.Đông Bắc.Đường rộng 7m.pháp lý: bìa đỏ full thổ cư.Đất đẹp MT đường lớn,...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 909 m2 tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 909 m2 3,31 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hương Lộ 62 Xã Diên Tân Diên Khánh, mặt đường Hương Lộ 62, mặt sau giáp suối, gần trụ sở thôn Cây Sung.- Quy hoạch 30m gần cao tốc bắc nam,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 335 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 335 m2 1,05 triệu/m2
      Khách gửi bán miếng đất view Suối Thơm, Khánh Đông, Khánh VĩnhDT 335  mét vuông, ngang 11mĐường bê tông oto đỗ tận nơiGiá 550tr còn 350trcall ngay:...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 2429 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 2429 m2 0,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền đất thôn Suối Thơm, Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.Cách Nha Trang 40 kilomet.Đất đẹp bằng phẳng, trên đất có sẵn vườn...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      600tr/1000m2.Alo chủ 0901 479 *** Duyên.Chi tiết xem sổ.
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 34 triệu

      34 triệu 126 m2 0,27 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m2 đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      Bán miếng đất đường A4 ( Thích Quảng Đức ) VCN Phước Hải giá 110tr/m2 - DT :150m2 ngang 6m- Hướng Đông- Xung quanh hai bên đã xây dựng kín, đối diện trường...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!