Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 182 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 182 m2 14,26 triệu/m2
      - Phú Ân Nam 1, xã Diên An, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- Đường oto quay đầu.- DT 182m2; ngang 6,43m.- sổ hồng riêng full thổ cư.- KDC đông đúc thích hợp...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 550 m2 tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 550 m2 3,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất siêu đẹp ngay tổ dân phố Nghĩa An, P. Cam Nghĩa, TP Cam Ranh, Khánh Hòa.- miếng đất có vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, giá trị...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 124 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 124 m2 17,75 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường Phú Trung - TT Xã Vĩnh Thạnh. Vị trí đắc địa cách TTTP Nha Trang chỉ 6p di chuyển. Ngay MT đường (20m) kết nối đường 23/10 chỉ 700m....
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Hạ giá từ 1,3 tỉ xuống còn 1 tỉ 150.- Bán miếng đất 2 MT thôn Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp - Nha Trang.- DT: 85,2m2.- Đường 3m vừa oto, cách đường 23/10 và...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải-Nha trang100m2 ngang 5 sạch đẹp Hướng đôngĐường nhựa rộng 12mGiá : 70tr/m2 ( thỏa thuận)gọi ngay: 0935 177 *** gặp Hà
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 174 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 174 m2 8,63 triệu/m2
      - 174m2 sẵn 100m2 thổ cư.- MT gần 6m.- Hiện trạng 6m, quy hoạch đường 30m của Vin.- Sát khu bàn cờ Cam Đức.- An toàn quy hoạch, giá nhỉnh 1 tỉ mua lãi...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 95 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán lô đẹp đường 29 Vương Thừa Vũ rộng 16m . khu đô thị Phước Long ADT: 95m2 ngang 5mHướng đông nqm HĐMB, xây nhà xong cấp sổGiá chốt: 3tỷ8 ( không thỏa ...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thủy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 199 m2 11 triệu/m2
      - DT: 199 mét vuông (Ngang 9.9m x 20m).- Hẻm rộng 3m. Cách trung tâm TP Nha Trang 6  kilomet.- Tiện ích trong bán kính 2  kilomet: Y tế,...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 122 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 568 tr

      568 triệu 122 m2 4,66 triệu/m2
      Đất dân Diên Tân siêu rẻ - 568 tr.Quá thuận lợi.Cơ hội đầu tư có 1 - 0 - 2.Dành cho những ai có thu nhập thấp.Cách TTTP Nha Trang khá gần:...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 7m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 360 tr

      360 triệu 200 m2 1,8 triệu/m2
      Bán lock hàng bao đẹp full đất ONT Khánh Phú.* Vị trí: Sơn Thành - Khánh Phú - Khánh Vĩnh.* DT:+ 1: 230 mét vuông, 2 MT, Full đất ONT.+ 2:...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất quá đẹp tại khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) Tp Nha Trang.Lô STH 12A DT 100m2 ngang 5m.Đông Bắc.Đường 1B rộng 13m, đối diện TTTM,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 3942 m2, mặt tiền 39m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 3942 m2 2,06 triệu/m2
      - Cần ra nhanh lô Tân Lập Cách Đường Đại Hàn khoàn 50m- DT: 3942,4m2, có 200m thổ.- Đất đẹp , vuông vắn, rào sẵn.- Trên đất có trồng xoài góc to, mít,...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 70 m2 46 triệu/m2
      Đất hẻm trục đường lớn Nguyễn Dữ hướng lên chùa Đa Bảo, P. vĩnh hòa nha trang.- DT : 70m2 ngang 7m- Hiện trạng đường bê tông 7m- Phù hợp xây nhà, căn hộ ...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      KĐT chỉ cách biển 250m.Quy mô: 6 tòa căn hộ căn biệt thự, 9 tòa căn hộ liên kế, 3 tòa TTTM 18 tầng, 3 tòa căn hộ chung cư 27 tầng.hạ tầng giao ...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3699 tỷ

      3699 tỷ 48 m2 77062,5 triệu/m2
      Bán Đất đường A3 TDC phươc long 2 Đối diện căn hộ chung cư XH2 ' xung quanh toàn căn hộ chung cư' cực mát mẻ Lòng đường 16m gần công viên' bao đẹp'đã...
      Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 274 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 274 m2 25 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Trãi, đất KKT Bắc Vân Phong. Giá chỉ 25tr/ mét vuông.- DT: 273,8 mét vuông ngang 6m nở hậu - Hiện trạng đường nhựa 13m. Và có...
      Đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 790 triệu

      790 triệu 1000 m2 0,79 triệu/m2
      Diên đồng thôn 5 phù hợp làm nhà vườn hoặc đầu tư!- DT 1000 m lô góc 2 MT bê tông !- Sau quy hoạch thành 3 MT,qh cây lâu năm - Cách dân 100 m, đã có đèn...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Thị Bích Liễu Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất Trực Diện công Viên Hà Quang 2, TP Nha Trang.DT 80 mét vuông ngang 5mHướng Namnền đất sạch Đẹp, Không hố gas tủ điện.Trực diện...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!