Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 335 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Khánh Vĩnh, giá 350 triệu

      350 triệu 335 m2 1,05 triệu/m2
      Chủ ngộp quá ngộp. Mua 400tr giờ cắt lỗ bán ngay 350 tr mảnh đất tại Suối Thơm - Khánh Đông- Khánh Vĩnh. Đất cây hàng năm DT : 335m Đường hiện trạng như...
      Dự án Cụm công nghiệp Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 86 m2, mặt tiền 6m tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 86 m2 10,47 triệu/m2
      Chủ cần nhượng lại giá gốc.Lô Diên Lạc 2 MT trước sau vuông vắn.Cách Tỉnh lộ 2 chỉ 100m đường oto 4m.Giá bán ngay: 900 tr.liên lạc: 0901 920 ***thỏa ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29 tr

      29 triệu 200 m2 0,15 triệu/m2
      💥 MỸ GIA 3, LÔ căn biệt thự 200 mét vuông GẦN VÕ NGUYÊN GIÁP, GIÁ CHỈ 29 TR/ mét vuông BAO ÉP CỌC——-- DT: 200m2. (Ngang 10m)- mảnh đất sạch...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Lô căn biệt thự KĐT Mỹ Gia, gần đại lộ Võ Nguyên Giáp. giá siêu mềm nhất chỉ 29 tr/m2 (Bao gồm ép cọc)- DT: 200m. Ngang 10 mét.- miếng đất sạch đẹp,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 1061 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1061 m2 9,9 triệu/m2
      Cần bán 2 lô lk MT Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng Phước Đồng Nha Trang.- TDT: 1061 mét vuông (ngang 20m) thổ cư 600 mét vuông.- Vị Trí: MT Tỉnh lộ 3...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 112 m2 12,06 triệu/m2
      - Có thỏa thuận.- Đường "Đồng Bà Thìn - Suối Cát" hiện trạng 13m quy hoạch mở rộng 30m.- cư dân và các tiện ích xung quanh hiện hữu, đông đúc.- Di chuyển...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 199 m2 10,81 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển vào ở chung cư nên cần bán nền đất thổ cư. Thông tin cụ thể như sau:- DT: 199 mét vuông ( ngang 9.9 m x 20 m) - Hướng Bắc, ...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 81 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 81 m2 18,15 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất xã Vĩnh Thạnh cách 23/10 chỉ 300m-DT : 81.4 mét vuông (ngang 5m).-Hướng:hướng Đông Bắc.-Đường hiện trạng thực tế 7m-pháp lí: SHR...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 11000 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 11000 m2 0,69 triệu/m2
      DT: 1.1ha, 2 MT đường oto, giá 7,5 tỉ, bìa đỏ chính chủ.Vị trí đắc địa có 1 không 2, đất vuông vắn.Nằm trong KDC cách đường Lê Lọi 800m.Giao thông thuận...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Hàng hiếm khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do) . Giá chỉ 3 tỉ 550 DT: 64m2 (4m x 16m). Tây Nam. Đường rộng 12m. Cách công viên chỉ 50m. Thuận lợi :...
      Đường 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 142 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất đường Hoàng Đình Giong khu đô thị Phước Long A Nha TrangVị trí rất đẹp , cách Thích Quảng Đức ( 50m )Khu căn biệt thự cao cấp , đông cư dân , ở...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1200 m2 1,25 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên Diên Khánh - vị trí đẹp, nền thổ cư.- 1200m MT Hương Lộ 39, Suối Tiên, Diên Khánh.+ Đang cho thuê.giá: 7,7 tỉ.- 1000m ngang 20m MT Hương...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán đất dự án Nha Trang River Park, 300 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự Ven Sông Tắc - Hòn 1 TP Nha Trang.- Lô căn biệt thự BT01 giá từ 18 tr/ mét vuông (View Sông).- Lô căn biệt thự BT06...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền mặt tiền 13m tại Đường Tỉnh lộ 3 - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán lô 2 MT Tỉnh Lộ 3, xã Phước Đồng, Nha Trang.DT: 904,7 mét vuông (ngang 13,97m).Có 200 mét vuông thổ, còn lại cây lâu năm quy hoạch thổ...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 61 m2 tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 61 m2 91,81 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng 1 tum khu đô thị Hà Quang 2- Đặc biệt nhà đã có SHR hoàn công - Nhà thiết kế theo phong cách Nhật rất đẹp - DT: 61m2 ngang 4m, hướng Bắc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Gói 8 The Capella Mỹ Gia nội thất sang trọng giá 6tỉ (bớt lộc).DT 100m2 (5x20), DTSD 210m2.Hướng Tây Tứ Trạch.Nhà 3 Tầng, 3 PN, 4...