Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Lô 20 - Ô10K Tái Định cư Đấy Lành Xã Vĩnh Thái Nha Trang- Dt : 72 mét vuông ( ngang 4m)- Đường nhựa hiện trạng 13m : hướng tây- Đường bê...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án 914 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 950 tr

      950 triệu 914 m2 1,04 triệu/m2
      Đất Tân Dân 1, Vạn Thắng.Thửa 486; tờ: 13 DT 914.5m2 giá 950 tr.số điện thoại 0977 956 ***
      Tân Dân 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 525 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 525 m2 7,15 triệu/m2
      Chủ gửi bán - lô 1 - Cam An Nam.- Cách Nguyễn Công Trứ 40m.- KDC đông đúc.- DT 15 x 35m (60m2 thổ cư).- Giá: 250 tr/m ngang.- Tặng nhà c4.- liên lạc: 0961...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Bán mảnh đất nhánh Lý Thái Tổ, khu Đông Mương - Hòn Sện, Nha Trang, giá chỉ 2.6 tỉ.DT: 4 x 16,65m = 66,6 mét vuông.Hướng Tây - đường bê tông 7m.Đất...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 58 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng Đường Bờ Đắp P3 - Cầu Dứa Phú Nông - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung xã Vĩnh Ngọc Nha Trang- DT : 58,3 mét vuông (ngang 5 dài 11)- Tây ...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 5353 m2, mặt tiền 48m tại Khánh Vĩnh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 5353 m2 0,3 triệu/m2
      Bán lô Khánh Trung - Khánh Vĩnh quy hoạch thổ cư 100 phần trăm.Dt 5353 mét vuông ngang 48m có 2 MT trước sau(mặt đường sau quy hoạch rộng...
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 126 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 126 m2 22,5 triệu/m2
      - Cần bán đất nền Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà do Hưng Thịnh làm CĐT.- Vị trí đất nền D16 - 21 Tây Nam, nhìn về Hồ Danh Vọng.- DT 126 mét vuông, đã...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 326 m2, mặt tiền 13m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 820 tr

      820 triệu 326 m2 2,52 triệu/m2
      sp Khánh Đông - Khánh Vĩnh.------------------------------------Vị trí : 1222'04.4"N 10858'26.0"Ehttps://goo.gl/maps/eHxm9he83PHHdKjcADT: 326,5 mét ...
      Đường 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 115 m2 6,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thôn Đảnh Thạnh, xã Bình Lộc (Diên Lộc cũ), huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- DT 115,2 mét vuông (Đất ở 106 mét vuông, đất cây lâu...
      Thôn Đảnh Thạnh, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      miếng đất đẹp TT theo tiến độ tại khu đô thị VCN Phước Long 2, trục đường B11 rộng 20m thông thẳng trục đường Võ Văn Kiệt và sông. Tương lai sẽ thông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B11, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 255 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 255 m2 5,5 triệu/m2
      Đất Phú Hội 1, Vạn Thắng - Đông cư dân, đường bê tông oto tránh.- Thửa: 96, tờ: 41 DT 254.9m2.- Đất ONT: 100 m2; CLN: 154.9 m2 giá 1 tỉ 400 tr.SDT 0977 956 ***
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mỹ Gia An Khánh, giá rẻ nhất chỉ 3.3 tỉ (bao ép cọc) - đường 18m.- DT: 100m2 (ngang 5m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường nhựa rộng 18m.- Xung quanh xây...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 216 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 216 m2
      Vị trí: Tân Dân 2 - Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa.Google map: https://goo.gl/maps/mw72iE1nmyt6gqPh9DT: 491,2 mét vuông - QHGT 65,4m còn...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 97 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư gần chợ Vĩnh Hiệp giá chỉ 20tr/ mét vuông.DT: 96,9 mét vuông (ngang 5m).Sổ riêng, full thổ cư.Hướng: hướng Đông Nam.Cách...
      Đường Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 2300 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Sơn Thái - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 468 triệu

      468 triệu 2300 m2 0,21 triệu/m2
      Đất vườn Sơn Thái - Khánh Vĩnh * 468 tr.Vị trí: Thôn Bố Lang, xã Sơn Thái, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa.-------* Thông tin:DT: Sổ 2300 mét vuông...
      Thôn Bố Lang, Xã Sơn Thái, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 305 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 385 tr

      385 triệu 305 m2 1,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Khánh Phú - Khánh Vĩnh.DT 305 mét vuông.giá 385 tr.Vị trí miếng đất nằm ngay KDC, trên trục đường bê tông rộng 8m, cách...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      Diên Phú Thôn 2 - Diên Khánh - Khánh Hoà.Bán đất huộc Diên Phú 2 cạnh Hương Lộ 45. Sát xã Vĩnh Phương Nha trang. DT 70,3m2 - ngang 5m. Đông Nam. Đường hiện...
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 66 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 340 tr

      340 triệu 66 m2 5,16 triệu/m2
      Cần bán 5 miếng đất tại hẻm 14 Nguyễn Xiển, cách ngã ba nhà máy sợi 200m.Thích hợp xây nhà ở, phòng trọ.0818 878 ***
      Hẻm 14, Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!