Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 104 m2, hướng Đông tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 104 m2 13,47 triệu/m2
      * Bán mảnh đất tặng 3 phòng trọ cho thuê gần KCN Diên Phú.- DT: 103,8m2, thổ cư 100 phần trăm.- Đường rộng 4m, cách QL1 chỉ 250m.- mảnh đất vị trí...
      Thôn 3, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 205 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 675 triệu

      675 triệu 205 m2 3,3 triệu/m2
      Chủ hạ giá cần bán ngay nền đất Ninh An - TX Ninh Hòa - Tỉnh Khánh Hòa. (Thuộc khu kinh tế Nam Vân Phong).DT: 205 mét vuông (Ngang 6m, dài 36m), có...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 500 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 500 m2
      KDC hiện hữu.Đường bê tông 4 - 5m cách đường nhựa 200m.Cách cụm Công Nghiệp Sông Cầu chưa tới 2 kilomet.Cách QL 27 chưa tới 2,5 kilomet.Gần dự án...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 438 m2, hướng Bắc tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 438 m2
      Siêu phẩm 3 MT đường Phùng Hưng (MT chính rộng hơn 40m) cần bán.Tổng DT: 438 mét vuông.Cách BV đa khoa đang xây dựng 70m, trường trung học cơ sở...
      Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 244 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 660 tr

      660 triệu 244 m2 2,71 triệu/m2
      Bán 244 mét vuông đất phù hợp thổ cư xã Cam Hòa, huyện Cam Lâm giá siêu mềm đầu tư.DT: 244 mét vuông (6,5x38m) nở hậu..Hướng: hướng Tây ...
      Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 64 m2, hướng Tây - Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay lô Tái định cư khu đô thị Lê Hồng Phong 2, gần trục đường Số 13 thông ra Lê Hồng Phong.- DT: 64 mét vuông.- Tây Nam.- Vị trí:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 58000 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1096,2 tỷ

      1096.2 tỷ 58000 m2 18,9 triệu/m2
      Chủ ly hôn cần bán rẻ để chia TS .Chốt nhanh bán cực rẻ để hoàn tất thủ tục ly hôn Giá 189k / m²DT 58.000m (5,8 héc - ta) đã có sẳn mô hình farm sinh thái...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 320 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 320 m2 7 triệu/m2
      bán nhanh nền đất KKT Bắc Vân Phong, thôn Xuân Tự, DT 8x40m, giá hấp dẫn cho NĐT, chỉ 7tr/ mét vuông.2MT biển và đường ĐT 651.Quy hoạch TMDV, rất...
      Đường 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 2445 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 2445 m2 2,83 triệu/m2
      [ sp GKV15 ] sp 2 MẶT ĐƯỜNG TỈNH LỘ 2 THÔN ĐÔNG, SÔNG CẦU, KHÁNH VĨNH------------------------------------ Vị trí : 1216'59.3"N...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 210 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 210 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp lô căn biệt thự song lập Mỹ Gia Gói 2 - Đường 16 mét giá rẻ nhất chỉ 30 tr/m²- DT : 210m2 (ngang 10m) - Hướng : Nam ghé Đông.- Lô kề góc...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 76 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 76 m2 70 triệu/m2
      VCN Phước Long 1 xây dựng nhà cấp sổ ngayDT : 75,6 mét vuông ngang 6m giá : 70tr/ mét vuông Lô góc 138 mét vuông lô góc giá : 70tr/m MT...
      Đường B5-22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 76 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 76 m2 11,85 triệu/m2
      - DT: 76m2 (5,2*15m), 100 phần trăm thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Cách Nha Trang 5 kilomet.- Đường thông rộng rãi, ô tô 2 chiều có thể né nhau.-...
      Thôn 1, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 161 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,92 tỷ

      6.93 tỷ 161 m2 43 triệu/m2
      💥 Bán Lô góc đẹp KDT An Bình Tân ✨DT : 160,7 m²🍒Đường nhựa rộng 13m Giá : 43 tr/ m²📲call ngay : 0902 362 *** bạn Bảo
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 734 m2, mặt tiền 32m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 734 m2 5,59 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thích hợp phân lô ở Diên Phước.- Khu trung tâm của xã, gần trường, chợ, UB.- Kích thước: Đất trải dài đường bê tông chính 32m. Đường bên...
      Đường Cầu Dĩ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 170 m2 14,71 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Quảng Hội 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh.- DT: 170m2, full thổ cư nằm trục đường xuống Cảng Cá Vạn Thắng.- Hiện trạng đường bê tông di chuyển...
      Thôn Quảng Hội 2, Đường 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 76 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường biển Phạm Văn Đồng - Nha Trang. View biển, thuận tiện KD nhà hàng, hotel.+ DT: 76m2 (full đất ở đô thị), Đông Nam.+ Trước mặt là Bến...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 206 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 206 m2 10,2 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 206m thổ 100 ninh thọ TX ninh hoàNgang 10 dài 20Đường hiện trạng 7m5 petongGần uy ban trường học chợCách đường DT7 10mCách biển dốclet 15...
      Đường 1, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 754 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 754 m2 2,26 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường đường Yangbay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!