Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 495 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 668 tr

      668 triệu 495 m2 1,35 triệu/m2
      chào bán 5 mảnh đất ngay ngã 3 Nước Nhĩ Khánh Phú.Ngay giữa 2 khu công nghiệp Sông Cầu và Diên Thọ.DT mỗi lô:- 1: 1.842 ngang 45m (lô góc 2 MT).- 2:...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 102 m2 15,69 triệu/m2
      Vĩnh Trung, Nha Trang - Giá 1 tỉ 6 - Đường to 16 mét.không mua lô này thì mua lô nào.Cách 23/10 chỉ 200 mét.DT 101,5m2 full thổ cư.Đường thông từ 23/10 - Võ...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng các nền liên kế và căn biệt thự tại dự án Mipeco Nha Trang.+ Dự án cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang,...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 536 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 536 m2 18,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT Đường Đinh Tiên Hoàng (QH 40m)và đường bê tông 5m, Cam Lâm - Khánh Hòa.- DT: 535,7 mét vuông (ngang 12m nở hậu 14m),...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 44 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 44 m2 65,91 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Khúc Thừa Dụ và Lý Nam ĐếNhà 2 tầng ,2 phòng 2 toilet Nhà đang KD buôn bán Hiện tại đang cho thuê 6tr/tháng DT : 43,8m Hướng :...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 511 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 511 m2 14,1 triệu/m2
      Bán lô gócMT đường tỉnh lộ 3, xã Phước ĐồngDT 511  mét vuông ( ngang 10,27m nở hậu 10,35m)Gồm 362,8 m thổ cư , còn lại tcln Hướng namgiá: 7 tỉ 2 (...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      SIÊU ĐẸP - PHÚ ÂN NAM 2- GẦN TRUNG TÂM HÀNH CHÍNHBán đất khu đô thị Phú Ân Nam 2 xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hoà- DT : 120m2 ( ngang 6m)- Hướng nam:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 4492 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 4492 m2 0,13 triệu/m2
      bán ngay miếng đất trồng cây Ninh Tây, Ninh Hòa.DT: 4492 mét vuông.Gần QL 26, đường đất oto, gần cư dân, đất bằng phẳng.Giá 550tr.call ngay: 0333...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 182 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 182 m2 12,37 triệu/m2
      Đất thị trấn Diên Khánh, gần sông Cái gần chợ đường oto.DT 182 mét vuông ngang 7m.Giá chỉ 2 tỉ 250tr.liên lạc 0976 380 ***, Thư.
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 312 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 19,34 tỷ

      19.35 tỷ 312 m2 62 triệu/m2
      Lô 127 khu 9 tiếp giáp đường Phạm văn Đồng, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 312m2 (ngang 10m).- Tây Bắc - Đường nhựa Phạm Văn Đồng rộng 26m.Khu vực xây dựng căn ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 172 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 172 m2
      Bán nền thổ cư Phú Hòa Ninh Quang+ DT : lô 1 : 172mlô 2: 157m+ lô 3 : 188+ MT đường bê tông oto đi thoải mái+ KDC hiện hữu lâu đời+ sổ hồng riêng chính...
      Đường Liên Xã Hưng Quang Bình, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 708 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 708 tr

      708 triệu 708 m2 1 triệu/m2
      🌈🌈🌈 11Farm Khánh Đông , cần bán: 1 tỉ380💚💚💚 DT: 708m2 gồm thổ cư 160m2. KHÁNH ĐÔNG, KHÁNH VĨNH, KHÁNH HÒA.🌼🌼🌼MT đường nhựa 12 X 50 ( Lưng tựa núi,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Bán lô góc TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang- Vị trí: đường Số 3, Ô 3- DT: 62m- Lô sạch- Cách đường Phong Châu chỉ 30m- KDC đông đúcgiá: 2 tỉ 280 (bao sổ...
      Đường Số 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 1363 m2 tại Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 1363 m2 9,18 triệu/m2
      Vị trí : diêm điền , vạn Khánh ( đối diện phân lô diêm điền 2) MẶT TIÈN NGUỸEN HUỆ 26MDT : 1363m2 đã trừ qui hoạch Thổ cư 1200m2 CẠNH BIỂN CÁCH BIỂN 400M...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 21000 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 37,8 tỷ

      37.8 tỷ 21000 m2 1,8 triệu/m2
      Hot! Cực phẩm khu kinh tế đặc biệt Bắc Vân Phong, 2MT Biển và đường ĐT651.Quy hoạch TMDV, rất tiện làm resort, hotel cao cấp.DT: 21.000 mét vuông.sổ ...
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2 tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất 150 mét vuông dự án city gate cam ranh , lô nhìn ra vườn hoa. Dự án 2 MT đường nguyễn tất thành và mặt đầm thuỷ triều duy nhất DT...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 215 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 215 m2 15,63 triệu/m2
      Bán 215 mét vuông nền thổ cư Nha Trang, mặt đường bê tông 7m, quy hoạch 14m, chính chủ, giá đầu tư.* KDC đông đúc, đường thông nối đường 23/10 với...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      * MT đường Phong Châu - Tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.+ Đường hiện trạng 22.5m - Trục giao thông, KD chính của khu TĐC, kết nối trung tâm ...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!