Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 219 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 379 tr

      379 triệu 219 m2 1,74 triệu/m2
      * Bán 3 miếng đất tại xã Diên Xuân - TX Diên Khánh.- Lô 1: DT 218.9m2 giá 379tr.- Lô 2: DT 205m2 giá 399tr.- Lô 3: DT 202m2 giá 399tr.* Đường bê tông liên...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 700 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 700 m2 7,5 triệu/m2
      Bán lô góc 3 MT - Phước Trạch - Diên Toàn - Diên Khánh.- DT 700 mét vuông có 50 mét vuông thổ.- Giá chỉ 7,5 tr/ mét vuông(tl nhẹ).- Phù...
      Phước Trạch, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 1000 m2, mặt tiền 13m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 630 triệu

      630 triệu 1000 m2 0,63 triệu/m2
      Bán đất phân lô chỉ 630tr/nền.Thôn Suối Lách, xã Khánh Trung, huyện Khánh Vĩnh.DT: 1000m2 (ngang 13m).Đất trồng cây - quy hoạch đất ở.Đường bê tông 5m.Gần...
      Thôn Suối Lách, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 234 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 234 m2 8,2 triệu/m2
      - DT: 233.9 mét vuông, sẵn 60 mét vuông thổ cư.- Đường Liên Thôn siêu đẹp, oto tận đất.- Nằm KDC đông đúc, trường học... Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Đất MT đường 2 ô tô tránh nhau KDC Vĩnh Hiệp - Nha Trang rất đẹp cần bán.DT hiện trạng: 69,7m2 (ngang 5m).Trước đất có quy hoạch mở đường hơn 30m.pháp lí:...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 4420 m2 tại Xã Khánh Thành - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 392,94 tỷ

      392.94 tỷ 4420 m2 88,9 triệu/m2
      Cần bán giá sập sàn.- Khánh Thành giáp sông khế.- Sát bên uỷ ban trường học.- QH full thổ mặt đường nhựa.hotline xem đất 0388 317 *** Ngọc.giá 889...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Bán đất sát biển 1 tỉ 150tr đường oto.ĐC: Vĩnh Hoà TP. Nha Trang.DT: 80 mét vuông đất CLN quy hoạch đất ODT.Ngang 6,1m dài 13m.sổ hồng riêng 2022,...
      Đường Hòa Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tr

      4 triệu 100 m2 0,04 triệu/m2
      Bán KĐT An Bình Tân giá siêu mềm!- Đường T5, L02 - 7, Dt: 5* 20, Giá 3,8 tỉ, chủ lo thuế.- Đường T22 và T3 (lô góc), B15 - 15, Dt: 207,5m2, giá: 44tr/m2,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải - Nha Trang.100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá: 71 tr/ mét vuông (thỏa thuận).L/H 0935 888...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 72 m2 53,48 triệu/m2
      bán ngay lô góc khu đô thị Hà Quang 1 Đông Bắc + hướng Đông Nam giá chỉ 3 tỉ 850.Cách đường Số 4 20m.DT 72.5 mét vuông ngang 6.5m nở hậu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 330 m2, mặt tiền 10m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 330 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Trường Sa- DT : 330m2 ( MT 10m)- Đường rộng 5m- Gần chợ Bình Tân: cách 50m- Gần BV Tâm Trí: cách 20m- Gần trường Trung học ...
      Đường Trường Sa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 313 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 695 tr

      695 triệu 313 m2 2,23 triệu/m2
      BÁN ĐẤT CÓ THỔ CƯ KHU BÀN CỜ KHÁNH HIỆP KHÁNH VĨNH DT: 313m2 ngang 9m (29m2 QHGT)Trong đó có 120m2 ONT còn lại CLN. Đường hiện trạng 5m QH đường 12m. Cách...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 247 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 618 triệu

      618 triệu 247 m2 2,51 triệu/m2
      Mặt bằng đã dọn sạch, bằng phẳng ngang mặt đường, đã cắm mốc phân ranh rõ ràng.Ngang 7m x 36m (đã có thổ 60m).Sẵn xây dựng và còn đất để trồng rau, hoa,...
      Xã Ninh Tây, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 617 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 617 m2 4,22 triệu/m2
      miếng đất 616.7m2 có sẵn 50m2 thổ cư 2 MT đường 3m tại Cam Nghĩa, trung tâm của TP Cam Ranh và lý do tại sao lại nên đầu tư ở đây:1. Gần ngay khu vực quân...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 545 m2, mặt tiền 10m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 545 m2 2 triệu/m2
      VƯỜN BƯỞI SÔNG CẦU - KHÁNH VĨNH THÔNG TIN sp ĐẸP NHẤT KHÁNH VĨNH------------------------------------ Vị trí : Đã thả ghim1216'50.6"N...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 7404 m2, mặt tiền 180m tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 7404 m2
      Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời - nền đất đẹp giá siêu đầu tư.Sở hữu ngay nền đất đẹp vị trí đắc địa tại Xã Khánh Bình, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.DT...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự ven sông tắc - Dt 300 m - giá 18 tr/m2 ☎️ 0905 222 *** Em Ngọc
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 60 m2 tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hud Building Nguyễn Thiện Thuật cách biển 300m giá 2,35 tỉ- Dt 60m gồm 2 PN, 2 WC- nội thất đầy đủ đẹp: máy lạnh 3 cái, máy giặt, bếp,...
      Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!