Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 230 m2 tại Xã Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 230 m2 1,74 triệu/m2
      HAI miếng đất CỰC KỲ TIỀM NĂNG- Tỉnh lộ 8B, Khánh Trung, kết nối 2 tuyến đường huyết mạch của huyện Khánh Vĩnh là QL 27C và tỉnh lộ 8.- Ngay MT TL8B đường...
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 152 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,18 tỷ

      10.19 tỷ 152 m2 67 triệu/m2
      ✅✅✅ Bán lô Góc 2 MT đường Lạc An kéo dài sát đường vành đai khu đô thị Hà Quang 1,Nha Trang. Kết nối đường vành đai 2 rộng 43m với đường 60m thông ra...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15 triệu

      15 triệu 140 m2 0,11 triệu/m2
      TDC NINH MÃ - VẠN THỌ - VẠN NINH - KHÁNH HÒA - Nằm giữa ngã ba QL 1A và trục nhánh Ninh Mã Ninh Mã đc mệnh danh là vùng đệm nằm ngay ngã 3 tam giác vàng...
      Đường Ninh Mã, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m (ngang 5m) - đường thông 16m giá 29 tr/m.- Lô 100m - đường thông 18m giá 35 tr/m.- Lô 100m - đường thông 27m giá từ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 78 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      DT: 77,5m2, thổ cư 100 phần trăm.2 MT đường chính 13m và 16m.Khu vực đông cư dân đầy đủ các tiện ích dân sinh.Vị trí đẹp thích hợp KD buôn bán.Giá...
      Đường Số 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 66 m2 25,31 triệu/m2
      Bán miếng đất tdc đất lành đường nhựa 10mDT: 66 mét vuông ( ngang 4m)Hướng: hướng Tây Namgiá đầu tư: 1tỉ 670liên lạc 0935 177 *** gặp Hà
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 126 m2 tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 699 triệu

      699 triệu 126 m2 5,55 triệu/m2
      Chỉ 690 tr - Lô Góc 2 MT - Đường QH tới 42 mét Ninh Hoà Ninh Hoà Ninh Hoà DT : 124,9 mét vuông , ngang 8 mét rất đẹp, lô góc SHR có sẵn, thổ cư 100%...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 66 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1050 tỷ

      1050 tỷ 66 m2 15909,1 triệu/m2
      Bán miếng đất khu phú ân nam 2, xã diên an , đường bê tông rộng 6m, gần đường số 23, thông ra đường thông tin, cách đường 23/10 chỉ 250m . - Diên an chuẩn...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 504 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 340 triệu

      340 triệu 504 m2 0,68 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự vườn tại xã Khánh Đông giá siêu rẻ.Chỉ với 340tr cho mảnh đất với DT 500m2, quy hoạch full thổ cư.- Đường bê tông hiện trạng...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 482 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 482 m2 6,64 triệu/m2
      Bán lô MT Tỉnh lộ 3 Xã Phước Đồng (Ngay cây xăng Minh Tâm), TP Nha Trang.DT 482m2. Ngang 10m. Quy hoạch 2023, toàn bộ nền đất không dính quy hoạch...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 320 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 320 m2 15,5 triệu/m2
      - DT: 320m2 (16*20m), 100 phần trăm thổ cư, pháp lí rõ ràng, minh bạch.- Hướng đất: hướng Tây Nam.- Nằm trên đường rộng 13m.- Cách cầu Sông Tắc và...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 888 triệu

      888 triệu 92 m2 9,66 triệu/m2
      Chỉ 888 tr - BÁN 3 Lô liên kế Diên Hoà, sau lưng cây Xăng HƯNG THỊNH Chủ đang cần tiền bán ngay, bao giá thị trường, không có lô nào rẻ hơn DT : 90 - 100...
      Đường Cao Bá Quát, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 288 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,23 tỷ

      11.24 tỷ 288 m2 39 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự Mỹ Gia 5 - TP Nha Trang - giá rẻ.Vị trí: Nằm trong khu đô thị Mỹ Gia 5 - một trong những khu đô thị đc quy hoạch đẹp nhất Tp Nha...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 120 m2 24 triệu/m2
      ❇️ BÁN mảnh đất KĐT PHÚ ÂN NAM - XÃ DIÊN AN ❇️• DT : 120m² , Ngang 6M • Đường nhựa rộng 20M , có vỉa hè. Hướng Bắc • Cách 23/10 chỉ 150M . Về TP Nha Trang...
      Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 138 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,52 tỷ

      5.52 tỷ 138 m2 40 triệu/m2
      Em bán lô góc đẹp ngã tư tòa căn hộ LK54 Gói 5 Thái Hưng, cách sông Quán Trường chỉ 30met, xung quanh toàn căn biệt thự VIP- DT 137,5m2 góc 2 đường...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 425 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 triệu

      1 triệu 425 m2 0,01 triệu/m2
      🌈🌈🌈Tìm đâu ra mảnh đất thổ cư diên Khánh KDC, đường rộng thông thoáng mà giá chỉ hơn 1tr/m💥 Diên Xuân. Diên Khánh. Thôn Xuân Đông.👉 Ngang 8,5M. DT...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 86 m2 tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 86 m2 10,47 triệu/m2
      Chủ cần nhượng lại giá gốc.Lô Diên Lạc 2 MT trước sau vuông vắn.Cách Tỉnh lộ 2 chỉ 100m đường oto 4m.DT: 86m2.Giá bán ngay: 900 tr.call ngay: 0901 920...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 166 m2 tại Phường Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 166 m2
      2 lô liên kế, Vạn Thiện, Ninh Đa, TX Ninh Hoà.Lô 1: 166 mét vuông.Lô 2: 175 mét vuông, Cách trung tâm TX 3 ph xe máy.Lô đât vuông vức..Giá 1,x...
      Vạn Thiện, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!