Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Hưng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 240 m2 5,21 triệu/m2
      nền đất nằm MT TL5 rộng 16m, QH 42m.DT: 240m2. Ngang 7m. Có sẵn 80m2 thổ cư.KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ.Phù hợp đầu tư, xây căn biệt thự nhà vườn, nhà...
      Đường ĐT 5, Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Còn sót lại miếng đất đường oto 6,5m P. Vĩnh Hoà - Nha Trang.Khu vực cư dân đông đúc, cao ráo không ngập lụt, đất vuông vắn đẹp.DT: 80m2 ngang 6m1.Hướng...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 124 m2, hướng Tây tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 889 triệu

      889 triệu 124 m2 7,17 triệu/m2
      Đất dân Diên Sơn - 889 tr cách TTTP Nha Trang 12 kilomet.-------Hiện trạng:Nằm trong KDC đông và tiện ích: Trường, BV, chợ, cơ quan hành chính...Đất...
      Thôn Tây 2, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 82 m2 48,3 triệu/m2
      miếng đất giáp đường số 8 và số 4 của khu đô thị Lê Hồng Phòng 2 rất tiềm năng, ngay khu vực cư dân đông đúc, an ninh, thuận tiện giao thông, tiếp giáp...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 195 m2, mặt tiền 7m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,76 tỷ

      9.77 tỷ 195 m2 50,08 triệu/m2
      Vị trí MT đường nhựa, trung tâm P. Phước Hải, tp. Nha Trang.Gần đường Tố Hữu, Cao Bá Quát, Thích Quảng Đức,..Gần TTTM, điểm giao nhau của các tòa nhà...

      Cần bán nhanh nền đất 4000 m2, mặt tiền 26m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 4000 m2 0,25 triệu/m2
      _ Cần gả 2 em liên kế, đường nhựa xe ô tô chạy vô tới nơi,_ Gần UB xã Khánh Nam, cách KDC 400m._ Giá : 990tr ( 2 sổ)_ Tổng DT hơn 4000m2 ( 2 sổ). Ngang...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 80 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      mảnh đất đẹp hẻm ôTô Phú Nông - Vĩnh Ngọc, Nha Trang- DT: 80,2 mét vuông (ngang 5,3m). Hướng: hướng Tây Bắc- pháp lí: bìa đỏ thổ cư. Đường ôtô...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Đất khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) Tp Nha Trang.Lô STH 12A, DT 100 mét vuông, ngang 5m.Đường 1B rộng 13m, đối diện TTTM. Cách CT3 VCN Phước...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 1B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      850 tr - Diên Phú, Diên Khánh, gần Nha Trang 2 lô liên kế nhau rất đẹp, sổ riêng biệt từng lô Đường Thông 2 đầu, oto đi vô tư Đông Nam mát mẻ, sinh khí...
      Đường Số 2, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất 150 mét vuông dự án city gate cam ranh , lô nhìn ra vườn hoa. Dự án 2 MT đường nguyễn tất thành và mặt đầm thuỷ triều duy nhất DT...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 6414 m2, mặt tiền 48m tại Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 6414 m2 1,49 triệu/m2
      Đất nền giá đầu tư giá F0 TX Ninh Hoà.Cơ hội đầu tư sanh lời nhanh.Vị trí. Siêu hot. Thôn Bắc - Ninh Tân TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.DT: 6414m2 có 60m2 ONT(đã...
      Đường 1, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 110 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 110 m2 26 triệu/m2
      Mặt biển Vạn Hưng, KKT Vân Phong. 110 mét vuông giá 26 tr/ mét vuông.- Nằm gần KCN Dốc Đá Trắng do Viglacera làm CĐT, và khu vui chơi giải trí...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      bán ngay lô MT đường A3 VCN Phước Hải hàng hiếm giá siêu mềm 5.2 tỉ.- DT: 90m2 (4.5m x 20m).- Đường rộng 13m, hướng Tây.- Gần chợ VCN Phước Hải, cách...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,6 triệu/m2
      Cần tiền bán MT đường Vũ Hữu, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 80,5 mét vuông ngang 4m- Hướng bắc- pháp lí SHR - Xây dựng tự do.- Đường nhựa rộng 10m -...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 1400 m2, mặt tiền 25m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 triệu

      2 triệu 1400 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Suối Tiên - Diên Khánh -.+ DT: 1.400 mét vuông ngang 25m.+ pháp lí: CLN quy hoạch thổ.+ Giá: 1 tỉ 6 - 1,150K/ mét vuông.+...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 400 m2 17 triệu/m2
      Cần bán lô biển Dốc Lết - Ninh Hải - Ninh Hoà.Dt: Hơn 400m2. Ngang 10m.Có sẵn thổ cư. Toàn bộ lô đất quy hoạch đất ở đô thị.Đường trước đất: Rộng 11m.Nằm...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 130 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,35 tỷ

      12.35 tỷ 130 m2 95 triệu/m2
      🏀 Bán lô góc siêu hiếm đường B4 vcn Phước hải, DT 130.43m2 giá 95tr/m2 👉🏻Vị trí ngay ngã 4 đường B4 giao vs A3 rộng 20m khu KD sầm uất, đầy đủ tiện ích...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 576 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 576 m2 1,31 triệu/m2
      Bán nền đất ngay Trung Tâm Diên Tân City qh full thổ cưDT 576 mét vuông, Ngang 15m dài 38m Tiếp giáp đường betong 6mCách đường nhựa HL62 chỉ 150mQuy...
      Xã Diên Tân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!