Thông tin mô tả
Bán đất tặng nhà.
Có sẵn nhà xây dựng cấp 4. Gần đường Võ Nguyên Giáp, đường 23/10 khu dân sinh
Đất hiện trạng
+ Tổng
+ Khu dân sinh nhiều tiện ích.
+ Hướng nhà:
Giá: 3
Nhận ký gửi
Giá: 3,162 Tỷ
Diện tích: 217 m2
Giá/m2: 14,57 Triệu/m2
450621
Mua bán
Bán đất tặng nhà.
Đất hiện trạng
+ Tổng
+ Khu dân sinh nhiều tiện ích.
+ Hướng nhà:
Giá: 3
Nhận ký gửi
Thach Phan
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8,5 tỷ
125 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,28 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2