Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 489 m2, mặt tiền 9m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.72 tỷ 489 m2 3,51 triệu/m2
      Bán đất Thôn 2 Diên Đồng Diên Khánh. Cách ủy ban nhân dân xã chỉ 700m.- DT: 489m2, MT rộng 9m. sổ hồng riêng có 100m2 nền thổ cư.- Vị trí đất nằm...
      Thôn 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 74 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất TĐC Đất Lành - Vĩnh Thái - Nha Trang.Vị trí đất 2 MT đường 13m và 5m đối diện trường cấp 1.DT: 74 mét vuông ngang 4m.Khu TĐC mới...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 109 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 109 m2 18,26 triệu/m2
      Đất nền diên toàn diên Khánh đường 15m đường thôngDT 109 mét vuông ngang 9mhướng hướng Tây Bắcpháp lí bìa đỏ thổ cư sổ riêngTiện ích cách chợ đông...
      Đường Chu Văn An, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 131 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 131 m2 8,78 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc 2 MT thôn 4, xã Diên Phú, Diên Khánh . -Đất nằm chính giữa trung tâm huyện và khu công nghiệp Diên Phú. Sát Ql1a. -DT đất 131.4m2 -...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      - Bán miếng đất tại thôn Vĩnh Thái, xã Cam Hiệp Nam, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Đường bê tông rộng 7m qh mở rộng 13m. Cách đường Lập Định Suối Môn...
      Thôn Vĩnh Thái, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 71 m2 21,13 triệu/m2
      Khách cần bán miếng đất MT đường Đồng Khởi (TL8), Diên Khánh.- Vị trí: Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích, gần chợ, gần trường học, khu dân đông đúc,...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 97 m2 12,89 triệu/m2
      bán ngay Lô góc Thôn Đông , xã Vĩnh Phương , tp Nha Trang ➖ DT: 97,4 mét vuông. Ngang 8m ( thổ cư 100 phần trăm ) ➖ Giá : 1 tỉ 250 tr ( bớt lộc...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 77 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 77 m2 14,42 triệu/m2
      Bán miếng đất thôn Trung - Vĩnh Phương cách chợ và ủy ban nhân dân xã vĩnh Phương 500mCó trường mầm non, trường cấp 1 gần miếng đất. Xung quanh nhà...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 91 m2 17,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Vĩnh Trung - Nha Trang.DT: 91,1m2 ngang 5m - Đg oto 5m.Thích hợp an cư đầu tư.Cách VNG 50m, cách TTTP. Nha Trang 5 ph di...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 136 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 136 m2 12,14 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất Phước Lộc - Xã Phước Đồng - Nha Trang. Đường Hoàng Minh Thảo (KDL Trăm Trứng Nha Trang).DT đất: 136m2 (Ngang 6m).Thổ cư...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 310 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 310 m2 6,13 triệu/m2
      Chính Chủ bán miếng đất MT đường DT7 góc 2 MT Gần đường DT1A Xuống Biển Dốc Lết chỉ mất 10pĐường Nhựa Hiện Trạng 8m, Không phải bên Mương Quy Hoạch trên sổ...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường 13m khu TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái.DT: 4 x 18.5 = 74 mét vuông.Hướng: Tây.mảnh đất vuông vức, thoáng mát, đường nhựa rộng 13m...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đối diện tái định cư Thái khang - Phước Đồng.- Cách đường Thái Khang đúng 20m.- Dt 100m2 full thổ cư.- Đường rộng 6m.- Hướng: hướng ...
      Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 290 m2, mặt tiền 7m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 290 m2 5,18 triệu/m2
      * Bán đất KDC mới ven TP Nha Trang. Ngay trung tâm khu hành chính mới Huyện Diên Khánh. Cách TTTP Nha Trang chỉ 15p di chuyển. MT trục đường (20m) kết nối...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 7m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 290 m2 5 triệu/m2
      * Bán đất KDC mới ven TP Nha Trang. Ngay trung tâm Khu hành chính mới Huyện Diên Khánh. Cách TTTP Nha Trang chỉ 15p di chuyển. MT trục đường (20m) kết nối...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 155 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 155 m2 7,75 triệu/m2
      Giảm sâu! Chính chủ cần bán ngay nền đất Diên Phú.DT 155m2 ngang 7m dài 22m có 60m2 thổ cư(xây nhà bao đẹp).Giá 1,2 tỉ bớt lộc (giá đầu tư).Chỉ 7,74tr/m2...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 98 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      Bán đất chỉ 17,3tr/ mét vuông trung tâm TT Cam Đức Đường Ngô Gia Tự 100 phần trăm thổ cư.DT: 98,1 mét vuông (ngang 5m*20m) 100 phần ...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.