Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 71 m2 20,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại Mường Thanh Viễn Triều.Giá bán ngay: 1.48 tỉ (bớt cho khách thiện chí).Tiện ích:Cần bán căn hộ chung cư nội thất...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      CĐT VCN vừa bàn giao sổ cho dự án CT3 KĐT Vĩnh Điềm Trung, dự kiến tiếp theo căn hộ CT9 cũng sẽ đc ra sổ trong quý tới, hiện bên công ty đang có các sp giá...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 43 m2 41,87 triệu/m2
      Quỹ hàng hơn 40 căn hộ chung cư từ 1 phòng ngủ đến 3 phòng ngủ dự án HUD Building Nha Trang giá chỉ từ 1,8 tỉ L/H 0778 087 ***- Chi tiết dự...
      HUD Building, số 4, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ, view cả biển lẫn phố, đầy đủ nội thất cao cấp tại Mường Thanh 04 Trần Phú:Tầng...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Bán căn giếng trời số 18 căn hộ Mường Thanh 04 Trần Phú, có nội thất.Tòa nhà căn hộ 40 tầng.Có 4 căn có cửa view giếng trời.Là căn số 14. 16. 18. 20.chính...

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Virgo Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,44 tỷ tại Nha Trang

      1.44 tỷ 45 m2 32 triệu/m2
      Kẹt NH nên bán.Căn 1 phòng ngủ DT 45 mét vuông.2 phòng ngủ DT 61m.căn hộ góc 83m.Đang cho thuê 8 - 15tr/tháng.Dịch vụ: fitness và hồ bơi...
      Dự án Virgo Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền cắt lỗ nhanh căn hộ chung cư view biển + phố siêu đẹp Căn 30 oc1B.Nội thất như hình xách va li vào là ở thôi.DT: 58,8m2.Giá: 1tỷ650 bao...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,18 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.18 tỷ 0 m2
      Vị trí: Gần Coopmart, tiếp giáp với các trục đường chính như Lê Hồng Phong, Võ Nguyên Giáp, khu bàn cờ Phước Tiến.DT: 55,7m2.Hướng: Cửa chính hướng Tây;...
      Số 2, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,43 tỷ tại Phố Hai Bà Trưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.43 tỷ 56 m2 25,54 triệu/m2
      chung cư Hai Bà Trưng.DT: 56m2, 2 PN.Ít nội thất.Đã có bìa đỏ.View sân bóng tỉnh Khánh Hòa.Giá: 1 tỉ 430.hotline: 0936 266 ***
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư OC1A Mường Thanh Viễn Triều. View chếch biển từ PN và logia.Vừa hoàn thiện nội thất mới, hiện đại, đầy đủ.Có sẵn chăn ga gối...

      Sở hữu căn hộ Nhà ở xã hội HQC Nha Trang, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,1 tỷ tại Nha Trang

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc căn hộ Hoàng Quân Nha Trang, tọa lạc ở vị trí đắc địa trong KĐT Bắc Vĩnh Hải.Cách biển chỉ 800m, ngay sát trường trung học cơ ...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,33 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.34 tỷ 43 m2 31 triệu/m2
      căn hộ chung cư thông minh view sông đẳng cấp - Giá chỉ từ 31 tr/ mét vuông.- DT: 43 mét vuông - 71 mét vuông - 81 mét vuông.-...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư Mường Thanh Quê Hương, 1 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Nha Trang

      1.55 tỷ 0 m2
      - căn hộ chung cư Mường Thanh Luxury (Mường Thanh Quê Hương) 60 Trần Phú sở hữu vị trí trung tâm của trung tâm.- Tọa lạc trên con đường huyết mạch Trần...
      Mường Thanh Quê Hương, 60, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 390 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 390 m2 3,34 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay lô tái định cư Diên Tân.- DT 390mv (full thổ cư), ngang 15x26m vuông vức. Đông Nam, nằm đường bê tông 10m.- Vị trí nằm ngay KDC, gần uỷ...
      Xã Diên Tân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 800 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 800 m2 1,5 triệu/m2
      Bán nền thổ cư gần khu hành chính huyện Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 800m2. MT 15m đường nhựa chính Tỉnh Lộ 8B.+ Sau quy hoạch mở đường còn 440m thổ cư xây dựng...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 2 m2 tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 2 m2 640 triệu/m2
      Đất Ninh Trung, TX Ninh Hoà.- DT tới 1600m2, ngang 40m, thổ cư 200m2.Giá chỉ: 1tỉ 280 tr (thỏa thuận nhẹ khách mau mắn).contact: 0934 180 *** em Tình để đc...
      Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 148 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.56 tỷ 148 m2 10,5 triệu/m2
      Hiện chủ có lô Diên Hoà cần bán trước mùa tết DT :148 mét vuông đất ở 60 mét vuông còn lại CLN Nằm trên đường bê tông liên xã 8m qh 20m mở rộng...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất 100m2 (ONT)Tại Thôn Như Xuân, Xã Vĩnh Phương ( Sau Lưng Chạm Điện ) Tp Nha TrangNgan 6mDài 16.6mTỗng DT 100 mét vuôngHẽm oto...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.