Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 15000 m2, mặt tiền 190m tại Ninh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 15000 m2 0,12 triệu/m2
      Tân Mỹ - Ninh Xuân 15.000 mét vuông đất HNK vuông vức, 190m ngang bằng phẳng, đường oto gầm cao. giá chỉ 1,8 tỉ.inbox hoặc contact 0899 916 ***. Xin...
      Tân Mỹ, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1153 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 1153 m2 1,73 triệu/m2
      - DT: 1152,9 mét vuông (Đã có 300 mét vuông Thổ cư)- MT rộng 10m (Tách đc 2 lô), đường Nhựa hiện trạng rộng 15m Quy hoạch 30m- Ưu điểm: Tuyến...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 86 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 86 m2 19,77 triệu/m2
      HÀNG HIẾM !!! mảnh đất MT đường 20m thuộc khu mini Vĩnh Thạnh, Nha TrangDT: 86,2m2 Đường rộng 14m, quy hoạch rộng 20mHướng: hướng Tây BắcKhu vực cao ráo...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 74 m2 14,19 triệu/m2
      (Giá rẻ 1ty050) Cần bán gấp nền đất đường Thông Tin- Diên AnVị trí ngay đường thông tin kéo dài, cách sông cái chỉ vài chục metDT 73,6 mét vuông (...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 754 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 754 m2 2,26 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường Đường Yangbay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 205 m2, hướng Nam tại Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 205 m2 8,54 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Huệ, Nguyễn Huệ, thôn Tiên Ninh, Vạn Khánh.- 3 MT.- Thửa: 86; Tờ: 32 DT 205m.- Đất ONT: 100 m2; CLN: 105m2 giá 1 tỉ 750 tr.- SDT 0977...
      Thửa: 86; Tờ: 32, thôn Tiên Ninh, Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      ❌𝐆𝐈𝐀́ 𝐒𝐎̂́𝐂❌𝐂𝐡𝐢̉ 𝟑𝟒𝟎𝐓𝐫/𝐦 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 Đ𝐚̂́𝐭 𝟏𝟎𝟎 phần trăm 𝐓𝐡𝐨̂̉ 𝐁𝐚̀𝐧 𝐂𝐨̛̀ 𝐂𝐚𝐦 Đ𝐮̛́𝐜 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐍𝐠𝐨̂ 𝐆𝐢𝐚 𝐓𝐮̛̣...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 67 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất 2 mt Vĩnh Điềm Thượng xã Vĩnh Hiệp Nha TrangVị trí đẹp cách đường D30 chỉ 40m Con đường D30 rộng 30m kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10- DT:...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 66 m2 tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      GÓC DƯƠNG VÂN NGA - ĐÀO VĂN TIẾN , ĐƯỜNG oto - GIÁ CHỈ 1,65 tỉ- DT : 66,5 mét vuông ( ngang 7,5m)Hướng đông : Đường bê tông 4,5mHướng bắc : Đường bê...
      Đường Đào Văn Tiến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 139 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      Đã thông cầu khu đô thị Nam Sông Cái nối Tỉnh Lộ 2.1. Bán mảnh đất rẻ Nam Sông Cái LK15.- DT 139 mét vuông ngang 6m.- Đường 16m đối trường học, lô...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 87 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 87 m2 13,22 triệu/m2
      Hiện chủ bán nhanh mảnh đất Võ Dõng, Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 86,3 mét vuông đất ở ONT 100 phần trăm.Nằm trên đường bê tông 3,5m,...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 560 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 560 m2 3,13 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất Diên Lâm, Diên Khánh, giá rẻ hơn 200tr so với xung quanh- DT 560m2 ( Ngang 13m, có 230m2 đất ở nông thôn, còn lại CLN)- Đường betong...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 99 m2 17,18 triệu/m2
      bán gấp trong tháng! Lô MT đường hơn 8m thuộc khu mini Vĩnh thạnh - nha trang.- Vị trí mảnh đất cao ráo, không ngập lụt, KDC đông đúc, văn minh.- DT:...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 118 m2 tại Phố Phong Châu - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 118 m2 11,45 triệu/m2
      Bán đất gần đường Phong Châu, Phước ĐồngDt 118 mét vuông ngang 8mGiá 1 tỉ 350 trĐường hiện trạng 7m qh 13m sau này gần đường qh 26m. Gần ngã 4 lớn....
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 287 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 287 m2 4,53 triệu/m2
      miếng đất đẹp cách đường Nguyễn Xiển 200m, oto vào tận nơi, gần bến xe phía Bắc, khu vực bằng phẳng bốn xung quanh xây nhà ổn định, khu vực quy hoạch đất ở...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 290 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 290 m2 5,18 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Tân Khánh, xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hoà.https://goo.gl/maps/cN4Lgzg1E8xGqgHp7DT: 290m2 (ngang 6m nở hậu 7.3m, dài 36m).Có...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 131 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.58 tỷ 131 m2 12 triệu/m2
      Khai xuân bán gấp nền đất.Diên An MT đường Bầu Bạn - Đg 7m.Giá chỉ 12tr/m2.(DT: 131.1m2). Ngang 5m.- Tây Bắc.- Cách Huỳnh Thúc Kháng 100m.Cách VNG...
      Đường Bầu Bạn, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 313 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 313 m2 6,01 triệu/m2
      💢💢SUỐI TIÊN - DIÊN KHÁNH💢💢💥💥bán ngay nền đất căn biệt thự siêu đẹp xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hoà✅ DT 313m2 ngang 10m full thổ cư , đường...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.