Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Golden Bay 602 nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 4* - 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.53 tỷ 169 m2 9 triệu/m2
      Cần bán nền đất thuộc thôn Đông Dinh, xã Diên Toàn. Cách VNG 300m.- Khu vực cư dân đông đúc, sát chợ, trường học, gần khu TĐC Diên Toàn.- DT: 169,2m2...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 109 m2 tại Đường Hương Lộ - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 109 m2 12 triệu/m2
      Giảm mạnh hơn 200tr mỗi lô trước tết.Cần bán 2 lô liên kế Vĩnh Phương.Cách HL45 chỉ 30m, ngay trung tâm xã Vĩnh Phương.Đường betong hiện trạng rộng 8m.- Lô...
      Đường Hương lộ 45, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Tìm đâu ra nền đất chỉ hơn 6 tr/m2 ngay trung tâm TX Ninh Hoà.Ninh Quang - Ninh Hoà.- Thổ cư 100 phần trăm khan hiếm.- Sắp chuyển đổi lên đất tiềm...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 291 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 291 m2 5,81 triệu/m2
      MT đường QH16m thôn 1 Diên Đồng Diên Khánh.- Đường liên xã hiện trạng đường nhựa 10m.- Bên cạnh dự án 995ha do Novaland & Đất Tâm đề xuất quy hoạch.- Nằm...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 80 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Thạnh, Vĩnh Thạnh, đường BV Đường Sắt đi vào.DT 80 mét vuông, ngang 7 dài 12m, hướng Đông.Quy hoạch 2 MT trước sau.Khu vực đông cư ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Yên, X. Vạn Thạnh, H. Vạn Ninh, Bắc Vân Phong Khánh Hoà.Vị trí trung tâm của Vạn Thạnh, hạ tầng đẹp, giá cực rẻ thị trường.
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 67 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Vị trí: Nằm hẻm đường Lư Giang, cách chợ Phước Đồng ~ 500m, xung quanh là KDC đông đúc, điện, nước tận nơi. Cách Nguyễn Tất Thành 500m, gần ngay trường ...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 555 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 555 m2 3 triệu/m2
      Cần tiền bán lại miếng đất ngang (8m nở hậu) MT đường bê tông thông thoáng tại Ninh Bình, Ninh Hòa, oto tận nơi, thích hợp xây dựng villa nhà vườn, qua năm...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 86 m2 20,94 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp Vĩnh Điềm Thượng - Vĩnh Hiệp Nha Trang - (khu dân cư Lộc Phát).- Cách D30 kết nối Võ Nguyên Giáp với 23/10 chỉ 100m.- Khu vực đông cư ...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 2230 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2230 m2 0,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2.230m2 đất trồng cây lâu năm thôn vĩnh Đông, Can An Nam. Đường ô tô 7 chỗ chạy vô tư.Giá 1.3 tỉcontact Hà 0917 987 ***
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 84 m2 11,91 triệu/m2
      Cận tết bán lỗ mảnh đất thôn Đông Dinh, Diên Toàn, Diên Khánh.* Cách Võ Nguyên Giáp 200m.* Cách khu tái định cư Diên Toàn và chợ Đông Dinh 200m.* KDC tiện...
      Thôn Đông Dinh, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 134 m2 tại Xã Vạn Lương - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 134 m2 9,71 triệu/m2
      Chợ Tân Đức Tây, Vạn Lương, full thổ cư.- Thửa 392, tờ: 35 - Nằm ở KDC đông đúc, gần chợ Tân Đức. Nằm trên trục đường nhựa.- DT: 134.4 mét vuông.- Đơn...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 139 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 139 m2 9,72 triệu/m2
      * Bán đất Thôn Tây - Vĩnh Phương, TP Nha Trang giá rẻ mọi người ơi:- DT: 139m2 full thổ cư, MT ngang 6m (khi xây nhà oto vào tận trong sân nhà) nở hậu gần...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 268 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 268 m2 4,5 triệu/m2
      Để gia đạo bình an nay e bán bớt miếng đất full 100 phần trăm thổ cư này. ACE nào có nhu cầu mua ở, đầu tư thì gọi ngay e nhé.
      Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 118 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 118 m2 11,45 triệu/m2
      Cần đăng bán đất nền gần trục đường Phong Châu thôn Phước Thượng, xã Phước Đồng, Nha Trang.DT: 118m. Ngang 8mpháp lí: Thổ cư 93m, CLN 25m.Đông Nam.giá chỉ...
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 700 m2 1,85 triệu/m2
      Khai xuân đầu năm.Đất Xã Diên Lâm - Diên Khánh.700m2 đất TCLN QH 100 phần trăm thổ cư, có sẵn vườn cây ăn trái, cuối tuần lên thư giãn còn gì bằng.Sau...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 601 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 601 m2 2,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất MT đường Đại Hàn Cam Lâm Khánh Hòa giá rẻ.- DT: 601m²(ngang 10m),sổ hồng,pháp lí rõ ràng.- Khu đông cư dân,an ninh...
      Đường Đại Hàn, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa
      Q
      Nguyễn Thị Mỹ Quyên Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.