Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Bán nền đất Lộc Phát 2 - Vĩnh Điềm Thượng - Xã Vĩnh Hiệp - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa.- DT: 65 mét vuông ngang 5m, full thổ cư.- Tây Bắc.- Đường...
      Dự án KDC Lộc Phát 2, Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh.Diên An - Phú Ân Nam 2.DT: 84 mét vuông ONT full thổ cư.- Đường oto 4m, KDC.- Cách đường 23/10: 100m.- Hướng: hướng Đông Nam...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất full đất ở đô thị tại tổ 14 Thị Trấn Vạn Giã.Thuộc lô 2 MT Đường Hùng Vương.Phía trước là Quán Cf Kai.Dt hiện trạng đang sử dụng lớn hơn trên sổ.Giá...
      Tổ 14 lô 2, Đường Hùng Vương, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 98 m2 13,78 triệu/m2
      Đất mặt đường Đồng Giữa, Diên Điền KD 16m.DT: 98m2 ngang 5.5m.Hướng tây.Giá: 1 tỉ 350 tr.L/H: 0935 393 *** Công Hậu.
      Đường Đồng Giữa, Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 99 m2 17,18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 99,2 mét vuông ngang 5m (full thổ cư).- Đường hiện trạng rộng 8,5m, xung quanh đã xây nhà...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      - Cơ hội có 1 không 2 sở hữu ngay miếng đất nền dự án Golden Bay 602 Cam Lâm Khánh Hoà.- Vị trí ngay tại khu C1 hướng Đông, 108m2.- Gần công viên lớn, hồ...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 61 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      Chính chủ có việc cần bán gấp mảnh đất thuộc Thôn Vĩnh Điềm Thượng, xã Vĩnh Hiệp - TP Nha Trang:- DT: 60,6m2 (MT ngang 7 mét rộng đẹp) full đất ở thổ cư.-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1059 m2, mặt tiền 11m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1059 m2 1,14 triệu/m2
      - DT 1059m2, MT đường nhựa, ngang 11m, quy hoạch full thổ ( đã đăng ký 200m2 thổ cư)- Cách trung tâm thành phố Nha Trang 30km- Cách tỉnh lộ 8, chợ,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 88 m2 21,94 triệu/m2
      Bán lô MT đường Hương Lộ 45 trung tâm Thị Trấn Diên Khánh.- Vị trí cách đường QL 1A chỉ 300m.- Đường hiện trạng 12m trải nhựa.- DT: 88,1 m2 (ngang 5m).-...
      Đường Hương lộ 45, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án Golden Bay 602 quy mô 55,59ha, phía Đông giáp giáp biển, phía Tây giáp Đầm Thủy Triều, phía Bắc giáp đường N6, phía Nam với quy hoạch các TTTM.Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 110 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Vĩnh Thạnh, cách đường chính Phú Trung chỉ 50m. Gần ngay chợ Ga, uỷ ban, trường học- DT : 109,6m2 ngang 5,3m. Full thổ cư- Hướng: hướng Đông...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 363 m2, hướng Tây tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 363 m2 4,14 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm 2 MT (Tân Dân 2), Tân Dân 2, Vạn Thắng.Nằm trong quy hoạch đất ONT phù hợp chuyển đổi.Thửa: 138; tờ: 32 DT 362.6 mét vuông giá 1...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      - Hàng hiếm giá rất tốt khu TDC Đất Lành- Đường nhựa 13m, ngay khu trung tâm Đất Lành, gần trường học, KDC đông đúc- DT : 82,5m2 ngang 5m- Tây Nam- pháp ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      ĐẤT NỀN DIÊN AN GẦN ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP Cách trục Võ Nguyên Giáp chỉ 900mVị trí ngay KDC hiện hữu đông đúcCách TTTP Nha Trang tầm 10 ph xe máyGần UB nhân...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Diên An - Phú Ân Nam 2.- DT: 84,3 mét vuông full thổ cư.- Ngang 5m. Hướng chính Nam.- Đường bê tông rộng 4m oto tận nơi.- Giao thông cực kì thuận...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      💥Đã thông cầu khu đô thị Nam Sông Cái nối Tỉnh Lộ 2- Bán miếng đất rẻ khu đô thị Nam Sông Cái lk15- Dt: 139  mét vuông ngang 6- Đường 16m đối...
      KĐT Nam Sông Cái, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 293 m2, hướng Nam tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 293 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất xã Bình Lộc, Diên Khánh đường bê tông 5m, quy hoạch 8m giá 6,5 tr/m²DT 293 mét vuông ngang 10m, 100 phần trăm đất ở tại nông thônHướng...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 103 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 103 m2 12,14 triệu/m2
      MT đường An Định- Diên Phước DT: 102,6m2 có 60m thổ cư Nằm ngay MT đường lớn Cạnh bên là cf RoyarVị trí tiềm năng cao Giá: 1tỷ250contact: 0934 621 ***0358...
      Đường An Định, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.