Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ

      1.27 tỷ 70 m2 18,15 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Mường Thanh Viễn Triều giá rẻ nhất.Căn 3 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, bếp.View: Núi + cầu Trần Phú.DT: 70 mét ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,9 tỷ tại Nha Trang

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Cần tiền KD, chủ muốn bán căn studio Scenia Bay.DT 45m2.Giá 1.9 tỉ bao toàn bộ thuế phí.Hoàn lại khách mua 5 phần trăm gthdmb.LH xem mua 0968 871 ***
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Thuý Hoà - Scenia Bay Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,16 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.16 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư CT4 - Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.+ DT: 69,4 mét vuông.+ 1 phòng khách, 2 PN, bếp,  nhà vệ sinh, sân phơi.+...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mới view đẹp Toà OC3 - Mường Thanh Viễn Triều.- DT 75 mét vuông, gồm 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, có logia...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.35 tỷ 68 m2 19,86 triệu/m2
      Hạ giá căn hộ chung cư Mường Thanh tâm huyết.Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều OC1B tầng 12, ngay biển Hòn Chồng, Phạm Văn Đồng, Nha Trang.DT...

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Phước Long, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,13 tỷ tại Nha Trang

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Bán NOXH 01 - HUD Phước Long.Căn 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Tây Nam. logia hướng Đông Bắc.Để lại toàn bộ nội...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 0 m2
      chung cư biển cao cấp New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá siêu mềm hơn thị trường, có NH...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 60 m2 31 triệu/m2
      CT1 Luxury Nha Trang - chuẩn sống hiện đại mới.Tìm đâu ra 1 dự án bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp mà chỉ từ 1tỷ5.+ Hệ thống điều hòa Mutil âm trần của...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 60 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      CT1 Luxury Nha Trang - chuẩn sống hiện đại mới.Tìm đâu ra 1 dự án bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp mà chỉ từ 1tỷ5. pháp lý: sổ hồng riêng sở hữu lâu...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Xã hội P.H Complex Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 70 m2 17,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư xã hội PH Nha Trang cách đường biển đúng 900m. Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học cấp 1,2,3... Cách 500m.căn hộ ...
      Dự án PH Nha Trang, Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 45 m2 31 triệu/m2
      chung cư thông minh view sông đẳng cấp - giá chỉ từ 31 tr/m2.call ngay phòng kinh doanh: 0905 198 *** Chánh.CT1 Riverside Luxury là một trong những dự...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 63 m2 24,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung view công viên hồ điều hoà tầng cao thoáng mát.DT: 63 m, 2 PN, 1  phòng vệ sinh, tầng 16B.full nội ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      chung cư studio tầng cao thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.DT tổng 45 mét vuông.* View trực diện biển, Đông Nam.Cách biển 100m.* đc hưởng tất cả các...

      Sở hữu nền đất 222 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 222 m2 7,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất thuộc Cam Thành Nam, TP Cam Ranh đường nhựa 14m.- Đất có thổ cư, khu ô bàn cờ.- Đường nhựa hiện hữu, quy hoạch 14m.- Gần chợ,...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 13 m2 tại Đường 1 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 13 m2 100 triệu/m2
      Bán đất view đẹp trung tâm xã Diên Tân, Diên Khánh giá rẻ.+ DT 13.000 mét vuông triền đồi view đẹp đường ô tô tới đất.+ Cách chợ, trường... Uỷ ban xã...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Đất 2 MT ven biển, đường ô tô mở rộng 6m, Vĩnh Hải, Nha Trang. Giá rẻ bao sổ chỉ 1.3 tỉ.- DT: 82,3m2 ngang 5m.- Tây Bắc và hướng Đông Nam.- Hiện trạng:...
      Đường Phú Xương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 7m tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      nền thổ cư tại Cam Thành Nam - Cam Ranh.Đường 7 - 8m đường bê tông (quy hoạch: 14m).DT: 400,5 mét vuông có 60 mét vuông thổ.giá: 1ty3 (7m...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2, hướng Nam tại Nha Trang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Căn này SHR chính chủ, c bán 1 tỉ 750 nha.Nhà ở ngay gần khu ĐH Nha Trang Đoàn Trần Nghiệp,Hẻm xe máy, ven biển.Nhà tính ra 3 MT thoáng do có tới 3 cái hẻm...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.