Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,83 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.83 tỷ 150 m2 32,21 triệu/m2
      + Em có căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ góc kính tràn viền, hướng phòng khách hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc bàn giao không gian sáng tạo để KH về tự...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      căn hộ 3 phòng ngủ tầng đẹp gần Mỹ Đình nằm trong quần thể KĐT xanh.NH hỗ trợ 0 phần trăm trong 24 tháng, TT sớm CK 11,5 phần trăm.Bàn...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      - chung cư rộng 90 mét vuông, bao gồm 3  phòng ngủ.- logia Đông Nam.- pháp lí: sổ hồng riêng lâu dài.- căn hộ chung cư Moonlight1 là dự...

      Bán gấp lô đất nền 56 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 56 m2 56 triệu/m2
      Mình cần bán lô đất thổ cư SĐCC.DT 56 mét vuông, sẵn nhà 2 tầng, đất ô góc 2 MT, Đông Nam - hướng Tây Nam.Đường trước đất trải nhựa oto tải...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 31 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác cần bán lại nhanh ngôi nhà ngay đường Trịnh Văn Bô.- Vị trí siêu đẹp oto 16 chỗ đỗ cửa, ngõ thông, giao thông thuận tiện.- Ra Mỹ...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền, nhờ bán ngay căn 4 tầng, mỗi tầng 02 PN, có sân để xe riêngNhà thiết kế MT ngang, nhà rộng thoải mái, DT: 37.5mTầng 1: Phòng khách + khu bếp...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 43 m2 95,35 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, Kim Chung 43 mét vuông*4T. Cạnh công viên Hinode. 300m đến đại học Thành Đô, đường 32. oto vào nhà.- DT: 43 mét vuông.- MT:...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà xây mới 4 tầng*40m oto đỗ cửa, sát KĐT Hidory, Lai Xá, Kim Chung. giá 3,6 tỉ. gọi ngay0988 192 ***- Thông tin ngôi nhà cần bán:- Nhà xây mới 4...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      - Giao thông thuận tiện vào nội thành như Mỹ Đình, Cầu Giấy, Ba Đình.- Nhà 5 tầng thiết kế mỗi tầng 2 ngủ và vệ sinh, tổng 6 ngủ.- Nhà dân xây chủ tự trông...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà ngã 4 Trôi, Hoài Đức XÂY MỚI,: 40 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m, đường 2 oto tránh, chỉ 5 tỉ, KD TỐT- KH vào luôn để hoàn thiện theo...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 04, view đẹp ngắm trọn khu căn biệt thự, 2 công viên 2.2ha - hỗ trợ vay 65 phần trăm, ls 0 phần trăm tới 24 tháng.- logia:...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,95 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.95 tỷ 150 m2 33 triệu/m2
      - Dự án đã ở và hoạt động ổn định - Đầy đủ các dịch vụ tiện ích 5* do Savills vận hành.- free DV 3 năm - xe ô tô + bể bơi + phòng gym + xe bus 5 năm,- 3...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,96 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.96 tỷ 90 m2 44 triệu/m2
      Sỡ hữu chung cư cao cấp 5* tòa MoonLight 1 dự án An Lạc Green Symphony giá đang tốt.- free 2 năm phí dịch vụ.- Quản lý vận hành quốc tế bởi CBRE.- NH hỗ...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 4,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 0 m2
      Với những lợi thế về không gian sống trong mơ, căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tại Moonlight 1 mở ra một lựa chọn an cư mới không kém phần đẳng cấp mà...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Thông tin các căn hộ chung cư:- Căn 2  phòng ngủ DT: 66,44m - 72m.- Căn 2 phòng ngủ + 1 DT: 79,74m - 80,29m.- Căn 3 phòng ngủ DT:...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chúng tôi chủ đầu tư tập đoàn An Lạc xin tổng hợp quỹ căn căn hộ Moonlight1 đang bán mới nhất đến quý KH:Hiện đang bán 10 tầng có đầy đủ tầng thấp -...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác vào nam, nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ tại tòa Moonlight 1, dự án An Lạc Green Symphony.- Căn 72m2.- View công viên âm...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư cao cấp 5* Moonlight1 thuộc KĐT An Lạc Green Symphony.- căn hộ chung cư có DT 93 mét vuông thuộc tầng 14.- Có 3 PN,...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.