Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 48 m2 76,05 triệu/m2
      Chỉ với 3,x tỉ có ngay nhà mới 5 tầng đẹp long lanh, DT gần 50m.Đ/C: La Tinh - Đông La - Hoài Đức.- Vị trí giáp khu đô thị Đô Nghĩa, cách Vành Đai 4 chỉ...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      HOT 100  phần trăm có một dự án chào bán vị trí gần trung tâm TP Hà Nội, thuộc Đức Thượng, huyện Hoài Đức, chuẩn bị lên Q..Nền LK và nhà phố ...
      Đường Đức Thượng, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Bảng giá cật nhật mới nhất chung cư Moonlight I tới từ chính CĐT T12/2023liên lạc zalo 0866 808 *** - em Trung- để nhận thông tin mới nhất- 2 ngủcăn hộ ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Tôi có một căn hộ 3 phòng ngủ tầng trung - giá net 3,7 tỉ(bao phí).- DTSD: 89 mét vuông.- Cửa chính: hướng Đông Bắc - gần thang thoát hiểm.-...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      1- căn hộ An Lạc Green Symphony sở hữu vị trí đắc địa giữa đường 70 và đường vành đai 3,5. Đường Đại lộ Ánh Trăng tại dự án rộng 58m kết nối với các trục...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      - Với hệ sinh thái xanh - sạch - đẹp An Lạc Green Symphony đã cho ra tòa căn hộ Moonlight1.- Moonlight1 đc thiết kế xây dựng theo kiến trúc singapo.- Nằm...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 66 m2 73 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay lô DV Thị Trấn Trạm Trôi.- Vị trí sân vận động thể thao huyện hoài đức, cách QL 32 ~ 30m.- DT 66 mét vuông MT 4.4m = hậu.- Gia...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội
      Đ
      Mr Nghĩa Râu Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Chính chủ bán nhanh nhà xưởng 276m2 nằm tại Đồng Nhân, La Phù, Hoài Đức

      3.32 tỷ 276 m2 12,03 triệu/m2
      Đất chính chủ tôi bán 276m2 nhà xưởng nằm tại Đồng Nhân, Đông La, Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT: 276m2.Hiện trạng đã có nhà xưởng quây tôn đang cho thuê...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

3.32 tỷ 276 m2 12,03 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán 276m2 nhà xưởng nằm tại Đồng Nhân, Đông La, Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT: 276m2.Hiện trạng đã có nhà xưởng quây tôn đang cho thuê 10...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá -đại học Thành Đô 33m2*5T. 50m đến chợ, đường 32. 100m đến khu đô thị Hinode Royal Park. Ngõ thông- DT: 33m2.- MT: 3,6m. Đất vuông vức,...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 33 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhà An Trai 33 mét vuông*5T. Cạnh khu đô thị An Lạc Symphony. 100m đến đường 70, chợ Vân Canh. Ngõ thông.- DT 33 mét vuông.- MT 3,5m. Đất...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Vĩnh - Hoài Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn 4 tầng 55 mét vuông, nhà đẹp, thoáng mát, yên tĩnh, ở sướng, oto gần 30m, ngõ nông, giá rẻ.Vị trí: Trung tâm Hoài Đức, Trôi...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 43 m2 115,12 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà liên kề 43m*5T oto vào nhà TT Trạm Trôi Hoài Đức giá 4,95 tỉLH0988 192 ***.DT 43 m2.MT 3,6m.Hậu 3,6m.Ngõ trước nhà rộng 12m có vỉa...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 39 m2 76,93 triệu/m2
      Bán nhà 39 mét vuông x 5 tầng, giá: 3 tỉ, Vân Canh, Hoài Đức, sát phố Trịnh Văn Bô, oto đỗ gần 0988 192 ***- DT: 39 mét vuông.- MT: 4m (ngõ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Yên Vĩnh - Hoài Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà Yên vĩnh kim chung Hoài Đức HN xây mới Thông tin ngôi nhà cần bán DT 37,1 mét vuông Hướng chính nam mát mẻ- Tầng 1 : Phòng khách ,bếp ,wc-...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 40 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Nhà Vân Canh cực đẹp, đường thông rộng rãi, oto qua lại, 40m²- nhà mới 4 tầng, hàng xóm KĐT HUD Vân Canh, cách đường rộng 24m chỉ 20m- giá hơn 3 tỉ- hỗ trợ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà 30 mét vuông, đường thông thẳng tắp, oto qua nhà, sát ngay KĐT HUD Vân Canh, vị trí cực đẹp, chỉ cần xách va li về ở- giá chỉ 3 tỉ hơn -...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Anh trai bán nhà 5 tầng Vân Canh, ngõ thông, đường rộng, oto tránh vào chỉ 150m, ngay sát tỉnh lộ 422b, giao thông cực thuận tiện- giá chỉ 3 tỉ nhỏ- có thỏa...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá