Thông tin mô tả
Bán nhà Lai Xá, ngõ thông
Gia đình chuyển công việc cần
Gần
Cách đường Vành Đai 3.5 và ga tài điện Nhổn - Cát Linh vài trăm mét.
Sổ đẹp sẵn giao dịch.
Giá: 4.05
Chi tết
Giá: 4,05 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 106,58 Triệu/m2
888117
Mua bán
Bán nhà Lai Xá, ngõ thông
Gia đình chuyển công việc cần
Gần
Sổ đẹp sẵn giao dịch.
Giá: 4.05
Chi tết
Thuý Tài
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2