Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,07 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.07 tỷ 73 m2 42,06 triệu/m2
      - TT sớm 70 phần trăm CK 11,5 phần trăm (AD đến ngày 10/12/2023, sau đó cắt giảm).- Hỗ trợ LS lên tới 24 tháng.- Tặng quà tân gia lên tới 6 chỉ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ DT 93m2 ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3 tỉ.Ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư, nhận nhà ngay trong tháng 12, có thể hoàn...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ chung cư Moonlight - KĐT An Lạc Green Symphony DT 93 mét vuông ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ Moonlight - KĐT An Lạc Green Symphony DT 93m2 ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3 tỉ.Ký HĐ trực tiếp chủ đầu ...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Lí do lựa chọn căn hộ moonlight An Lạc Green Symphony????- Vì sức khỏe: giải quyết vấn nạn ô nhiễm môi trường tại TP Hà Nội với không gian xanh Resort...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      - Bán chung cư cao cấp Moonlight1 tại KĐT 5* An Lạc Green Symphony.- chung cư có DT 89,37m2 thuộc tầng 14 của tòa căn hộ chung cư.- chung cư 3 PN, một...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư cao cấp Moonlight1 thuộc KĐT 5* An Lạc Green Symphony.- Tòa Moonlight1 cao 21 tầng, có 2 tầng thương mại và 19 tầng căn hộ chung ...

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      anh/chị tìm hiểu toà Moonlight 1 An Lạc Green Symphony chú ý ạ.View trên chung cư thực tế sẽ không như clip, view hồ rất xa và bé tí, hướng Hồ hườn Tây ở...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 64 mét vuông dịch vụ Thăng Long 9 KĐT Hinode Royal Park - Kim Chung Hoài Đức - TP Hà Nội.Vị trí: Khu dịch vụ sát mặt đường 32,...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Chuyển nhượng lô đất 51 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 51 m2 72 triệu/m2
      Bán 51m2 đất DV Vân Canh, khu 4.5ha, cạnh mặt đường vành đai 3.5 giao thông vô cùng thuận tiện. Vị trí đắc địa, cách trung tâm Mỹ Đình chỉ hơn...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 46 m2 78,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Lai Xá, Kim Chung -Nhà 4 tầng, 42m, 5 ngủ, nhà mới, một căn độc lập, -Ngõ nông, cách oto tránh 30m, Tây Nam (m toàn để xe oto ở đầu...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      Bán nhà Vân Canh, lô góc, KD, nhà để xe oto, 42m2x5t, nhiều ngủ, nhỉnh 4 tỉ xíu.+ call ngay: 0969 686 *** em Quân.+ Nhà mới tinh, lô góc, nhiều cửa sổ,...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Đường 6,5 Tầng Tại Di Trạch H Hoài Đức Hà Nội Nhà DT 32m Thang Máy Khung Bê Tông Hướng ( hướng Tây Bắc ) Mặt Đường oto Tránh Nhau , Cách Chợ...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 48 m2 69,8 triệu/m2
      (cực hiếm) nhà 4 tầng, 48 mét vuông, MT 3.8m, hậu 3.85m.Chợ, trường học bán kính 200m.Nhà rộng rãi, siêu thoáng.Hỗ trợ vay vốn 70 phần trăm giá...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 36 m2 98,62 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng 36m MT 3m6.Đ/c: An Khánh - Hoài Đức.Vị trí gần Khu vui chơi Thiên Đường Bảo Sơn.Giao thông thuận tiện Đại Lộ Thăng Long.Tiện ích bạt...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 31 m2, hướng Bắc tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà Dương Nội - Hà Đông xây độc lập sát chợ và siêu thị Aeonmall.DT: 31m xây 4 tầng.Tầng 1: Pk + bếp + vs.Tầng 2 + 3: 2 phòng ngủ +...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch KD tôi cần bán ngay ngôi nhà 6 tầng trục đường Đa Lộc, ngay sau dự án Hinode Royal Park.- DT 32 mét vuông MT 4,4m.- Đã hoàn...
      Đường Văn Minh, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.