Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà đại học Đông Á -Bắc Từ Liêm 34m2*5T. 200m đến đường Cầu Diễn, ngõ tương đối rộng thoáng -Ôtô vào nhà- DT: 34m2.- MT: 3,8m.- Đường trước nhà:...
      Đường Lai Xá, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      - DT 32m2.- MT 3,32m.- Tây Bắc.Nhà xây 5 tầng đc thiết kế.Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.Tầng 2: Ngủ, vệ sinh.Tầng 3: Ngủ, vệ sinh.Tầng 4: Ngủ, vệ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà tại Vân Canh, sát khu đô thị Hud Vân Canh, ngõ thông, ô tô vào tận nơi, DT 40m2 giá 3.8 tỉ.Thông tin:DT: 40m2.Hướng: hướng Đông Nam.MT: 3.4...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhà đơn lập 5 tầng, ngõ thông tứ tung, 100m ra đường 32, chợ Lai Xá, Kim Chung.- Nhà xây đơn lập 5 tầng, 3 ngủ cực kì rộng rãi.- Ngõ thông...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà xây đơn lập tại An Trai, Vân Canh. DT 40 mét vuông x4 tầng. Thiết kế đẹp, giá rẻ nhất. Gần ngay ủy ban nhân dân xã, trường...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 34 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá Kim Chung - Đối diện ĐH Thành Đô, ngõ thông nhà thoáng, ôtô vào nhà, 200m ra QL32.Vị trí: Nhà nằm sát KĐT sầm uất, xung quanh đầy đủ trường...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 36 m2 84,73 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini tân cổ điển sang trọng, đẳng cấp Lai Xá, Hoài Đức. Cạnh bên ĐH Thành Đô. Nhà vị trí đẹp, căn hộ góc 2 mặt thoáng, ngập tràn ánh...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      - DT 30m2.- MT 3,5m.- Ngõ trước nhà 2m.- Tây Nam.+ Nhà đc xây 4,5 tầng, thiết kế hiện đại đẹp mắt.Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.Tầng 2: PN, vệ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Nam, giá 3,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 91 m2 37,37 triệu/m2
      Cần bán ! căn 3 phòng ngủ2 toilet giá 3.4tỉ full NT DT 91m2 BC thoáng mátBán căn 2 phòng ngủ tòa Gemek 1, logia hướng Đông Nam Thoáng...
      Dự án Gemek Tower, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      3.91 tỷ 122 m2 32 triệu/m2
      chủ đầu tư chính thức chào bán 50 căn căn hộ chung cư cao cấp Essensia Splendora. Giá và CSBH sốc chưa từng có.- free dịch vụ 36 tháng.- free để xe 05...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.91 tỷ 122 m2 32 triệu/m2
      chủ đầu tư chính thức chào bán 50 căn căn hộ cao cấp Essensia Splendora. Giá và CSBH sốc chưa từng có.- free dịch vụ 36 tháng.- free để xe 05 năm.- free...
      Dự án Mailand Hanoi City, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,89 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.89 tỷ 72 m2 54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Moonlight 1 thuộc dự án An Lạc Symphony, Hoài Đức, TP Hà Nội.- Vị trí đẹp nhất tòa view công viên thoáng mát, đầy đủ tiện ích...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư:- Thông tin căn hô: Căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 lô gia, logia hướng Đông Nam.- DT thông thuỷ: 93,08 mét ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,95 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.95 tỷ 150 m2 33 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Essensia - Splendora An Khánh.Ra nốt 50 căn còn lại hàng chủ đầu tư, còn nhiều DT 150 mét vuông, căn 2 phòng ngủ còn suất...

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,44 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.44 tỷ 80 m2 43 triệu/m2
      Các cặp vợ chồng trẻ đang muốn tìm cho mình 1 KĐT đẹp, đẳng cấp với vô vàn tiện ích, các cô dì chú bác đang muốn tìm cho mình 1 ngôi nhà rộng rãi vừa ở vừa...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Ecopark Thứ 2 của TP Hà Nội - khu đô thị 5* An Lạc Green Symphony chính là điểm dừng chân lý tưởng cho các gia đình.Hơn cả một căn nhà đó là là cả một...