Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 345 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 87 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 87 m2 71,27 triệu/m2
      🔥 CHỈ 70TR/ mét vuông - NHÀ ĐẸP DI TRẠCH 87 mét vuông - oto ĐỖ CỬA - KD TỐT 🔥bán nhanh ngôi nhà tâm huyết tại Di Trạch:DT cực rộng:...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      ✔️ Đi vài bước ra đường oto✔️ 1 ph ra chợ, trường học – tiện ích bủa vây✔️ 80m ra hồ đi bộ, sân chơi – Thể dục mỗi ngày✔️ Nhà 5 tầng mới tinh – nội thất ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 38 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 38 m2 134,22 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HOÀI ĐỨC – VÀNH ĐAI 3.5 – oto ĐỖ CỬA – CHỈ 5.1 tỉchính chủ tâm huyết cần nhượng lại ngôi nhà xây cực kỳ chắc chắn tại khu vực đang phát triển thần...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      KIM CHUNG - LAI XÁ - 33 mét vuông 5 TẦNG, NGÕ THÔNG ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ NHỈNH 5tỉ - HIẾM!📍 Kết nối nhanh Vành đai 3.5 – QL32 – Mỹ Đình – Cầu Giấy ⚡🛒...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn hộ góc LAI XÁ – SÁT HỒ, SÁT VÀNH ĐAI 3.5 – 40m2 4 TẦNG - 6 tỉ+ CHO CUỘC SỐNG ĐÁNG MƠ ƯỚC🏡 40m2 căn hộ góc 2 mặt thoáng, ở cực kỳ dễ chịu.🌿 Gần hồ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      VÂN CANH 35 mét vuông 5 TẦNG - CHỈ HƠN 5tỉ - ĐỪNG ĐỢI LÊN GIÁ RỒI MỚI TÌM NHÀ🏡 5 tầng thiết kế đẹp, công năng đủ.🚗 ô tô đỗ sát nhà, KDC văn minh.📍...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      🆘 60 mét vuông 3 TẦNG DÂN XÂY SÁT ngã 4 TRÔI – oto TRÁNH, KD ĐỈNH – KHÔNG MUA LÀ TIẾC! CHỈ 7 tỉ🏡 60 mét vuông nhà dân xây chắc.🚗 oto tránh,...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 34 m2, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 34 m2 157,36 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà 3 tầng, DT 34m2, vuông vức. Nhà xây chắc chắn, mỗi tầng có 2 PN, bố trí hợp lý, có sân phơi riêng. - Ngõ chung rộng rãi,...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Tỉnh Lộ 422B - Vân Canh - Hoài Đức, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 30 m2 208,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả- DT: 30m2.- MT: 3.5m.- Hậu: 3.5m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Nhà 5 tầng.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.- Tầng 2, 1 PN rộng,...
      Đường Tỉnh Lộ 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 38 m2, hướng Bắc tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ MỚI 5 TẦNG – MẶT PHỐ & oto VÀO NHÀ📍 Đường 2 oto tránh, bãi đỗ ngay nhà – có ô chờ thang máy.🚗 2 căn ngoài: mặt phố KD, tầng 1-2 thông sàn,...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 32 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Ngõ trước nhà hơn 4m, oto đỗ cửa- Nhà ngay mặt ngõ,  căn lô góc, rất thoáng mátThiết kế: 4 tầng- Tầng 1: Phòng khách+ bếp +  toilet- Tầng 2,3:...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 31 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 31 m2 167,75 triệu/m2
      +Vị trí: oto đỗ cách nhà 30m, ngay cạnh ủy ban nhân dân Vân Canh cách 300m, chợ Vân Canh 500m.. di chuyển thuận tiện vào trung tâm Mỹ Đình.+Nhà mới,...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
       phòng ngủg" width=16 height=16 referrerpolicy="origin-when-cross-origin"> HÀNG HIẾM – 40m LÔ GÓC LAI XÁ – 7 phòng ngủ – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH – CHỈ...
      Đường Lai Xá, Kim Chung

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 43 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
       phòng ngủg" width=16 height=16 referrerpolicy="origin-when-cross-origin"> SỐC! NHÀ 5 TẦNG – 7 phòng ngủ TẠI LAI XÁ – GIÁ CHỈ NHỈNH 6...
      Đường Lai Xá, Kim Chung

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 31 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      🏡 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ 4 TẦNG 1 TUM vừa xây – ĐƯỜNG VĂN MINH, DI TRẠCH, HOÀI ĐỨC📍 Cách oto tránh 20m – Gần Vành đai 3.5 – Cách Metro Nhổn...
      Đường Văn Minh, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 38 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      Bán đất Trạm Trôi, Hoài Đức, Phân Lô oto, 38 mét vuông. Giá: 5,7 tỉBán lô đất Thổ Cư. Khu Trung Tâm Thị Trấn Trạm Trôi, Hoài ĐứcVị Trí cực đẹp. Ngay...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 69 m2, hướng Đông-Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 69 m2 91,31 triệu/m2
      Bán nền thổ cư, 2 Mặt Thoáng, Đường oto, TT Hoài Đức. Giá: 91tr/m²Bán lô đất Thổ Cư, Tuyến Số 1,Thị Trấn Trạm Trôi, Hoài Đứclô đất 2 Mặt Thoáng, MT Đẹp,...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.