Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chỉ với 1.5 tỉ (50 phần trăm) mua ngay chung cư 2 phòng ngủ Ngay gần Mỹ Đình mới tinh, tiện ích đầy đủ. Tháng 12/2023 bàn giao chung cư....
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Sở hữu chung cư cao cấp ngay cạnh Mỹ Đình, đường Trần Hữu Dực nối dài. Moonlight An Lạc Green Symphony.Đóng 999 tr (30 phần trăm) sở hữu ngay chung ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,98 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.99 tỷ 0 m2
      căn hộ GẦN MỸ ĐÌNH - CỤ THỂ LÀ 4 kilomet - GIÁ RẺ không TƯỞNG TẬN HƯỞNG QUẦN THỂ TIỆN ÍCH 5*????--------------------Quần thể rộng 75ha với 977 biệt ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chỉ với 3 tỉ mua ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Ngay gần Mỹ Đình mới tinh, tiện ích đầy đủ. Tháng 12/2023 bàn giao căn hộ chung cư.- HTLS...

      Chính chủ bán nhanh nhà xưởng 276m2 nằm tại Đồng Nhân, La Phù, Hoài Đức

      3.32 tỷ 276 m2 12,03 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán 276 mét vuông nhà xưởng nằm tại Đồng Nhân, Đông La, Hoài Đức TP Hà Nội.DT: 276 mét vuông.Hiện trạng đã có nhà xưởng quây tôn...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 34 m2 89,71 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, Kim Chung, Hoài Đức 34m2 x 5T oto đỗ gần, ngõ thông, nội thất đầy đủ. Ảnh thật 100 phần trăm siêu rẻ chỉ 3, x tỉ.L/H số điện ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 38 m2 106,58 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, ngõ thông oto qua, KD, đầy đủ nội thất.Gia đình chuyển công việc cần bán ngay nhà mặt ngõ Lai Xá, oto qua nhà. DT 38m2 x 5 tầng lô góc...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 90 m2 41 triệu/m2
      Chào a/c ! bìa đỏ tên tôi Nguyễn Anh Tuấn , tôi bán duy nhất 1 ngôi nhà là căn hộ góc hai mặt đường lớn oto vào nhà, nhà 3 tầng 90m sử dụng , bìa đỏ...
      Đường 32, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      - Nhà Tây Bắc, ngõ trước cửa rộng 3m, đường vào rộng 5m.- oto đỗ cửa, ngõ thông, giao thông thuận tiện.- Cách đường Trịnh Văn Bô chỉ 100m.- Ra Mỹ Đình chỉ...
      Đường Trần Hữu Dực, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 42 m2 104,77 triệu/m2
      E bán nhà Di Trạch, oto 7 chỗ vào nhà, ngõ thông, đường trước nhà oto tránh, Tây Bắc. DT 42m2. Ngay gần nhà văn hoá, đối diện là KĐT hindo. Cách đường văn...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      CHỈ CÒN 02 THÁNG ĐẾN TẾT MÀ NĂM NAY VẪN CHƯA CÓ NHÀ?TẬU NHÀ THẢNH THƠI, ĐÓN XUÂN TẤN TỚI khi về ở ngay Moonlight 1 chung cư Tâm điểm khu Tây-nơi đang đón...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      căn hộ Moonlinhgt 1 là một trong những dự án căn hộ cao cấp đầu tiên đc phát triển trong KĐT An Lạc Green Symphony.Nằm ngay trên tuyến đường Vành đai 3.5...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Moonlight, view hoa hậu, giá chỉ 3.5 tỉ.+ Thiết kế vô cùng hợp lý: Khu vực nấu ăn tách biệt,...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,04 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.04 tỷ 68 m2 44,71 triệu/m2
      Chỉ từ 1,x tỉ (30 phần trăm giá trị căn hộ) sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất nhập khẩu 68m2 cửa Tây Nam, BC...

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 PN toà chung cư cao cấp Moonlight 1 - vị trí trung tâm khu đô thị An Lạc Green Symphony, Cách Mỹ Đình chỉ 8' di chuyển1.Thông tin chung...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,99 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.99 tỷ 90 m2 44,34 triệu/m2
      PHÂN TÍCH chung cư 04 - ANLAC GREEN SYMPHONY:Tại Moonlight, 4 căn đầu hồi ( căn hộ góc) đều là các căn 3 phòng ngủ và mỗi căn có 1 thiết kế khác...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,12 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.12 tỷ 69 m2 45,22 triệu/m2
      AN LẠC Green Symphony đô thị bán khép kín - Tiêu chuẩn 5* Sống Xanh - Sống An Lành - Sống Cân Bằng.Quần thể rộng 75ha với 977 biệt thự liên kế MÀ CHỈ CÓ 2...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,52 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.52 tỷ 80 m2 44 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm giữa tuyến đường 3,5 và 70A dễ dàng nhanh chóng di chuyển tới các khu vực Hà Đông, Nam - Bắc Từ Liêm, Mỹ Đình, Cầu Giấy và các khu vực...

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.