Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,15 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.15 tỷ 104 m2 68,75 triệu/m2
      Phân phối độc quyền tòa T6, T7 Ngoại Giao Đoàn:Ưu tiên chọn căn, chọn tầng.Hỗ trợ anh/chị chọn căn đẹp, chính sách CK tốt nhất.Hỗ trợ thủ tục và làm việc...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 8 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.+ Tổng thể tất cả các căn đều có View hồ hoặc view sông Hồng, view TP.+ Thiết kế rất cao cấp, có tầm nhìn panorama,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8 tỷ tại Đống Đa

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp tại dự án vin Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.chung cư 118m2, thiết kế 3 phòng ngủ, logia, bếp thoáng.Trang bị...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Phân lô liên kế bộ công an Bằng Liệt Linh Đàm Hoàng Mai.Nhà 5 tầng đầy đủ công năng vị trí cực kì đẹp khách mua chỉ về ở ngay.liên hệ em Quỳnh cháu chính...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 78 m2 115,39 triệu/m2
      + Lk đẹp trung tâm khu đô thị Văn Phú, Hà Đông.+ Thiết kế hiện đại, tặng đầy đủ nội thất.+ khu đô thị Văn Phú, Hà Đông nằm ngay trục đường Văn Khê...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 4 phòng ngủ, 205 m2, giá 8,66 tỷ tại Cầu Giấy

      8.66 tỷ 205 m2 42,25 triệu/m2
      Bán căn Penthouse căn hộ duplex Lâm Viên Complex. 107 Nguyễn Phong Sắc.Căn 06. Tầng 28/29.căn hộ chung cư đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li về...
      AZ Lâm Viên Complex, 107, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Hong Kong Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,2 tỷ tại Đống Đa

      7.2 tỷ 127 m2 56,7 triệu/m2
      Tôi có chung cư Hong khôngng Tower - 243A Đê La Thành, 3 PN, đủ đồ cần bán cực kỳ gấp và giá cực kỳ tốt:* chung cư: 127m2, 3 PN, 3 vệ sinh, phòng khách và...
      Hong Kong Tower, 243A, Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Ba Đình

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư gồm 03 PN, DT 125m, có logia phòng khách rộng.chung cư...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 170 m2, giá 8 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 170 m2 47,06 triệu/m2
      Thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh logia hướng Đông Nam.Nhiều mặt thoáng, view hồ điều hoà, các phòng đều có ánh sáng ngoài trời.Tổng...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 110 m2, giá 8,14 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.14 tỷ 110 m2 74 triệu/m2
      Bán LK - BT khu đô thị Vân Canh Hoài Đức.LK39 DT 100 mét vuông Huong Tay gia 80tr lk32 hướng bắc, DT: 110 mét vuông, đường 13,5m, giá...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 4 tầng, 68 m2, giá 9,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 68 m2 145,59 triệu/m2
      + Khu phân lô liên kế Tiểu khu đô thị Nam La Khê, Hà Đông vị trí đẹp nhất khu, vỉa hè rộng, trước nhà rộng 20m oto tránh dừng đỗ 24/24 2 thoáng.+ Vị trí...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, hướng Tây, giá 7,85 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc loại E duy nhất (3 phòng ngủ + 1) 141.66m2 tại căn hộ chung cư Park kiara.- Căn gồm 3 phòng ngủ + 1, 2NVS.-...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 250 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      7.5 tỷ 250 m2 30 triệu/m2
      Siêu phẩm duy nhất B1 250m2 chỉ 7,5 tỉ.+ Thông tin các căn bán khu A.- Dãy A3 DT 400m2 căn hộ góc Đông Nam. Nhà xây thô. giá 4 tỉ.- Dãy A2 DT 756m2 MT...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, Văn Quán Hà Đông, 60m2, 4 tầng, giá 7.3 tỉ KD vip.Vị trí sát trường đại học KD rất tốt, cho thuê tầng 1 mở Hiệu thuốc, Spa, Nail tóc...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 8,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KĐT Viglacera Xuân Phương, Đường trước nhà 2 oto tránh, 2 bên vỉa hè rộng, cách mặt đường 70 Xuân Phương 20m.- Khu vực đang phát triển từng...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 8,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Nhỉnh 8 tỉ có ngày nhà liên kế Văn Khê 5 tầng đẹp như mộng.Siêu phẩm nhà đẹp - phân lô vỉa hè - đường 3 ô tô tránh - vừa ở vừa KD - tặng đầy đủ nội ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.1 tỷ 120 m2 67,5 triệu/m2
      QUỸ CĂN liên kế, căn biệt thự, NHÀ VƯỜN TẠI GELEXIMCO giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG:LK 100 mét vuông, MT 5m, xây mẫu mới, không lỗi , giá 8.5 tỉ cả nhà...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.