Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn biệt thự 250 m2, giá 9,37 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.37 tỷ 250 m2 37,48 triệu/m2
      Tổng hợp DT các căn bán.nhà phố thương mại shophouse 123 mét vuông.nhà phố thương mại shophouse 158 mét vuông.Song lập 250m.Đơn lập...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 7,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7.3 tỷ 185 m2 39,46 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Kinh Đô Lò Đúc 185m giá bán ngay 7,3 tỉ!căn hộ chung cư DT 185 mét vuông, 3 PN, 1 phòng khách, 1 phòng thay đồ, 2...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà Văn Khê về Mộc Châu làm du lịch.- Bán nhà 5 tầng Dọc Bún 2 Văn Khê Hà Đông Q..- Phân lô oto vào nhà thiết kế hiện đại 5 tầng x 50m.- khu đô thị...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối ưu 3 mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 9,67 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9.67 tỷ 250 m2 38,68 triệu/m2
      Chỉ từ 35-40tr/m2 ngôi nhà vườn , căn biệt thự DT từ 120 - 250 - 375 m2 xây 3 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài có hố chờ thang máy Dự án nằm tại vị trí...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,65 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.65 tỷ 107 m2 71,5 triệu/m2
      - CĐT: Tổng Công Ty Xây Dựng TP Hà Nội.- Đơn vị phát triền dự án: Taseco.- Vị trí đắc địa: ngã 4 2 đường lớn 60m Hoàng Minh Thảo - Xuân Tảo (Nguyễn Văn...
      Dự án N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ

      9.61 tỷ 113 m2 85 triệu/m2
      DT 113 mét vuông.căn hộ góc 2 mặt thoáng.View nội khu cực đẹp.Tiện ích: phòng gym, bể bơi,... miễn phí.Thoải mái chỗ để xe.bìa đỏ lâu dài, bao phí.
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 6 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế PHỐ VĨNH TUY+ Mô tả:+ Nhà liên kế thuộc dự án khu nhà ở thấp tầng nằm trong ngõ 124 Vĩnh Tuy rộng rãi thoáng sáng. Giao thông đi lại thuận...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9.5 tỷ 170 m2 55,89 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ Petrowaco 97 - 99 Láng Hạ, 4 ngủ căn hộ góc.* chung cư: 170m2, 4 PN đầy đủ nội thất đẹp.- Nội thất đã đc trang...
      Petrowaco 97 Láng Hạ, 97 - 99, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT: 80m2 nhà xây 4 tầng theo CĐT.- Hướng nhà: Tây Nam.- Đường...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tại khu C Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông.- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT: 80m2...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7.5 tỷ 92 m2 81,53 triệu/m2
      Còn duy nhất 0một căn 2 ngủ thông thủy 92 mét vuông, tầng trung view trọn hồ Đống Đa, nhận nhà vô ở ngay tháng 6 này, ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 78 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      9.31 tỷ 78 m2 119,24 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn tại Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên, 78m2, 5 tầng, cực VIP.+ Vị trí rất đẹp, gần cầu Long Biên, Chương Dương vài ph là sang phố, thông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 40 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      8.25 tỷ 40 m2 206,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - DÂN XÂY - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - 2 MẶT THOÁNG - VỈA HÈ RỘNG - Vị trí vô cùng đẹp, ngõ thông rộng 2 oto tải tránh nhau thoả mái, vỉa hè...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 7,88 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.88 tỷ 101 m2 78 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 3 PN DT 101m2 tòa N01T7 - Han Jardin.View trực diện hồ Tây, tầng siêu đẹp trên 20.giá: 78 tr/m2 nội thất đầy đủ.liên lạc em Ngọc: 0964...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ:- DT: 92m2.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- giá: 4,6 tỉ để lại toàn bộ nội thất.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ:- DT:...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,4 tỷ tại Cầu Giấy

      9.4 tỷ 160 m2 58,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp cao cấp Mandarin, Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiDT: 160m2Gồm 3 phòng ngủ, 3WCThiết kế full đồ, có đồ điện tử Giá...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Liền kề The Eden Rose, 3 tầng, 82 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      Tôi Chính Chủ cần bán nhanh liên kế mặt đường vỉa hè đẹp nhất dự án.- Căn thiết kế 3 tầng 1 tum, đã có bìa đỏ lâu dài.DT: 82,5 m.giá: 10 tỉ.liên hệ ...
      Dự án The Eden Rose, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.