Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.937 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Văn Khê 85m2 x 5 tầng thang máy Văn Khê 8 tỉ 99.- KĐT Văn Khê đang là KĐT phát triển nhất Q. hà đông. Tọa lạc ngay trên phố tố...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Tây Mỗ, 5 tầng, 88 m2, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 88 m2 113,64 triệu/m2
      bán ngay nhà liên kế NV6 khu đô thị Vigracenra Hữu Hưng Tây Mỗ, Nam Từ Liêm. + Nhà mới đẹp, 2 thoáng, chờ thang máy, thiết kế tối ưu công năng sử dụng....
      Dự án Khu đô thị Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 9,37 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.37 tỷ 250 m2 37,48 triệu/m2
      * Thông tin lô căn biệt thự đơn lập:MT: 10m.Đường: 16,5m cực kì rộng (đường 2 chiều thuận lời KD).Xây dựng: 4 tầng (kiến trúc cực kì hiện đại hợp xu...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      C
      Mr Long - Phòng Kinh Doanh Cđt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 128 m2 54,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, DT 128 mét vuông, có...
      Platinum Residences, Số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 250 m2 37,21 triệu/m2
      * căn biệt thự nằm trên trục chính vào dự án vừa để ở vừa KD.- Chiều cao: 3tầng 1tum.- MT: 10 m.- Thiết kế: Phong cách hiện đại.- Giá cam kết không chênh:...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Tây Hồ

      8.6 tỷ 88 m2 97,73 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí muốn bán căn số 2 tòa B D'. Le Roi Soleil - DT 88m2- Thiết kế 2 PN 2 phòng tắm- nội thất đầy đủ mới tinh chưa sử dụng- ~ tầng 10-15...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 9,75 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      9.75 tỷ 50 m2 195 triệu/m2
      Chủ chuyển về quê sinh sống cần bán ngay nhà liên kế Văn Phú Hà Đông, với DT 50m 7 tầng thang máy -nội thất đầy đủ cao cấp.- Nhà nằm giưa khu đô thị...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 80 m2 96,25 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất tại khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông TP Hà Nội.- DT:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      8.81 tỷ 250 m2 35,21 triệu/m2
      Thời điểm vàng thu mua bất động sản giá siêu mềm cạnh đường Vành Đai 4 đã khởi công 25/06. Đón sóng tăng giá trong 3 - 5 năm tới.căn biệt thự liên kế...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 90 m2, giá 9,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 90 m2 107,78 triệu/m2
      Rẻ nhất các khu tt khu đô thị Văn Phú - Hà Đông view sang công viên và trường học nằm cạnh mặt đường 24m. giá 9,7 tỉ - liên hệ ngay 0981 683 ***.Vị trí:...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Hà Phong, 246 m2, giá 7,87 tỷ tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội

      7.88 tỷ 246 m2 32 triệu/m2
      Bán 246m2, đất tặng nhà khu đô thị Hà Phong, MT: 16m., giá: 32tr/m2.- Gần công an Xã Tiền Phong, gần Đảng Ủy Xã.- Gần phòng khám đa khoa MELATEC, phòng...
      Dự án Hà Phong, Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.8 tỷ 104 m2 75 triệu/m2
      Qũy căn siêu hot tòa N01T6 - N01T7 KĐT Ngoại Giao Đoàn, giá hợp lý vào việc luôn ạ.- Full quỹ căn 3 PN DT từ 101 - 104 - 107 - 125m2.- Căn 4 PN DT 141 -...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Nhà dành cho các KH thích mua ở rộng rãi, yên tĩnh.- Xung quanh nhà rất nhiều cây xanh, không khí trong lành mát mẻ.- Nhà hoàn thiện xong toàn bộ nội...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Foresa 3, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Tây Hồ

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp chung cư cao cấp tại D'. Le Roi Soleil- DT 88m2- Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh- nội thất đầy đủ có thể vô ở ngay- Tầng trung, view hồ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 192 m2, giá 9,5 tỷ tại Long Biên

      9.5 tỷ 192 m2 49,48 triệu/m2
      Bán căn hộ góc penthouse 2 tầng độc bản hoa hậu hướng Đông Nam - căn hộ góc cuối cùng của dự án Khai Sơn City. căn hộ góc vip còn lại view trực diện...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 5 tầng, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 65 m2 138,47 triệu/m2
      - Bán liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, Đường Nguyễn Văn Lộc. Gần khu đô thị Văn Quán, khu đô thị Bắc Hà.- Gần các TTTM lớn: Hồ Gươm Plaza, Mac,...-...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà lk 250 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      7.5 tỷ 250 m2 30 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác vào Nam nên bán nhanh 2 căn căn BT 250 mét vuông khu B với giá 7,5 tỉ.Và căn 240 mét vuông khu C với giá 8 tỉ.Đã...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Lk Đô Nghĩa 100 mét vuông có sẵn ô thang máy, 5 tầng. bìa đỏ cất két, giao dịch ngay.contact em 0973 240 ***
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Bất Động Sản Dương Nội (liền Kề- Biệt Thự-căn Hộ) Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.