Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      + Vị trí: Đắc địa sát trường mẫu giáo và vườn hoa, gần Thiên Đường Bảo Sơn, Aeon Mall, và công viên Thiên Văn Học.+ Nhà chủ xây tâm huyết từng viên gạch....
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      HƠN 7 tỉ CÓ NGAY NHÀ PHÂN LÔ NGÔ THÌ NHẬM - garage oto- VỈA HÈ THÊNH THANG - CHỦ TỰ XÂY CỰC ĐẸP - TIỆN ÍCH VIP TT Q. HÀ ĐÔNG.DT 40m2 x 5 Tầng mt 4m Mô tả:-...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 173 m2, giá 9,4 tỷ tại Cầu Giấy

      9.4 tỷ 173 m2 54,34 triệu/m2
      Do quen với chính chủ, nên đc gửi bán riêng 02 căn 173m2 tại toà B Thăng Long no1.Thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh.Tầng trung - view hồ.LH xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 145 m2 49,66 triệu/m2
      Điểm mạnh lớn nhất của Indochina Plaza là tọa lạc tại vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Toà nhà 249A Thụy Khuê, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      8 tỷ 145 m2 55,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Thành phố Hồ Chí MinhCC 249A Thụy Khuê:- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Bàn giao...
      Dự án Toà nhà 249A Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9 tỷ 170 m2 52,95 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư cao cấp Petrowaco, số 97 - 99 Láng Hạ, Đống Đa, thành phố Hà Nội.- Thiết kế: 170m2, 4 ngủ + 1 phòng khách + 1...
      Petrowaco 97 Láng Hạ, 97 - 99, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 9,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 140 m2 67,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ shop thương mại dịch vụ Hải Âu góc 3 mặt thoáng 140m2, giá chỉ 9,5 tỉ giá gốc 10,8 tỉ.Thông tin cụ thể:- căn hộ góc 3 mặt thoáng,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Vạn Phúc Hà Đông, 75 mét vuông 5T, MT5m, tặng nội thất, giá mềm 10 tỉ nhỉnh Vị trí nhà bán nằm trong Tiểu KĐT Vạn Phúc Hà Đông, 3...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 10 tỷ tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang cần bán một số căn vị trí đẹp tại dự án Ao sào - Hoàng Mai. Khu dân trí cao, vỉa hè rộng, đường 17,5m - 8,5m oto dừng đỗ thoải mái cả...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 3VS thiết kế hợp lý.- Giảm ngay 270 tr + CK 6 phần trăm khi TT sớm- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Đền Lừ khu vực đáng sống thông các ngả Tam Trinh, đường 2,5 Tân Mai Kim Đồng công viên hồ Đền Lừ, chợ đầu mối khu vực KD tấp nập ngày đêm lại chỉ mất vài ph...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 169 m2 47,05 triệu/m2
      Vị trí: 3102 tòa B, khu nhà ở cao cấp Thăng Long Number One.- DT 169 m2.- Thiết kế 4 phòng ngủ đón sáng tự nhiên.- Hướng logia đối diện Trung tâm hội...

      Cần bán gấp biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 73 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9 tỷ 73 m2 123,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ liên kế KHU VIP TỔNG CỤC 5 BỘ CÔNG AN TÂN TRIỀU,DT73Mx 5T,9.3tỷ(TL)liên kế KHU VIP BỘ CÔNG AN TÂN TRIỀU,THANH TRÌ- PHÂN...
      Dự án Liền kề Tổng cục 5 Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Khu A Geleximco trước khi thông đường.- Chỉ 9 tỉ có nhà 80 mét vuông ngang 5m.- Nhỉnh 10 tỉ có nhà 104 mét vuông ngang 5m.- Nhỉnh 11 tỉ có nhà...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      liên kế Văn Khê, 90m2 5 tầng, vỉa hè KD bất chấp. Giá 9.5 tỉ.- Vị trí đắc địa, ngay chân căn hộ, KD bất chấp, phù hợp đa dạng ngành nghề.- Xung quanh là...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 5 tầng, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Chủ nóng ruột báo giảm chào rồi anh/chị em ơi Chủ giàm chào 200 tr, giá chào mới là 8.5tỉ.oto đỗ cửa - nhà để xe - đường thông chạy vòng quanh - KD - văn...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 7 tầng, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Cần bán ngay tòa nhà văn phòng khu Mỗ Lao, đường Nguyễn Văn Lộc gần làng Việt Kiều Châu Âu.- Khu phân lô, liên kế. Trước nhà vỉa hè 2 bên, đường oto...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 55 m2 158,19 triệu/m2
      BÁN Nhà Nguyễn Văn Lộc 55m, 7 Tầng, Thang máy, fduo2ngf 10m, vỉa hè cây xanh, KD đỉnh, giá 8.7 tỉ- Phân lô vỉa hè, nhà để xe ô tô.- Nhà 2 MT, áp mặt...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.