Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 120 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Em Năm tổng hợp và gửi a/c mặt bằng giá và loại DT tại 4 khu ABCD GELEXIMCO tham khảo:I-Tài chính 10 tỉ quay đầu:80m2 khu A giá chỉ 8,9 tỉ cả nhà 103m2 khu...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc, 4 Ngủ, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tòa nhà Green Diamond số 93 Láng Hạ.- Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, đi đâu cũng tiện, Trần Duy Hưng, Nguyễn Chí Thanh, lên Thái Hà...
      Green Diamond 93 Láng Hạ, số 93, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 83 m2, giá 9,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 83 m2 115,67 triệu/m2
      Giá rẻ giật mình - khu đô thị Văn Khê - phân lô vỉa hè - nhà đẹp ở luôn 83m2 - mt 5m.Không bos điện hố ga.+ + Vị Trí:+ Nhà liên kế khu đô thị Văn Khê...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7.7 tỷ 131 m2 58,78 triệu/m2
      + chung cư 131,2m2 thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 3,9 tỉ + Hướng cửa TB, logia ĐN.+ Tầng trung view thoáng.+ đầy đủ nội thất.+...
      Dự án Chelsea Residences, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      Xanh Vilass dự án cách BigC ~ 25P với 5 bài hát đi đường Đại Lộ Thăng Long không lo tắc đường.Dự án nằm mặt đường đại lộ vs quanh cảnh tự nhiên sen kẽ dòng...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 3 tầng, giá 7,2 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7.2 tỷ 197 m2 36,55 triệu/m2
      DT: 197 mét vuông, MT 10m. - Đường rộng 11.5m, hướng Bắc.- căn biệt thự đã xây thô 3 tầng 1 tum.- SHR chính chủ, sang tên ngay. - Giá chào: 7.2 tỉ...
      Dự án Khu đô thị Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 82 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm dự án xưởng SX nên cần bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu dự án vin Ocean Park 1 -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      9.6 tỷ 150 m2 64 triệu/m2
      Mô tả:Bán căn hộ duplex thông tầng ngoại giao Hinode City. (Duy nhất căn hộ duplex thông tầng bán tại khu vực Hai Bà Trưng).Tầng 25 - 26.DT:...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 145 m2 63,45 triệu/m2
      Quá rẻ! bán ngay căn hộ góc 04 ngủ, 03  nhà vệ sinhDT 145m tầng trung bên park hill giá 9.2 tỉ căn hộ chung cư có phí DV đang miễn đến năm...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Nhà liền kề Lavender 124 Vĩnh Tuy, giá 9,8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu liên kế đi vào từ ngõ 124 Vĩnh Tuy, thoáng sáng, đường rộng, yên tĩnh, nơi đáng sống giữa trung tâm thủ đô. Cách vài trăm mét là đại ...
      Nhà phố liền kề 124 Vĩnh Tuy, ngõ 124, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,49 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.49 tỷ 150 m2 49,94 triệu/m2
      - Gia đình chuyển xuống căn biệt thự. Cần bán ngay chung cư đập thông, view trực diện hồ bể bơi tại Pearl 1, căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl - Thủ đô ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu chung cư The Manor, 4 phòng ngủ, 216 m2, giá 9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9 tỷ 216 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà trần cao, tường dày 20cm nhà ở rất chắc chắn thoáng mát, đầy đủ tất cả các tiện ích vui chơi. Hàng xóm đẳng cấp và rất thân thiện.Ai có nhu cầu xin LH...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      Mô Tả: Vị trí ngay ngã ba đường Văn Khê - Xa La Cienco5.KĐT đẳng cấp, hệ thống hạ tầng tuyệt vời.Giao thông vô cùng thuận tiện, nhà hai mặt thoáng, đường...
      Đường Văn Khê, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 84 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      DT 84mXây dựng 65mNhà 5 tầngMT 55mGiá mua 15 tỉ giờ bán chỉ hơn 9 tỉ Giá bắt đáy cho NĐT hotline:0984 094 *** xem nhà 24/7
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 48 m2 191,67 triệu/m2
      Phân lô ô tô tránh - KD đa dạng - khu vực vip - nhà thiết kế 5 tầng - dân xây kiên cố.Vị trí:+ Nhà nằm ở khu phân lô vip, Ngô thị nhậm. Không gian xanh,...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 131m2, căn hộ góc á hậu cực thoáng mát vơi thiết kế 3 ngủ đều thoáng sáng, view chính diện quảng trường. căn hộ chung cư nội thất ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      CC cần tiền mua quà tặng vợ nên bán cắt lỗ.Căn: C8xx DT 250 mét vuông xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.