Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 80 m2, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 80 m2 114,99 triệu/m2
      - khu đô thị Văn Phú, trung tâm hành chính của Q., giao thông cực tiện lợi, ngay gần QL 6, Đường Phúc La - kết nối các khu đô thị Xa La,... - Giáp khu ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 9,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 120 m2 79,17 triệu/m2
      + Chủ rất cần bán, Phân lô oto tránh vỉa hè KD.+ Nhà hiện đang cho thuê làm kho. Hoàn thiện bên ngoài, bên trong thô chủ mới hoàn thiện là đẹp lung linh.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      7.3 tỷ 93 m2 78,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Skylake Phạm Hùng, Toà S3 logia hướng Đông Bắc. DT 93m2Nhà đầy đủ nội thất, đẹp.giá: 7,3 tỉliên hệ ngay:...
      Dự án Vinhomes Skylake, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.31 tỷ 124 m2 66,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Mipec Xuân Thủy,S 124m2, 4  phòng ngủ, 3VS.Căn tầng 3.02.Cửa chính Tây, logia hướng Đông Nam.
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      + Siêu phẩm liên kế Kiến Hưng - Hà Đông - 50m2 x 5 tầng - MT 4m - giá 7,5 tỉ - phân lô oto tránh - vỉa hè - lòng đường rộng hơn 12m.+ Vị trí cực đẹp khu...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 8,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 80m2 xây 4 tầng đã hoàn thiện tầng 1 bao giá cực rẻ khu.bìa đỏ chính chủ, bao thuế phí sang tên, giá 8,5 tỉ.L/H đi xem nhà Mr...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 4 tầng, giá 9,2 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.2 tỷ 73 m2 126,03 triệu/m2
      liên kế Tổng Cục 5 - hai thoáng - vỉa hè oto tránh - vip nhất Q. Thanh Trì - không gian sáng tạo.Vị Trí:- Tổng Cục 5 - Bộ Công An, Tân Triều, với quy mô...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ góc nhà vườn D28. Vị trí cạnh trục đường đôi.DT đất 150 mét vuông, tỉ lệ xây dựng 75 phần trăm.Vị trí rất đẹp,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,37 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.37 tỷ 127 m2 58 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2,...
      Dự án Capital Elite 18 Phạm hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Đường Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      + Bán nhà liên kế Hải Ngân Thanh Liệt Thanh Trì.DT 50m x7 tầng.MT 5m (giá 10, tỉ).liên lạc 0387 117 ***.oto tránh - thoáng trước sau - vỉa hè - cạnh công...
      Dự án Liền kề Hải Ngân, Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Chính chủ Cô Lan nhờ bán ngay nhà LK 14 Tổng cục 5 - Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì.- DT 65 mét vuông, 5 tầng, MT 4m.Nhà đẹp đáng sống - LK Tổng Cục...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 122 m2 75,41 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ CAO CẤP MANDARIN GARDEN HOÀNG MINH GIÁM DT168m2 3 PN 2 VỆ SINH logia hướng Đông Nam.- View công viên cây xanh yên tĩnh, mát mẻ.- Các phòng...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,62 tỷ

      7.63 tỷ 126 m2 60,5 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao cam kết rẻ nhất thị trường toà N01T6 - N01T7 căn hộ Han Jardin và 23 toà căn hộ cao cấp trong khu Ngoại Giao Đoàn, Tây Hồ Tây ạ:I. Toà...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 9,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      9.1 tỷ 120 m2 75,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bá gấp 02 ngôi nhà vườn khu D Geleximco giá thở oxyyyy:- 120m²- MT 6m- hoàn thiện cơ bản 4 tầng, hướng mát, bìa đỏ sắn sàng giao dịch- giá...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.1 tỷ 93 m2 76,35 triệu/m2
      Quỹ căn vip BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ - Trực tiếp phòng KD chủ đầu tư* gọi ngay liên hệ ngay phòng KD: 0917 673...
      Dự án Diamond Park Plaza , Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 325 m2, giá 8,78 tỷ tại Phố Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.78 tỷ 325 m2 27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. Bắc Từ Liêm. Sau quy hoạch mở đường ra mặt phố, tăng giá chóng mặt.325m2, 3 tầng, lô góc. Sân đỗ 4 xe oto.bìa đỏ chính chủ.L/H đi xem...
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, 5 tầng, 68 m2, giá 8,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 68 m2 126,48 triệu/m2
      Lô góc hoàn thiện đẹp - khu đô thịm Phú Lương - sát khu đô thị Văn Phú - phân lô vỉa hè 3 oto tránh.+ Vị trí:+ Nhà thuộc khu đô thị mới Phú Lương tiếp...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,22 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.23 tỷ 83 m2 87 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2pn2vs 83m2 Đông Nam siêu mát tại dự án Discovery Central số 67 Trần Phú - TT 35 phần trăm ký hợp đồng mua bán nhận nhà -...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.