Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 85 m2, giá 9,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.4 tỷ 85 m2 110,59 triệu/m2
      Mua nhà khu b không lo về giá liên hệ ngay e năm nhà đất.- Mặt bằng giá khu B rất mềm mại so với cả 04 khu ABCD Geleximco.- Đa dạng DT 60 - 75 - 90 - 100...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 190 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ 190m2 tòa E4 Vũ Phạm Hàm.DT 190m2 TK 4 phòng ngủ, 4 vs.Nhà đẹp full nội thất.Giá 9,5 tỉ.bìa đỏ chính chủ.liên ...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế khu đô thị Văn Phú DT 43m2 sử dụng thực tế 50m2 nhà xây 5 tầng, vị trí đẹp không lỗi phong thủy.Đường trước nhà rộng 14m...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 46 m2, giá 8,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      8.5 tỷ 46 m2 184,79 triệu/m2
      Đường trước nhà phân lô bàn cờ thông nhiều ngõ 281 - 293 - 319 - 357 - 383 của Tam Trinh thông ngõ 72 - 84 Lĩnh Nam, vị trí siêu hiếm. 2 ph đi bộ ra hồ Đền...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,37 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.37 tỷ 127 m2 58 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Dự án Capital Elite 18 Phạm hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 68 m2, giá 10 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần gấp 1 số tiền để lo công việc nên cần bán ngay căn shop tại SB23 vin Ocean Park - Gia Lâm Thủ đô Hà Nội.- DT: 67,5 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 50 m2, giá 7,19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.19 tỷ 50 m2 143,81 triệu/m2
      + Chị Lan bán nhanh nhà liên kế khu Dọc Bún, Cây Quýt, KĐT Văn Khê gần chợ, đường rộng, vỉa hè rộng.+ call ngay: 0989 626 ***em Hùng Dọc Bún U40).+ Gần...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Chung cư Xuân Phương Residence, giá 8,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.5 tỷ 83 m2 102,41 triệu/m2
      + Cần bán ngay liên kế Foresa Xuân Phương 83 mét vuông, MT 6m, vỉa hè rộng, view cây xanh.+ Nhà đc thiết kế theo phong cách Châu Âu hiện đại, nội...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 3 tầng, 242 m2, giá 9,6 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      9.6 tỷ 242 m2 39,67 triệu/m2
      * Cần bán BT khu đô thị Long Việt, Quang Minh, Mê Linh.* DT: 242  mét vuông, MT 10m.* giá: 9.6 tỉ.* Vị trí: Ngay cổng chính khu đô thị, cách đường...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 48 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      chính chủ có nhiều nhà hàng không quản lý hết đc, nay muốn bán bớt.Nhà ở vượng khí, có lộc ngôi nhà cần bán có thể KD rất nhiều mặt hàng lơn nhỏ khác nhau...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Chính chủ Cô Lan nhờ bán ngay nhà LK 14 Tổng cục 5 - Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì.- DT 65m2, 5 tầng, MT 4m.Nhà đẹp đáng sống - LK Tổng Cục 5. Phân lô -...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      Đẹp nhất khu vực - oto 2 tránh - thang máy - đường thông tứ tung - KD vp - Kiến Hưng. Dt 50 mét vuông x 6 tầng.Giá nhỉnh 7 tỉ.Đường trước nhà oto...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 40 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Nhà liên kế, nhà để xe ô tô - vỉa hè - ô tô tải tránh nhau - KD đỉnh.Vị trí trung tâm Hà Đông, nhà phân lô, vỉa hè thông thoáng, ôtô để thoải mái thuận...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 136m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Thạch Thất - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Bỏ ra khoảng10 tỉ có ngay biệt thự 250m2 ở cũng đc, nghỉ dưỡng cũng đc, cho thuê homestay quá OK các bác ạ!Xanh Villas trung tâm khu CN cao Hoà Lạc cách...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      - Gấp gấp! căn hộ chung cư cao cấp 4  phòng ngủ DT 143m2 tại Park Hill Time City. Giá 9 tỉ.- Gia đình định cư nước ngoài muốn bán gấp căn hộ ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới La Khê, 4 tầng, 50 m2, giá 8,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình cần bán liên kế Coma18 Lê Trọng Tấn, DT 50 m2, 4 tầng, an ninh cực kỳ đảm bảo, bảo vệ gác 24/7.Nhà phân lô, vỉa hè, trước nhà là...
      Dự án KĐT La Khê, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 145 m2 54,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 3 căn căn hộ cao cấp Indochia Plaza TP Hà Nội (IPH Xuân Thuỷ).đc: Số 241 đường Xuân Thuỷ, Cầu Giấy. L/H 0937 466 ***- DT 145m2....
      Indochina Plaza, Số 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.