Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 79 m2, giá 9,2 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.2 tỷ 79 m2 116,46 triệu/m2
      Mô tả:Nhà nằm trong khu phân lô liên kế Bộ Công An Tổng Cục 5 Tân Triều, khu vực đáng sống toàn cán bộ cấp cao an sinh xã hội tuyệt vời. Khu tổng cục 5...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 94 m2, giá 7,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7.4 tỷ 94 m2 78,73 triệu/m2
      * Thông tin dự án:- Tên dự án: căn hộ chung cư Green Diamond 93 Láng Hạ.- CĐT: Công ty CP BĐS Vinaconex.- DT đất nghiên cứu: 5.159 m.- DTXD: 2.582 m.-...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      - Gấp gấp! căn hộ chung cư cao cấp 4  phòng ngủ DT 143 mét vuông tại Park Hill Time City. Giá 9 tỉ.- Gia đình định cư nước ngoài muốn bán ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine Center , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 152 m2 60,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 4 ngủ khoảng 152 mét vuông thông thủy trục A5.- Nội thất cơ bản.- Tầng trung cao.- chung cư vuông vức, các phòng đầy đủ ánh sáng...
      Dự án Sunshine Center, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,2 tỷ tại Thanh Xuân

      7.2 tỷ 126 m2 57,15 triệu/m2
      Nhà mới hoàn thiện đc hơn một năm, đầy đủ nội thất. 3 PN, 2 nhà tắm riêng, 1 phòng khách + bếp. Căn có view 2 mặt nhìn ra Royal. Tổng DT 126 mét vuông.
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB11 - XX DTXD: 258m2.- Tôi mua để ở...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1 kho, 114m2 view sông Hồng trực diện.- Tại căn hộ Sun Grand City Ancora, 3 Lương...
      Sun Grand City Ancora Residence, 3, Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà LK KDT Văn Khê 50m2x5T, trục chính KD, dòng tiền ổn định. Giá chỉ 7.2 tỉ.- Nhà nằm ngay KDT Văn Khê, giao thông cực kỳ thuận tiện....
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị mới Xa La, 5 tầng, 55 m2, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà khu đô thị Xa La - khu vực trung tâm khu ĐT.+ Nhà 2 mặt thoáng, 1 mặt view khu đô thị thoáng sáng, 1 mặt oto tải tránh nhau...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 130 m2, giá 10 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 130 m2 76,93 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển đổi KD, bán biệt thự nhà vườn Geleximco Lê Trọng Tấn, 130 mét vuông, 4 tầng. Trục đường chính 16m, vỉa hè KD, cạnh thiên đường...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Xa La, 4 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay trong tháng chỉ với 7 tỉ. Có ngay nhà LK (50m2*4T, 4 phòng ngủ) phân lô đường trước nhà 12m, oto KD đỉnh - khu đô thị Xa La...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Suất ngoại giao giá cực hấp dẫn dành cho các NĐT. View vườn hoa cơ hội dành đến cho các quý KH Nhanh tay nhất. pháp lí đầy đủ rõ ràng an tâm mua bán.
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 110 m2, giá 9 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà liên kế KĐT mới Vân Canh 110m2, vỉa hè 2 bên, nhà để xe oto, 2 thoáng, KD giá 9 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế phong cách hiện...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      chung cư đẹp giá mềm nhất Time City - Park.Chính chủ gửi bán căn 160m2.Thiết kế 3 phòng - ngủ 3 vệ sinh (có thể lên 4 ngủ theo mong muốn).Để lại nội thất...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes West Point, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 132 m2 71,97 triệu/m2
      chính chủ cần bán 4 phòng ngủ để sang nước ngoài định cư.Tòa W3.DT: 132m2 thông thủy.Tầng trung view thoáng nội thất cơ bản CĐT.Nhà mới chưa ở, bìa ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.9 tỷ 146 m2 54,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 146m2 Mỹ Đình Pearl vị trí ngã 4 giữa 2 trục đường lớn Châu Văn Liêm và Mễ Trì trung tâm của Mỹ Đình.* Thông tin căn hộ chung ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Lancaster Luminaire, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 10 tỷ tại Đống Đa

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 3 ngủ; 2 vs.- Tầng 10 Đông Nam mát quanh năm, view cực đẹp, 1 ban công, 1 ban công- Đã TT 100 phần trăm và kí HĐMB...
      Dự án Lancaster Luminaire, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.