Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Kiến Hưng, 6 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Vị trí nhà thuộc khu đô thị Kiến Hưng, sát Luxury VIP hưởng trọn mọi tiện ích.Nhà chủ tự xây tâm huyết tỉ mỉ từng chi tiết. Ốp toàn bộ kính thủy lực phía...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 46 m2, giá 10 tỷ tại Đường Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      "bán liên kế Hải Ngân - Thanh Trì, khu đẳng cấp, đầy đủ tiện ích. KD, oto tránh - thoáng trước sau - vỉa hè - cạnh công viên chu văn an - ô chờ thang máy -...
      Dự án Liền kề Hải Ngân, Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán shop thương mại dịch vụ BH9A DT đất 75 mét vuông, DT sàn xây dựng tầng 1 là 58m2Vị trí gần thoáng, cách 1 dãy nhà ra đến hồ điều...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 8,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.1 tỷ 120 m2 67,5 triệu/m2
      Văn phòng BĐS An Khánh Land chuyên mua bán căn biệt thự, căn biệt thự liên kế, nền thổ cư, đất DV, đất dự án phía Tây thành phố Hà Nội.Tại...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 76 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 76 m2 118,43 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển mua nhà căn biệt thự, thừa căn liên kế đã không sử dụng mấy tháng nay có nhu cầu bán lại cho khách có nhu cầu ở DT 76,5 mét ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 9,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Văn Khê - Hà Đông - Thang máy - 50 mét vuông x 7 tầng chỉ: 9.3 tỉ nhà mới khôngong - vỉa hè 3m.Giá: 9.3 tỉ (thỏa thuận...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán liên kế xã Kim Chung, Hoài Đức 100m2 x 5 tầng giá chỉ 7 tỉ.- KĐT lớn, đường oto tránh, giao thông rất thuận tiện.- Gần đường QL32 ~ 200m, gần Nhổn,...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ tại Thanh Xuân

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư cực đẹp view chính diện quảng trường.- DT: 131  mét vuông.- Thiết kế: 2  phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh + 1...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 48 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Khê - KD - nhà đẹp - chủ xinh - KD đỉnh - full đồ - giá đầu tư - ở không hết cho thuê VP.- Nhà liên kế khu đô thị Văn Khê đầy đủ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      Nhà ở vượng khí, chính chủ làm ăn phát đạt, nay muốn bán chuyển sang khu căn biệt thự. căn nhà cần bán có thể KD nhiều mặt hàng lớn nhỏ tùy sở thích...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Đại Kim, 5 tầng, giá 9,23 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      9.23 tỷ 71 m2 130 triệu/m2
      Tôi có vài suất ngoại giao liên kế của cán bộ công an về hưu khu TT5.3 giá siêu rẻ vào tên trực tiếp.Đã xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5 tầng (có ô chờ tháng...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 10 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      https://www.epictower.info.vn/Đã hoàn thiện - bàn giao ngay - bìa đỏ dài lâu.Mua trực tiếp CĐT Epic Tower: 0888 231 ***.Chính sách cực khủng cho KH đầu...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 73 m2, giá 9,3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.31 tỷ 73 m2 127,4 triệu/m2
      "Bán liên kế khu vip Bộ Công An Tân Triều, Thanh Trì - phân lô - văn phòng - vỉa hè - nhà xây thô, dt 73m2 x 5tầng, giá 9. X tỉ. Tổng dt sử dụng lên đến...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 95 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      liên kế khu C giáp Aeon Mall Hà Đông giá siêu hấp dẫn chỉ hơn 10 tỉ. liên hệ 0962 297 ***/ 0972 503 ***- DT 95m2, MT 5m.- Hướng nhà hướng Đông Nam cực...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,86 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      8.86 tỷ 105 m2 84,39 triệu/m2
      - Bán chung cư 105 mét vuông 3 ngủ rộng - 2  phòng vệ sinh - view đỉnh, tầng đẹp! Vị trí cực đẹp và sầm uất! Xung quanh đầy đủ tiện ích đem...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kiến Hưng, giá 7,19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.19 tỷ 55 m2 130,73 triệu/m2
      + Chị Linh xinh cần tiền đầu tư Spa bán nhà liên kế Mậu Lương, Hàng Bè, Đìa Lão gần căn hộ Mipec.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Mậu Lương U40).+ Gần siêu thị,...

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà bán nằm trong khu đất DV Dọc Bún Văn Khê, Hà Đông, TP Hà Nội. đc thiết kế đồng bộ hạ tầng kỹ thuật tạo tạo lên KĐT đẹp và hiện đại. Nằm cạnh KĐT Him...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      + Bán nhà LK Văn Phú, Hà Đông, khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, cạnh sàn thương mại Aeon, bể bơi, khu đô thị Phú Lương, xung quanh là trường học, vườn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.