Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 10 tỷ tại Đống Đa

      10 tỷ 127 m2 78,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp vin Nguyễn Chí Thanh, thành phố Hà Nội, có bìa đỏ chính chủ.- chung cư có tổng DT lên tới 127,2m2 đc chia thành 3 PN, 1 phòng...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 8 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      Mô tả:- Anh Hùng doanh nhân thành đạt, cần tiền để làm ăn dự án lớn, nên cần bán nhanh.- ngôi nhà xây dựng cách đây gần 10 năm, khung cột chắc, bề thế. đc...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn view vườn hoa rẻ nhất thị trường.+ Căn C8xx DT 250 mét vuông giá chỉ 9,4 tỉ.+ Căn: C8xx DT 250 mét vuông xây thô 3 tầng hoàn...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh liên kế Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, cả lô chỉ có 30 căn, tương lai sáng sau quy hoạch đường 70 và Đường 40m Vũ Trọng Khánh nối dài, hàng xóm...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 119 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Trì - Hà Nội

      8.5 tỷ 119 m2 71,43 triệu/m2
      Quá rẻ, giá đầu tư 119  mét vuông, MT 7 mét sổ vuông nở hậu, oto tránh 5 mé giá 8.5 tỉ liên hệ: 0981 651 ***.Bán đất tặng nhà 3 tầng.Vị trí đỉnh, ngõ...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 60 m2, giá 9 tỷ tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN bán ngay LẤY TIỀN MỞ RỘNG ĐẦU TƯ KD+ Nằm vị trí trung tâm P. Bồ Đề dân trí cao, khu vực đẳng cấp cho gia đình VIP+ Lô góc 2 mặt thoáng, đường...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8,47 tỷ tại Đống Đa

      8.48 tỷ 112 m2 75,63 triệu/m2
      Dấu ấn Hoàng Gia - Khẳng định Vị thế:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, 153 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 153 m2 47,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc số 2, tòa E5 Ciputra thành phố Hà Nội. căn hộ chung cư rộng 153 mét vuông bao gồm 1 phòng khách, 1 gian bếp, 1 phòng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 60 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ - oto TRÁNH - DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - VIEW CÔNG VIÊN CÂY XANH - SỔ VUÔNG HOA HẬU : VỚI DT 60M ,MT 5M GIÁ NHỈNH 8 tỉ hotline:0973 733 *** miễn ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.81 tỷ 160 m2 61,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư dinh thự trên cao tại BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương chào bán Giá từ 2 tỉ (30 phần trăm). Sổ lâu dài.* Ưu đãi riêng cho quý...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế khu đất DV 2, Mỗ Lao, Hà Đông, HN. (Có clip).DT bìa đỏ 50m2. Xây dựng 5 tầng.Tầng 1: garage + bếp + 1 toilet.Tầng 2: Phòng...
      Đường Nguyễn Khắc Hạnh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 7,1 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.1 tỷ 185 m2 38,38 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Kinh Đô Lò Đúc 185m2 giá bán gấp 6.8 tỉ tính ra chỉ 36tr/m2 quá hợp lý!chung cư DT 185m2, 3 PN, 1 phòng khách, 2  toilet.giá...
      93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, 93, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 75 m2, giá 7,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      Bán nhà vườn B46 Geleximco là một ngôi nhà đẹp nằm ở hướng tây, với MT rộng 5x15m. Vị trí của ngôi nhà này rất thuận lợi, có thể hỗ trợ NH và đc xây dựng...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 160 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.8 tỷ 160 m2 48,75 triệu/m2
      TÒA B NUMBER ONE - VIGLACERA KHUẤT DUY TIẾN - NỘI THẤT DÁT VÀNG tHẬT căn hộ góc - 4 NGỦ - 3  nhà vệ sinh - căn hộ CAO CẤPcăn hộ chung cư CAO...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 83 m2, giá 9,58 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.58 tỷ 83 m2 115,43 triệu/m2
      + Chị Hiền cần tiền bán ngay nhà liên kế KĐT Văn Khê gần trường Quốc Tế Nhật Bản, đường rộng, vỉa hè rộng.+ contact: 0989 626 ***em Hùng Văn Khê U40).+...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị mới Đại Kim, 5 tầng, 74 m2, giá 9,62 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      9.62 tỷ 74 m2 130 triệu/m2
      Hiện tôi có 10 suất ngoại giao liên kế khu đô thị mới Đại Kim Hacinco cần bán lại. Giá rất hợp lý để ở hay đầu tư thời điểm này.- Đảm bảo vị trí đẹp, rẻ...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 55 m2, giá 7,79 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông - Hà Nội

      7.79 tỷ 55 m2 141,64 triệu/m2
      DÂN XÂY TUYỆT ĐẸP -- GIÁ ĐỘC QUYỀN -- khu đô thị VĂN KHÊ -- PHÂN LÔ VỈA HÈ 3 oto TRÁNH -- THOÁNG SAU -- TOÀN GỖ LIM++ Vị Trí : + Nhà ông anh xây tất kỹ...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 130 m2 60,77 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp GOLDEN PARK Phạm Văn Bạch. Dương Đình Nghệ , Phố Trung kính .-Căn 3 ngủ, 2 vệ sinh.- DT 130m2 ( là căn có DT to nhất sàn).chung cư...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.