Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.935 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 102 m2, giá 8,16 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.16 tỷ 102 m2 80 triệu/m2
      Mô tả: Vị trí ngôi nhà phố ngay khu căn hộ chung cư, đông đúc, sầm uất thuận tiện KD, gần hồ tạo sóng và công viên ngọc trai, lượng khách qua lại cực kỳ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, 77 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 77 m2 116,89 triệu/m2
      - ngôi nhà liên kế hoàn thiện thuộc khu đô thị Văn Phú, trung tâm Hà Đông, ngôi nhà ngon bổ rẻ nhất khu vực, vị trí cực trên trục chính, nhà hoàn thiện...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà lk Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây đang rất mới, vị trí thoáng mát, nhà phân lô không lỗi phong thủy.Vị trí nhà là khu vực đáng sinh sống nhất P. Kiến Hưng, môi trường nhiều...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 300 m2, giá 7,05 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7.05 tỷ 300 m2 23,5 triệu/m2
      Bán lô Biêt thự siêu rẻ khu A dự án Cienco5 Mê Linh. DT:300 mét vuông đường 15,5m . bìa đỏ chính chủ. Hướng bắc phía sau vườn hoa giá 23,5...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,7 tỷ

      7.71 tỷ 107 m2 72 triệu/m2
      căn hộ chung cư HDI Tây Hồ 158 Võ Chí Công.Bàn giao cao cấp: Hệ thống tủ bếp điều hòa âm trần tất cả các phòng, thiết bị vệ sinh Tô tô, bồn tắm, sàn gỗ,...
      Tây Hồ Residence, 158, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      bán ngay liên kế trục chính 18.5m khu B DT 60 mét vuông giá 7.2 tỉ, NV 114 mét vuông khu D Geleximco giá 8.5 tỉ.Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán căn liên kế Đô Nghĩa - tập đoàn Nam Cường.Vị trí: U05.DT 75m2 - nhà đã có bìa đỏ, hoàn thiện cơ bản điện nước sàn, đang cho thuê gần 10tr/tháng.Vị...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 7,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ sâu căn LK phố đi bộ - DA Hinode Royal Park, Hoài Đức.- DT: 90 mét vuông, xây dựng 5 tầng.- Hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 8,2 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.2 tỷ 100 m2 82 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp căn nhà phố thương mại Anh Quốc mặt đường dân sinh 33m từ cổng KĐT. Khách mua sẵn khai thác KD đc ngay.- DT: 100m2, MT 5m.-...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Mỗ Lao, 6 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Lk phân lô - đô thị vip - tầng hầm - nhà để xe - sở hữu vỉa hè đối diện đỗ xe - kd cho thuê - ở sang chảnh.- Phố Nguyễn Văn Lộc - chỉ nghe tên thôi đã...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, thanh khoản đc nhanh.- DT: 75 mét vuông - 120 mét vuông, xây dựng: 82 phần trăm.- Xây dựng: 5 tầng, 300 - 540 mét ...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề TIG Đại Mỗ - Green Garden House, giá 9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      Nhà liên kế - 88.5 mét vuông - nhà nằm trong dự án đón đầu đường Vũ Trọng Khánh nối dài 36m.Hiện trạng nhà thô - nhà nằm ngay đầu trục chính của dự...
      Dự án TIG Đại Mỗ, Đường Sa Đôi, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 52 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      Bán nhà LK khu đô thị Văn Khê, DT 52m2x5T, MT 4m, giá cắt lỗ 7.3 tỉ-khu đô thị VĂN KHÊ -KD- ĐỂ Ở- NHÀ ĐẸP Vị trí : Nhà bán nằm tại khu đô thị Văn Khê...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 6 tầng, 50 m2, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      siêu hiếm dành cho người già không leo đc cầu thang liên kế Văn Khê 50 mét vuông, 6 tầng, MT 5m chỉ 9,2 tỉ.Vị trí:- Vị trí nhà nằm trong khu đô ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 7,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- Bán nhà chính chủ phố Nguyễn Văn Huyên, nhà đẹp Cầu Giấy, nhà phân lô.- Trung tâm Cầu Giấy, ngập tràn tiện ích, gần trung tâm thương ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 145 m2 53,8 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự nên gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 4 PN rẻ nhất Royal City.Nhà đã sửa đẹp.đầy đủ nội thất.View đẹp.giá: 7.8 tỉ không...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, 100 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      BÁN CĂN nhà phố thương mại LK 19 TRỤC CHÍNH DỰ ÁN ĐƯỜNG 33M GIÁ TỪ 10-10,8 tỉBán căn nhà phố thương mại DT 100m MT 5m Đông Nam và hướng Tây Bắc...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250m2 xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm (xem ở trên...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.